Yumna Zaidi anakuza 'Nayab' kwa Njia Isiyo ya Kawaida

Yumna Zaida alionekana katika Chuo Kikuu cha Pakistani akitangaza filamu yake ijayo ya 'Nayab'. Alifanya hivyo kwa njia isiyo ya kawaida.

Yumna Zaidi anakuza 'Nayab' kwa Njia Isiyo ya Kawaida f

"Sijui ni nini kilimpata."

Yumna Zaidi alionekana katika Chuo Kikuu cha Iqra, akitangaza filamu yake ijayo, Nayab. Walakini, watumiaji wa mtandao wamegundua kuwa haifai.

Yumna amevutia watazamaji wake kwa maonyesho yake ya ajabu kwenye skrini.

Kwa umahiri wake wa asili wa uigizaji na utengamano, amekuwa maarufu katika tasnia ya burudani.

Hata hivyo, hivi majuzi, Yumna Zaidi amejikuta katikati ya mzozo unaozunguka ambao umekuwa ukichukua vichwa vya habari.

Yote yalianza wakati video yake katika Chuo Kikuu cha Iqra iliposambaa, na kuwaacha watu wakiwa wamegawanyika na kuzua mijadala mikali.

Video hiyo tangu wakati huo imekuwa ikisambaa kwenye majukwaa mbalimbali ya kijamii.

Trela ​​ya filamu inayotarajiwa sana, Nayabu, tayari imetolewa. Imezua msisimko miongoni mwa mashabiki wake.

Hata hivyo, video kutoka kwa tukio la matangazo imezua wimbi la kutoridhika miongoni mwa baadhi ya mashabiki.

Katika video hiyo, Yumna anaweza kuonekana akibusu T-shirt kwa kucheza na kuwarushia wanaume waliohudhuria.

Ishara hii isiyotarajiwa imewaacha mashabiki wengine wakiwa wamekata tamaa na kuhoji ufaafu wa vitendo vyake.

Inaonekana kama vitendo vya Yumna kwenye video vimezua hisia kali kutoka kwa umma.

Watu wengi wanaonyesha kutoidhinisha kwao, wakiitaja kuwa ni kutafuta umaarufu wa bei nafuu. Wanaamini kwamba anapaswa kuzingatia maadili yake ya kidini na kutenda ipasavyo.

Mfuasi mmoja alisema: "Sikuzote nimepata Yumna ya heshima ikilinganishwa na watu wengine mashuhuri. Alinikatisha tamaa.”

Mwingine aliandika: "Sikuzote nimempenda kwa kutokuwa na hatia sijui ni nini kilimpata."

Mmoja alisema: “Tabia ya kusikitisha na chafu kama kila mtu mashuhuri.”

Mwingine alisema: "Alihitaji kuzingatiwa sasa yuko machoni pa kila mtu."

Baadhi ya watu walifikiri kwamba majibu ya chuki yalikuwa ya kupita kiasi.

Mmoja wao aliandika:

"Watu wanaitikia kupita kiasi kwa maoni yangu. Si jambo kubwa.”

Walakini, hakukuwa na maoni mengi kwa niaba yake kwenye video hii.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho limeshirikiwa na Yumna Zaidi (@yumnazaidiofficial)

Kana kwamba maoni ya chuki hayakutosha, watu wengi pia wameamua kususia filamu ya Yumna Nayab.

Inaonekana kuwa tukio la utangazaji limefanya kazi dhidi yake kwani anapoteza wafuasi na wafuasi kwa hili.

Wakosoaji walidhani kila kitu kilikuwa sawa hadi alipobusu mashati na kuwarushia hadhira ya wanaume.

Yumna Zaidi hajajibu chuki bado. Wafuasi wake na umma wanasubiri kwa hamu kuona jinsi atakavyoshughulikia ukosoaji huo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo za ndani mara ngapi

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...