Yasir Hussain anazungumza kuhusu Ubora wa Tamthiliya za Pakistani

Wakati wa kipindi cha mazungumzo, Yasir Hussain alitoa maoni yake kuhusu ubora wa tamthilia za sasa za Pakistani. Maoni yake yaligawanya watazamaji.

Yasir Hussain anajadili Unyanyasaji dhidi ya Wanawake kwenye TV ya Pakistani f

"Hii ndiyo tunaita kazi?"

Katika tukio la hivi majuzi la mgeni kwenye kipindi, Yasir Hussain hakusita kueleza maoni yake kuhusu drama za Pakistani.

Alizungumzia hali ya tasnia ya burudani ya Pakistani, haswa akizingatia ubora wa tamthilia za ndani.

Akishiriki kutoridhishwa kwake, Yasir alisema: “Sekta yetu si ya kupongezwa.

“Sitaki mwanangu ajiunge na tasnia hii. Ikiwa atachagua, ni uamuzi wake, na sitamzuia.

"Walakini, sikumwona kama mwigizaji."

Anajulikana kwa tabia yake ya kusema, mwigizaji huyo alikwenda zaidi katika kutilia shaka viwango vya kazi ndani ya tasnia.

Alisisitiza: “Je, hii ndiyo tunaita kazi? Tuna kazi gani?

"Jukumu la mwigizaji ni kuigiza kwa ustadi na kupata kutambuliwa kwa ufundi wao.

"Tunakutana na kazi duni mara kwa mara. TV imejaa maudhui ya ubora duni. Tamthilia zinazoitwa 'hit', ni nini kinachozifanya ziwe nzuri?

“Tamthilia iliyopangwa kuchezwa kwa vipindi 25 hatimaye itaonyeshwa kwa watu 40. Inawezaje kuonwa kuwa nzuri basi?”

Mtangazaji alipodokeza shabiki mkubwa wanaofuata tamthilia za Pakistani, Yasir alihusisha na ukosefu wa njia mbadala zinazoweza kufikiwa.

Aliuliza: "Je! kila mtu ana Netflix nyumbani?"

Yasir Hussain alidai kuthamini kwa Uhindi kwa maudhui ya Pakistani kunatokana zaidi na dhana ya kutotosheleza kwa drama zao wenyewe.

Yasir alisema: “Umeona aina ya tamthilia zinazotolewa na India?

"Nchi zilizo na drama mbaya zaidi zinaweza kutazama zetu, lakini zingine, kama Wakorea au Wairani, labda hazitazama."

Ingawa vizuizi vya lugha vinaweza kupunguza ufikiaji wa mpaka wa drama za Pakistani, Yasir Hussain hakukubali.

Aliteta: “Tunatazama drama licha ya vizuizi vya lugha. Nchini Marekani na Uingereza, ni Wapakistani waliokata tamaa zaidi, wanaotafuta kuonyeshwa kwa Kiurdu kwa watoto wao, tazama drama zetu.

Alipuuzilia mbali kile alichokiita 'mapovu' ya watu akiamini ulimwengu umetekwa na tamthilia za Pakistani.

"Ni mapovu [ya watu] wanaofikiri ulimwengu mzima unatazama tamthilia zetu. Ulimwengu unatutazama wapi? Tukabiliane na hali halisi.”

Wakosoaji haraka waliingia kwenye mitandao ya kijamii, wakielezea maoni yao juu ya msimamo wa Yasir.

Mmoja alisema: "Yeye ni kweli, drama zetu ni za kusikitisha. Ni mataifa hayo pekee yanayotazama tamthilia zetu ambazo hazina tamthilia nzuri zenyewe. Kama India."

Mwingine aliandika: “Niliacha kutazama drama za Pakistan zamani. Kila mfululizo una hadithi sawa.

"Hadithi ya mapenzi, wahusika wakuu kuteswa na wakwe, maswala ya mapenzi ya mume, maswala ya pamoja ya kifamilia nk."

Mmoja alikubali: “Yeye ni sawa. Drama za Pakistani si nzuri kama ilivyokuwa zamani.”

Hata hivyo, wapo pia watu waliomkejeli kwa kuidhalilisha tasnia yake.

Mmoja wao alisema: “Hatuhitaji watu wengine kutazama drama zetu. Tunawaangalia wenyewe; wanatufaa.

"Wengine hawawezi kuelewa muktadha wetu wa kitamaduni kama tunavyoweza bila shaka wasingeweza kufurahia kama tunavyoweza."

Mwingine alihoji: “Lakini yeye pia yuko kwenye tasnia hii, hali kadhalika na mke wake. Je, huu si unafiki?”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya Ndoa ya Mashoga ya Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...