Zayn alianza Tinder kwa 'Uvuvi wa Paka'

Mwimbaji wa zamani wa One Direction Zayn amefichua kuwa amefukuzwa Tinder baada ya kutambuliwa kama kambare kwa tarehe zinazowezekana.

Zayn anafichua kilichopelekea Yeye kuacha Mwelekeo Mmoja f

"Kila mtu alinishtumu kwa uvuvi wa paka."

Zayn amekiri kuwa wasifu wake wa Tinder umesimamishwa baada ya watumiaji kuripoti kuwa ni ghushi.

Nyota huyo wa zamani wa One Direction aliwahi kuchumbiwa na mshiriki wa Little Mix Perrie Edwards kabla ya kupata mtoto na mwanamitindo mkuu. Haya Hadid.

Tangu kutengana, kumekuwa na uvumi mwingi juu ya hali ya uhusiano wa Zayn.

Zayn amefichua kuwa yeye hajaoa na amejiunga na programu za uchumba kama vile Tinder lakini haijakuwa sawa kwake.

Alikiri: “Haijafanikiwa sana kwangu, nitakuwa mkweli. Kila mtu alinishtumu kwa uvuvi wa paka.

"Ni kama, 'Unatumia picha za Zayn Malik kufanya nini?'"

Zayn aliendelea kukiri kwamba tangu atumie programu hiyo, "amepigwa teke mara moja au mbili".

Tinder huona watumiaji watelezesha kidole kushoto na kulia ili kuendana na tarehe zinazowezekana. Pia huruhusu watumiaji kuripoti wasifu wanaoshuku kuwa ni ghushi.

Licha ya maswala na Tinder, Zayn anafurahi kutokutana na mtu yeyote.

Aliendelea: “Nimeridhika sana na ninafurahi kuwa mseja kwa mara ya kwanza maishani mwangu.”

Zayn pia alielezea kwa undani mgawanyiko wake na Perrie. Wawili hao walichumbiana kati ya 2011 na 2015, na Zayn alipendekeza kwake mnamo 2013.

Takriban muongo mmoja baada ya kutengana kwao, Zayn alikiri kwamba bado alikuwa mjinga kuhusu mambo wakati wa mapenzi yao.

He alisema: “Kuanzia 17 hadi 21, nilikuwa kwenye uhusiano.

"Nilikuwa nimechumbiwa na [nilipanga kuolewa] na sikujua chochote kuhusu chochote wakati huo.

"Nilifikiri nilifanya hivyo, kwa sababu nilikuwa na umri wa miaka 21. Niliruhusiwa kisheria kufanya kila kitu, lakini sikujua s**t."

Mwaka huo huo, Zayn alianza kuchumbiana na Gigi Hadid na wenzi hao walikuwa kwenye uhusiano wa nje.

Walimkaribisha binti, Khai, mnamo Septemba 2020, kabla ya kuachana mwaka mmoja baadaye.

Alisema: "Kuanzia 21 hadi 27, nilikuwa na Gi, na tulikuwa na mtoto, na sikuchukua muda mwingi kujijua."

Albamu mpya ya Zayn Chumba Chini ya Ngazi, ambayo imekuwa katika uzalishaji kwa miaka sita.

Alisema: “Hii ni albamu ninayoipenda zaidi ambayo nimetengeneza hadi sasa, hasa kwa sababu inatoka mahali pa uaminifu na mazingira magumu.

“Nilitaka kila wimbo uhisi kana kwamba ni mimi tu niliyeketi kando yako nikikuambia jinsi ninavyohisi, nikikuimbia moja kwa moja.

"Ni mbichi na imevuliwa nyuma na aina ya muziki ambao nilitarajia kufanya kila wakati."

"Kufanya kazi na Dave Cobb imekuwa uzoefu wa kushangaza.

"Jinsi alivyopandisha muziki ni ya pili baada ya hakuna, na amefanya kazi ya ajabu kunisaidia kuunda rekodi hii.

"Natumai tunaweza kuchukua wasikilizaji kwenye safari ya kichekesho, ya kichawi, na kwamba wanafurahiya kuisikiliza kama vile nilivyofurahiya kuifanya.

"Nadhani kuwa tu mahali nilipokuwa wakati huo, kukaa mbali na mambo na kuishi na mawazo yangu mwenyewe kulinichochea kutaka kuandika kitu kutoka mahali hapo.

"Lazima nielezee hii kama kazi nzima, ni kitu kwangu, sio kwa ulimwengu tu."

Chumba Chini ya Ngazi itatolewa mnamo Mei 17, 2024.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...