Zuhab Khan alikumbana na Kukataliwa kwa Drama kwa sababu ya Muonekano wake

Zuhab Khan hivi majuzi alidai kukumbana na ugumu katika kupata nafasi za kuigiza kutokana na sura yake ya kimwili.

Zuhab Khan alikabiliwa na Kukataliwa kwa Drama kwa sababu ya Muonekano wake f

"Inaonekana kuwa ya uwongo na isiyo ya asili."

Zuhab Khan hivi majuzi alifichua kuwa alikabiliwa na kukataliwa kwa taaluma nyingi kutokana na sura yake.

Zuhab amekuwa akibezwa na watu binafsi kwa ajili ya mwonekano wake pia. Kwa miaka mingi, watu walipitisha maoni fulani kuhusu ndevu zake.

Masharti kama vile "ndevu zilizoganda" mara nyingi yalipatikana katika maoni chini ya machapisho yake. Kutokana na hili, alipandikiza ndevu.

Baada ya hayo, Zuhab alifafanua kuwa utaratibu huu haukukusudiwa kupata nafasi za kuongoza.

Ilikuwa ni tamaa ya kibinafsi ya kufafanua upya sura yake. Alisema kuwa alifurahishwa na matokeo yake.

Hata hivyo, umma haukufurahishwa na kupandikizwa ndevu kwa Zuhab.

Mtumiaji alisema: "Inaonekana kama ulichora ndevu kwa kalamu."

Mmoja aliandika: "Inaonekana kuwa ya uwongo na isiyo ya asili."

Wakati wa mazungumzo kwenye kipindi cha Ayaz Samoo, Zuhab alijadili kwa nini aliamua kupandikizwa ndevu.

"Haikuwa kwenye jeni zangu. Baba yangu na babu pia hawakuwa nayo.”

Alieleza kuwa, kutokana na umri wake, alikuwa hapewi majukumu yanayowafaa watoto ama watu wazima.

Alipogundua alihitaji mapumziko ya mwaka mzima ili kukuza ndevu kawaida, alichagua kupandikiza ili kuharakisha mchakato huo.

Zuhab alionyesha hamu yake ya kuwa na ndevu kwa miradi ya siku zijazo, haswa anapokaribia umri ambapo anaweza kuzingatiwa kwa majukumu ya shujaa.

Akitafakari uzoefu wake, Zuhab alitaja kukataliwa na miradi minne kutokana na kutokuwa na ndevu kama shujaa.

Hili lilimkatisha tamaa haswa, haswa ikizingatiwa kuwa alikuwa karibu kusaini moja ya miradi.

Akikabiliwa na changamoto hizi, Zuhab alihisi kulazimishwa kuchukua hatua madhubuti ili kupata mustakabali wake katika tasnia.

Mtumiaji alisema: "Siku zote nilijua kuwa haikuwa kwa matakwa yake binafsi kwamba alipata upandikizaji.

"Alipata tu ili awe kiongozi. Jambo ambalo haliwezekani kwa vile yeye si mrembo.”

Mwingine aliongezea: "Alionewa na kuonekana mbaya kuliko alivyokuwa tayari."

Mmoja aliandika hivi: “Maskini. Hata baada ya mapambano hayo yote, bado hataweza kuwa kiongozi katika tamthilia yoyote.”

Mwingine alihoji: “Si haramu kupata upandikizaji. Ondoka mgongoni mwake. Kwa nini kila mtu huwa nyuma yake?"

Zuhab Khan amehusika katika mabishano na mijadala mbalimbali mtandaoni. Alikuwa muigizaji mtoto na baadaye akaendelea kufanya muziki.

Amekuwa chini ya dhihaka nyingi kwa sababu ya hii.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Una nini kwa kifungua kinywa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...