Yasra Rizvi analenga Jibe katika 'Kujitangaza' Sana Javed?

Mwigizaji na mwandishi wa Pakistani Yasra Rizvi aliwakashifu nyota "wasio na taaluma, wanaojitangaza". Lakini je, analenga jibe kwa njia isiyo ya moja kwa moja kwa Sana Javed?

Yasra Rizvi analenga Jibe katika 'Kujitangaza' Sana Javed f

"Diva mmoja asiye na talanta isiyo na maadili."

Mwigizaji na mwandishi wa Pakistani Yasra Rizvi alizungumza dhidi ya nyota "wasio na taaluma" na "wanaojitangaza".

Kuna uvumi kwamba anazungumza kuhusu Sana Javed baada ya wanamitindo kadhaa kumshutumu mwigizaji huyo kwa "kujitegemea".

Mifano nyingi zilielezea uzoefu wao "wa kutisha" wa kufanya kazi pamoja Sana.

Jambo hilo lilimfanya Sana kuvunja ukimya wake na kufichua kuwa atachukua hatua za kisheria.

Sasa, Yasra Rizvi amesema kwamba anaumwa na nyota wasio na taaluma na wanaojitangaza.

Alienda kwenye Instagram na kusema kuwa kutokuwa na taaluma sio tu kwa mtu mmoja pekee, akisema kwamba ikiwa shida itaendelea, ataacha kuigiza na kuelekeza.

Yasra alisema: “Nipo makini sana na kazi yangu na pia ninaumwa sana na wimbi hili jipya la mastaa wasio na taaluma na wanaojiita.

"Kwa kiwango ambacho nitaacha uigizaji au mwelekeo kabisa ikiwa nitalazimika kushughulika na diva mmoja asiye na talanta isiyo na maadili.

"Ikiwa wewe sio mmoja, hii haikuhusu kwa hivyo tafadhali usiendelee juu ya jinsi kila mtu sio sawa, najua.

"Heshima ya kawaida na maadili ya kazi yameondoka kwenye jengo hilo. Hawana heshima kwa kazi yenyewe, hawaweki juhudi yoyote katika kujifunza juu ya ufundi halisi lakini sio wakati huu.

"Wanachelewa sana kuweka muda mwingi na huendelea kughairi tarehe za kufunga safari za Dubai na kuharibu ratiba za mtu yeyote ambaye ni mjinga wa kutosha kufanya kazi nao."

Kulikuwa na uvumi kwamba Yasra Rizvi alilenga jibe kwa njia isiyo ya moja kwa moja kwa Sana Javed.

Hata hivyo, katika maelezo, Yasra alifafanua kwamba ukosoaji wake haukuwa kuhusu mtu "mmoja" wala haukuwa kuhusu "mabishano ya sasa".

Aliandika: "Hapana, hii haihusu mtu 'mmoja' na sio juu ya mabishano ya sasa kwenye mitandao ya kijamii.

“Inahusu watu wengi. Ni kuhusu tumekuwa kama taifa au tulikuwa hivi siku zote?”

“Hii ndiyo sababu nchi yetu inaendelea kuhangaika? Mtazamo wetu wa chini wa uoni mdogo wa kufanya kazi na maendeleo?"

https://www.instagram.com/p/Ca6btqLIikd/?utm_source=ig_web_copy_link

Aliongeza: "Nimehuzunishwa sana kuona juhudi ndogo katika upande ninaofanya kazi, labda ni mapovu, labda nchi nzima inafanya mambo sawa au ninatumai kwa siri kwa sababu vinginevyo tutaangamia. .”

Yasra Rizvi na Sana Javed hapo awali walifanya kazi pamoja kwenye mfululizo huo Chakula.

Yasra anajulikana kwa kucheza majukumu ya kuongoza katika mfululizo wa televisheni Mann Ke Moti, Woh Dobara, Thora Sa Aasman na Ustani Jee.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unaangalia sinema za Sauti wakati gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...