Yuvraj Singh na Hazel Keech wanashiriki picha za kwanza za mtoto wa Orion

Yuvraj Singh alipokuwa akishiriki picha za mwanawe, alisema hataweka shinikizo kwake kuwa mchezaji wa kriketi kama babake Yograj Singh alivyofanya.

Yuvraj Singh na Hazel Keech washiriki picha za kwanza za mwana Orion - f

"Singemshinikiza kucheza mchezo fulani."

Katika Siku ya Akina Baba, mchezaji wa kriketi Yuvraj Singh na mkewe Hazel Keech walishiriki picha za kwanza za mtoto wao wa kiume na kufichua jina lake, Orion Keech Singh.

Akishiriki picha ambayo mtoto amelazwa mikononi mwao, Yuvraj aliandika kwenye Instagram:

"Karibu ulimwenguni, Orion Keech Singh. Mama na Baba wanapenda "puttar" yao ndogo.

"Macho yako yanapepesa kila tabasamu kama vile jina lako linavyoandikwa miongoni mwa nyota #HappyFathersDay."

Hazel Keech pia alishiriki picha ambapo Yuvraj anamlisha mtoto wao wa kiume. Pia alishiriki moja ya Orion na baba yake.

Katika barua ndefu, aliandika: "Siku ya Baba ya kwanza yenye furaha kwako @yuvisofficial.

“Uliiota siku hii tangu kabla hata hatujaonana, sasa hapa unabubujikwa, kulisha chupa, kubadilisha nepi, kumtingisha mtoto hadi kulala Papa pamoja na kukosa usingizi na matapishi yanayoambatana na vicheko. , tabasamu na furaha.

"Wewe ni baba mzuri na ninajivunia juhudi unayofanya, kila wakati ukijaribu xx yako bora."

Aliendelea kuongeza: “Siku njema ya Baba kwako pia babu.

"Ninapenda kwamba Orion anapata kukuona sana wakati unamngojea kwa subira awe mkubwa vya kutosha kujirusha.

"Siku njema ya baba kwako @yograjofficial. Orion inasubiri kuvuta ndevu zako na kukutana na Babu kwa sauti ya kupendeza. Xxx.”

Katika mahojiano na Hindustan Times, Yuvraj Singh alizungumza juu ya kumpa mtoto wake Orion.

https://www.instagram.com/p/Ce-_lMshxjv/?utm_source=ig_web_copy_link

Alisema: "Orion ni nyota ya nyota na kwa wazazi, mtoto wako ni nyota yako.

"Wakati Hazel alikuwa mjamzito na akilala hospitalini, nilikuwa nikitazama vipindi ambavyo jina lilinijia na Hazel akalipenda papo hapo.

"Nilitaka jina la mwisho la Hazel pia lije kwa jina la mtoto, hivyo ndivyo ilivyotokea."

Alipoulizwa kama anataka mwanawe akue kuwa mchezaji wa kriketi, Yuvraj alisema atamsaidia mwanawe kuwa chochote anachotaka.

Yuvraj alisema: "Iwapo atakuwa mwanaspoti, awe mwigizaji au taaluma yoyote anayofuatilia, ningemtia moyo kila wakati.

"Sitakuwa kama baba yangu ambaye alisema, 'Utacheza kriketi tu.'

"Mwanangu alipozaliwa, baba yangu alikuwa kama, 'Nataka kumfanya mchezaji wa mpira wa haraka', na nilikuwa kama, 'Baba, shinikizo nyingi mapema sana. Acha atoke hospitalini kwanza'.

"Kwa hivyo, hiyo ndiyo upande wa kufurahisha, lakini singemshinikiza kucheza mchezo fulani."



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia Bitcoin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...