Mwandishi anasema Karan Johar Alinakili Hati yake ya 'Jugjugg Jeeyo'

Katika mfululizo wa tweets, mwandishi ameishutumu Dharma Productions ya Karan Johar ilinakili maandishi yake kutengeneza 'Jugjugg Jeeyo'.

Mwandishi anasema Karan Johar Alinakili Hati yake ya Jugjugg Jeeyo f

"wamechukua hadithi yangu na kufanya Jugjugg Jeeyo."

Karan Johar na kampuni yake ya Dharma Productions wameingia kwenye mzozo baada ya mwandishi kudai kuwa wazo lake la hadithi lilinakiliwa ili kutengenezwa. Jugjugg Jeeyo.

Filamu hii ni nyota Anil Kapoor, Neetu Singh, Varun Dhawan na Kiara Advani, na inatarajiwa kutolewa mnamo Juni 24, 2022.

Ikiongozwa na Raj Mehta, trela ilitolewa.

Lakini saa chache baada ya trela hiyo kutolewa, mwandishi anayeitwa Vishal A Singh alidai kuwa Dharma Productions ya Karan Johar ilinakili maandishi yake, yenye jina. Bunny Rani, kutengeneza Jugjugg Jeeyo.

Pia alidai kwamba alisajili hadithi yake na Chama cha Waandishi wa skrini cha India mnamo Januari 2020, mwezi mmoja kabla ya kuipeleka kwa Dharma.

Katika mfululizo wa tweets, Vishal alieleza kwamba alituma dondoo za hati yake kwa Dharma ili kupata fursa ya kufanya nao ushirikiano.

Alisema alipokea jibu lakini hakuna kilichoendelea zaidi.

Vishal alisema: "Nilikuwa nimetuma @DharmaMovies rasmi mnamo Februari 2020 kwa fursa ya kufanya nao. Hata nilipata jibu kutoka kwao.

"Na wamechukua hadithi yangu na kuifanya Jugjugg Jeeyo. Sio haki Karan Johar.

"Picha ya skrini ya barua yangu kwa @DharmaMovies ya tarehe 17.02.2020. Malalamiko rasmi yatafuata."

Kisha alishiriki dondoo za hadithi yake, ambayo ni kuhusu wanandoa wa makamo ambao wanaamua kutalikiana baada ya watoto wao kuoana.

Wakati huo huo, Jugjugg Jeeyo ina hadithi kama hiyo, inayowahusu wanandoa wa makamo wanaotaka talaka huku mwana wao akitaka kumpa talaka mkewe.

Vishal aliendelea: "Ikiwa unapenda hadithi, fanya majadiliano, tukutane na kuifanya pamoja.

"Haifai bendera yoyote inayojulikana au kwa jambo hilo.. nyumba yoyote ya uzalishaji kuiba. Ikiwa inaweza kunitokea, inaweza kutokea kwa mtu yeyote katika tasnia ya sinema ya Kihindi.

Vishal aliendelea kusema kuwa masuala kama haya ni ya mara kwa mara kwenye tasnia.

"Ninafahamu kuwa kile kilichotokea kwangu kinatokea katika tasnia ya sinema ya Kihindi kila wakati.

“Hiyo haimaanishi ninyamaze?

“Nimechagua kuinua bendera kwa sababu nataka utovu huo ukomeshwe. Hili haliwezi kuendelea milele.”

Aliongeza: “Kwa kuwa ni mwanachama, ninalazimika kuandikisha malalamiko. Ikiwa ninachosema sio sawa. @DharmaMovies inapaswa kuchukua hatua kali dhidi yangu.

"Na kama niko sahihi, Dharma na Karan Johar wanapaswa kuanza mchakato wa ukweli na upatanisho."

"Ikiwa sinema ya Kihindi inapaswa kufanikiwa, masuala mazito hayawezi kamwe kufanya kazi katika eneo la kijivu. Nini unadhani; unafikiria nini?"

Vishal pia alifafanua kuwa madai yake hayakuwa ya utangazaji.

Hii si mara ya kwanza Jugjugg Jeeyo ameshutumiwa kwa wizi.

Mwimbaji wa Pakistani Abrar-ul-Haq aliishutumu Dharma Productions kwa kutumia wimbo wake 'Nach Punjaban' katika Jugjugg Jeeyo "bila kupata haki".

Mwimbaji huyo alikuwa ameandika: "Sijauza wimbo wangu 'Nach Punjaban' kwa filamu yoyote ya Kihindi na nina haki ya kwenda mahakamani kudai fidia.

"Watayarishaji kama Karan Johar hawapaswi kutumia nyimbo zilizonakiliwa.

"Huu ni wimbo wangu wa 6 kunakiliwa, ambao hautaruhusiwa hata kidogo."

Hata hivyo, Mfululizo wa T ilisema kwamba ilinunua haki za wimbo huo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia bidhaa za urembo za Ayurvedic?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...