Yumna Zaidi akitiririka katika Harusi ya Familia

Yumna Zaidi anaendelea kukonga nyoyo alipoonekana akionyesha ngoma zake kwenye harusi ya familia kwenye video inayosambaa.

Yumna Zaidi akijivinjari katika Harusi ya Familia f

"Yeye ndiye roho safi kabisa ndani na nje."

Yumna Zaidi aliweka miondoko yake ya dansi kwenye onyesho kamili kwenye harusi ya familia, na kushinda mioyo ya mashabiki.

Mwigizaji huyo alishiriki video yake akiwa amevalia nguo nyekundu na kuelekea kwenye sakafu ya densi.

Wageni walizunguka sakafu ya dansi na kushangilia Yumna alipokuwa akiingia.

Yumna aliigiza kwa neema na nguvu, akizungusha na kupiga viganja vyake kana kwamba anafanya garba.

Katika shughuli zake zote, alitingisha makalio yake, na kuamsha shangwe kutoka kwa umati.

Wimbo ulipokaribia mwisho, Yumna aliushukuru umati kwa kumruhusu kutumbuiza.

Baadaye ilifunuliwa Yumna alicheza na 'Shendi', ambayo ni kutoka kwa filamu yake ijayo Nayab.

‘Shendi’ imechezwa na Rosemary huku Rizwan Hasan akihusika na kuja na mashairi.

Wimbo ni nambari ya densi ya juhudi inayofaa kwa harusi.

Kwenye Instagram, Yumna aliandika:

“Hii hapa ni nambari yangu mpya ya ngoma ya Desi ninayoipenda kutoka kwa filamu yangu ijayo Nayab".

Mashabiki walipenda uchezaji wa Yumna, na wengi walichukua sehemu ya maoni.

Akimpigia makofi, mtumiaji mmoja alisema: "Sikujua kuhusu talanta hii."

Mwingine aliandika: "Hiki ndicho ninachopenda juu yake, hakuna kichungi katika aura yake.

"Yeye ndiye roho safi kabisa ndani na nje.

"Mlolongo huu wa dansi ni dhibitisho la kuwa chini sana hivi kwamba alicheza na wimbo wake kwenye hafla hii ya harusi ambayo ilimfanya awe karibu zaidi na mioyo yetu kwa tabia yake ya upole na ya kiasi.

"Anafurahi sana kutazama kwa urembo katika kiwango kingine, akinyakua mboni za macho kutoka kwa kila mtu, akiunganisha mioyo kote ulimwenguni.

"Yumna Zaidi, nakusujudia bibi."

Wa tatu aliandika: "Halo, sikukutambua kwa sekunde moja, kisha nikakuona kwa karibu na kisha nikaamini kuwa huyu ndiye Yumna Zaidi.

"Unaonekana kustaajabisha ukiwa umevalia suti nyekundu na ni ngoma gani nzuri uliyofanya."

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho limeshirikiwa na Yumna Zaidi (@yumnazaidiofficial)

Nayab itakuwa filamu ya kwanza ya Yumna.

Anacheza nafasi ya hadhi, mwanadada kutoka Karachi ambaye anapenda sana kriketi lakini hawezi kujikita kikamilifu katika mchezo huo kutokana na ukosefu wa fursa.

Yumna Zaidi hapo awali alisema alikuwa amepokea ofa kadhaa za filamu lakini alikanusha maandishi na kuendelea kufanya kazi katika TV.

Alipoonyeshwa Nayab script, alichukuliwa sana na hadithi hivi kwamba hakuweza kukataa.

Yumna alisema: “Ni hadithi nzuri na ina maana. Timu nzima inajaribu kila wawezalo kuitekeleza jinsi inavyopaswa kuwa.

"Sasa kwa kuwa tumechagua maudhui mazuri, tunataka kuyatendea haki ili watazamaji pia wafurahie wanapoenda kwenye sinema."

Nayab itatolewa katika sinema mnamo Januari 26, 2024.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutumia neno la P ndani ya jamii yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...