Yumna Zaidi anafichua Hajawahi kupokea Pendekezo la Ndoa

Kwenye kipindi cha mazungumzo cha Nida Yasir, Yumna Zaidi alifichua kuwa hakuna mtu ambaye amewahi kumwendea moja kwa moja kwa ajili ya mkono wake wa ndoa.

Yumna Zaidi anafichua Hajawahi kupokea Pendekezo la moja kwa moja f

"Ninashukuru sana kwa upendo wao wa dhati"

Yumna Zaidi amefichua kuwa hajawahi kupokea ombi la moja kwa moja maishani mwake.

Wakati wa hafla ya hivi majuzi ya ukuzaji wa filamu yake ijayo, Yumna Zaidi alijadili mipango yake kwa uwazi.

Mwigizaji huyo mwenye umri wa miaka 34 alijumuika na waigizaji wenzake kutoka kwenye filamu iliyokuwa ikitarajiwa sana, Nayab.

Hii ilijumuisha Usama Khan, Fawad Khan, Sheikh Javaid, Umair Nasir Ali na Agnes Kenney.

Mazungumzo haya yalifanyika kwenye kipindi maarufu cha mazungumzo, Asubuhi Njema Pakistan, mwenyeji ni Nida Yasir.

Wakati mjadala ukiendelea, Yumna Zaidi alizungumzia mada ya kupokea mapendekezo ya ndoa.

Wakati wa moja ya sehemu za onyesho, shabiki aliyejitolea wa Yumna hakuweza kusaidia lakini kumwaga mwigizaji huyo na sifa.

Shabiki huyo alielezea Yumna kama chaguo bora kwa binti-mkwe.

Akiwa amevutiwa na udadisi, hakuweza kupinga kumuuliza Yumna kuhusu idadi ya mapendekezo ya ndoa ambayo alikuwa amepokea kufikia sasa.

Nida Yasir alimkumbusha Yumna Zaidi pendekezo alilopokea wakati wa kuonekana kwake hapo awali kwenye onyesho.

Yumna alikiri kwamba ingawa hapokei mapendekezo moja kwa moja, mama yake ndiye anayeweza kushughulikia masuala kama hayo.

Akikubali utu wake wa kuvutia, alisema:

"Ninaamini kuwa mama yangu ndiye mtu ambaye watu humkaribia moja kwa moja, badala ya kuja kwangu.

“Hata hivyo, nina utu mzuri ambao watu wanathamini, na ninashukuru kikweli kwa shauku na upendo wao wa kweli.

"Ninatoa shukrani zangu za dhati kwa uaminifu wao."

Katika mazungumzo yao, Nida Yasir alienda mbele zaidi na kumuuliza Yumna Zaidi kuhusu mawazo yake juu ya ndoa.

Nida alivutiwa kujua ni sifa gani anazotafuta kwa mwenzi wa maisha anayetarajiwa.

Yumna alionyesha hamu yake ya kupata mpenzi ambaye atamsaidia kikamilifu katika kuishi maisha ya furaha, kama haya aliyonayo sasa.

Pia alitaja matarajio yake ya kukua na kuendelea na mpenzi wake, na kujenga uhusiano ambao umejaa chanya.

Yumna Zaidi amekuwa akivutia hadhira kwa ustadi wake wa kuigiza na uteuzi wa hati. Amepokea tuzo nyingi na anaendelea kushawishi watazamaji na maonyesho yake.

Jukumu lake kama Meerab katika Tere Bin imempandisha umaarufu mkubwa.

Yumna Zaidi kwa sasa anajiandaa kwa filamu yake ya kwanza, Nayab, ambayo itatolewa Januari 26, 2024.

Ingawa Yumna bado hajaoa, mashabiki wake waliojitolea wanangojea kwa hamu sasisho zozote kuhusu mipango yake ya baadaye ya ndoa.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na marufuku ya Matangazo ya Kondomu kwenye Runinga ya India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...