Zaira Wasim atangaza Kifo cha Baba yake

Zaira Wasim alitumia mitandao yake ya kijamii kutangaza kifo cha babake Zahid Wasim. Aliwaomba watu wamkumbuke.

Zaira Wasim atangaza Kifo cha Baba Yake f

"Tafadhali mkumbuke katika maombi yako."

Jumanne, Mei 28, 2024, Zaira Wasim alitangaza kwamba babake alikuwa amefariki.

Mwigizaji wa zamani wa Bollywood aliandika kwenye X: "Baba yangu, Zahid Wasim, amefariki.

“Tafadhali mkumbukeni katika Swala zenu na muombe Mwenyezi Mungu amghufirie mapungufu yake, alifanye kaburi lake kuwa la amani, amkinge na adhabu yake, amfanyie wepesi safari yake kutoka hapa mbele na amjaalie daraja la juu kabisa la Jannah na Maghrirah.”

Habari hizo za kusikitisha zilivutia ujumbe wa kuungwa mkono na mashabiki.

Shabiki mmoja alisema: “Nimehuzunishwa sana kusikia kuhusu kifo cha baba yako mpendwa.

“Mawazo na maombi yangu yako pamoja nawe na familia yako Zaira beta".

Mwingine aliongeza: “Kubali rambirambi zetu kutoka moyoni. Pole kwa kufiwa.”

Mtumiaji wa tatu alisema tu: "Rambirambi zangu."

Zaira Wasim alianza kazi yake ya uigizaji katika filamu ya Nitesh Tiwari dangal (2016).

Katika michezo biopic, alionyesha toleo dogo la Geeta Phogat.

Geeta alikuwa mmoja wa mabinti wa Mahavir Singh Phogat (Aamir Khan).

Zaira alishinda sifa kwa uigizaji wake. Mnamo 2017, alishinda Tuzo la Kitaifa kwa jukumu lake.

Nyota huyo aliungana tena na Aamir katika ya Advait Chandan Nyota wa Siri (2017), ambapo alicheza jukumu kuu la Insia 'Insu' Malik.

Mnamo 2019, aliigiza Anga ni Pink kama Aisha Chaudhary, pamoja na Priyanka Chopra Jonas na Farhan Akhtar.

Lakini kabla ya filamu hiyo kutolewa, Zaira alitangaza kuwa ameacha kazi yake ya uigizaji.

Alisema katika taarifa: "Nilipokanyaga Bollywood, ilifungua milango ya umaarufu mkubwa kwangu.

"Nilianza kuwa mgombea mkuu wa tahadhari ya umma.

"Nilionyeshwa kama injili ya wazo la mafanikio na mara nyingi nilitambuliwa kama mfano wa kuigwa kwa vijana.

"Walakini, hiyo sio kitu ambacho nilikusudia kufanya au kuwa, haswa kuhusu maoni yangu ya kufaulu na kutofaulu, ambayo nilikuwa nimeanza kuchunguza na kuelewa."

"Nataka kukiri kwamba sijafurahishwa na utambulisho huu, yaani, kazi yangu.

"Nilipokuwa tu nimeanza kuchunguza na kuelewa mambo ambayo nilijitolea wakati wangu, jitihada na hisia na kujaribu kushikilia mtindo mpya wa maisha, ilikuwa tu kwangu kutambua kwamba ingawa ninaweza kufaa hapa kikamilifu, sio wa hapa."

Mnamo Februari 16, 2024, Zaira dangal mwigizaji mwenza Suhani Bhatnagar pia aliaga dunia akiwa na umri wa miaka 19.

Akijibu kwa habari hiyo, Zaira Wasim alisema: “Nimeshtushwa kupita maelezo na habari za kifo cha Suhani Bhatnagar.

"Moyo wangu unaenda kwa familia yake wakati huu mgumu sana.

“Mawazo ya mambo ambayo wazazi wake wanapaswa kuwa nayo yananijaza huzuni nyingi.

“Hana la kusema kabisa. Rambirambi zangu za dhati.”



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...