Je, Usha Uthup angefanya kazi na Miley Cyrus?

Usha Uthup alisambaa sana kwa uimbaji wake wa kibao kilichoshinda Tuzo ya Grammy cha Miley Cyrus 'Maua' lakini angefanya kazi na mwimbaji wa pop wa Marekani?

Je, Usha Uthup atafanya kazi na Miley Cyrus f

"Nimekuwa nikiimba katika maonyesho yangu yote na kila mtu anaipenda"

Baada ya Usha Uthup kusambaa kwa kasi katika uimbaji wake wa 'Maua' ya Miley Cyrus, alizungumza kuhusu uwezekano wa ushirikiano.

Katika hafla katika mkahawa wa Kolkata's Trincas, Mhindi huyo mwimbaji alitoa toleo lake la wimbo ulioshinda tuzo ya Grammy.

Usha alijizolea sifa kutoka kwa mashabiki, na mmoja akitoa maoni yake:

"Jambo bora zaidi kwenye mtandao kusikiliza."

Mwingine alisema: “Watu wasio na wakati ni wale ambao hawajali kutembea kwa mkono na wakati! Hadithi.”

Wengine walitaka ushirikiano kati ya Usha na Miley.

Mtumiaji mmoja alisema: "Wanapaswa kufanya ushirikiano? NDIYO.”

Mwingine alitoa maoni: "Hii inapaswa kuingia katika historia kama njia kuu ya ICONIC."

Wa tatu alikubali: "Miley Cyrus, labda unaweza kupanga ushirikiano na mwanamke huyu wa bomu hivi karibuni? Hutajuta kamwe, naapa!”

Huku akizidiwa na majibu hayo, Usha alisema:

"Nimefurahishwa na kuwashukuru watu kwa kupenda toleo langu pia.

“Niliimba tu wimbo huo kwa sababu binti yangu Anjali alinitambulisha bila mpangilio siku moja. Nilipousikia, niliupenda sana wimbo huo.”

Akizungumzia mvuto wa toleo lake lililoenea, Usha alisema:

"Nimekuwa nikiimba katika maonyesho yangu yote na kila mtu anaipenda sana.

"Nilifurahi sana kujua kwamba toleo langu la jalada linathaminiwa hivi. Sikufikiria hata kuwa ingekuja kwenye Instagram.

"Kila mtu ambaye ameandika mambo ya ajabu kuhusu jalada langu, asante sana!

“Kilichonifurahisha sana ni kwamba watu wamesema kwamba wanaweza kuhusiana na wimbo huo zaidi kwa sababu ya sauti yangu.

"Wasichana, wavulana, wanaume, wanawake, na hata watoto wanapenda wimbo huu sana."

“Inapendeza sana, mafanikio yamenifanya nijisikie vizuri sana. Ni wimbo mzuri sana wenye maneno ya ajabu, ndio ulinitia moyo.

"Ni aina mpya ya wimbo wa kuachana, lakini nionavyo mimi, ni chanya ya nguvu ya mwanamke.

"Siku zote mimi humalizia kwa mstari, 'Siwezi kufanya bila upendo wako', kwa sababu lazima niwe na upendo wa watazamaji."

Usha Uthup alimpongeza Miley Cyrus kwa ushindi wa Tuzo ya Grammy na akatania ushirikiano:

"Nimefurahishwa sana na Miley Cyrus kwa kupata Grammy ya wimbo huu.

“Siwezi kusubiri asikilize wimbo huo na natumai angeupenda. Nina hakika tutafanya kazi pamoja hivi karibuni.”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...