Unyanyasaji wa Mwanamke wa Miaka 12 na Mume aliyejiua

Mwanamke amekumbuka miaka 12 ya dhuluma aliyotendewa na mumewe. Baadaye alijiua mwenyewe.

Unyanyasaji wa Mwanamke wa Miaka 12 na Mume Aliyejiua f

"Amit ilizidi kudhalilisha kwa njia tofauti."

Mwanamke amefunguka juu ya unyanyasaji wa miaka 12 alioteseka mikononi mwa mumewe. Baadaye aligundua alikuwa amejiua mwenyewe.

Dimple Patel alikutana na Amit mnamo 2004 baada ya kuletwa na rafiki wa pande zote. Wawili hao waliolewa mnamo 2008.

Kuangalia nyuma, alisema tayari alianza kumnyanyasa kihemko lakini hakuitambua. Amir alimwambia kwamba familia yake ilikuwa bora kuliko yake.

Walakini, wakati huo huo, alidai alikuwa na utoto usio na furaha, na kumfanya aamini ana hatari.

Mfano wa kwanza wa kimwili unyanyasaji ulitokea mnamo Mei 2008 wakati wa safari ya ndege kutoka kwa harusi yao huko Miami.

Ilitokea wakati wa safu juu ya whisky ya gharama kubwa iliyonunuliwa bila ushuru.

Mfanyikazi wa kabati alimwona akimpiga Dimple kofi usoni na akauliza ikiwa anataka kusonga viti. Alitumia ndege iliyobaki peke yake na bila kusema.

Dimple alikumbuka: "Hakuomba msamaha, lakini nilijiambia ni mara moja, hata kuhoji ikiwa ni kosa langu.

"Baada ya hapo, Amit alizidi kudhalilisha kwa njia tofauti."

Unyanyasaji wa Mwanamke wa Miaka 12 na Mume aliyejiua

Walinunua nyumba yao ya kwanza mnamo 2010, lakini Amit alidai hakuwa na akiba, licha ya kazi nzuri kama mfanyabiashara.

Kama matokeo, Dimple alitumia £ 35,000 ya akiba yake mwenyewe kwa amana.

Huu ukawa mwanzo wa unyanyasaji wake wa kifedha kwani alikuwa akimficha pesa mara kwa mara.

Dimple alisema: "Wakati mtoto wetu wa kwanza wa kiume alikuwa chini ya mwaka mmoja tu, Amit alinipiga ngumi ya shingo wakati wa mfululizo.

"Baadaye mwaka huo, alinipiga kofi kitandani na nikawaita polisi, ambao walifika nyumbani na kumpa onyo.

"Nilitumai kuwahusika polisi wanaweza kumshtua na kubadilika, lakini vurugu ziliendelea - kawaida wakati alikuwa akinywa.

"Baadaye alikuwa akigonga kichwa chake ukutani, akilia kwa majuto.

"Mara kadhaa nilimwambia aondoke, lakini alikataa, akinitishia kuniweka barabarani.

"Sikutaka kuvunja familia yetu na nilihisi aibu sana kumwambia mtu yeyote kile kinachotokea."

Unyanyasaji wa Mwanamke wa Miaka 12 na Mume aliyejiua 2

Unyanyasaji huo uliongezeka baada ya mtoto wao wa pili kuzaliwa.

Licha ya kupata mapato zaidi, Amit alimwambia Dimple ilikuwa sawa ikiwa wangegawanya bili sawa.

"Miezi mingi sikuwa na pesa yangu, wakati yeye alikuwa na pesa kwa kwenda kasinon peke yake."

Mnamo 2014, Dimple alirudi kazini kufuatia likizo ya uzazi na kumwambia mwenzake juu ya unyanyasaji huo, ambaye alimhimiza aondoke Amit.

Walakini, Dimple alisema anampenda na aliamini alikuwa "ameharibiwa" kutoka utoto usio na furaha na kwamba angeweza "kumrekebisha".

Lakini unyanyasaji huo uliendelea, huku Amit akimtia aibu mwili na kumwambia asijipake mapambo.

Hii ilisababisha Dimple kujiondoa, akajitenga na marafiki na kuficha michubuko kutoka kwa wanafamilia.

Licha ya kuwa na hofu, Dimple alitaka kufanikisha ndoa yao.

Familia yake ilikuwa ikijua ndoa isiyokuwa na furaha lakini haikujua juu ya vurugu za mwili.

Baada ya kuzaliwa kwa mtoto wao wa tatu, Amit alianza kukaa nje usiku kucha.

Angerejea nyumbani asubuhi, amelewa, akiwa amepoteza maelfu ya pauni kwenye kasino.

“Ikiwa ningethubutu kumhoji, angepiga makofi na kunitingisha, akinituhumu kuwa nina maswala ya hasira na kuwatisha watoto. Najua sasa kwamba alikuwa akiniangazia gesi. "

Mnamo Julai 2016, Amit aliyekuwa amelewa alitishia kujiua mwenyewe na watoto wao. Kisha aliwaita polisi na kudai kuwa Dimple alikuwa akimshikilia.

Amit alipelekwa hospitalini lakini baadaye aliruhusiwa baada ya kukataa matibabu ya akili.

Dimple aliiambia Sun: "Sikuamini - nilifikiri wangeenda kumweka sehemu kwa usalama wake na wetu.

"Nilifanya kila nililoweza ili kuzuia kuchochea hasira zake na kuwalinda watoto, lakini kadri walivyokuwa wakubwa, ndivyo ufahamu wao uliongezeka.

"Wakati Amit alikuwa akipiga kelele na kunisukuma, watoto wangejificha mpaka atulie.

"Na ikiwa wangethubutu kumsumbua wakati alikuwa akiangalia Runinga, angekasirika."

Mnamo Novemba 2019, wakati wa mabishano yanayohusiana na pesa, Amit alimsukuma Dimple sakafuni na kumpiga mateke mara kwa mara. Alifanikiwa kukimbilia kwenye chumba kingine na kupiga simu 999.

Amit alikimbia lakini baadaye alikamatwa nyumbani kwa wazazi wake. Alishtakiwa kwa shambulio na betri.

Dimple alisema: "Nilifarijika sana. Wakati hakuwekwa rumande, masharti yake ya dhamana yalimaanisha kwamba alikuwa akiishi na wazazi wake.

"Lakini bado nilikuwa naogopa sana, niliomba ombi la kutokunyanyaswa, ambayo ilimaanisha alikuwa amepigwa marufuku kutoka nyumbani kwetu kwa mwaka mmoja na aliruhusu tu mawasiliano ya mtandaoni na watoto."

Unyanyasaji wa Mwanamke wa Miaka 12 na Mume aliyejiua 3

Kesi yake iliwekwa mnamo Aprili 2020 lakini mnamo Januari 18, 2020, Dimple alipokea barua ya sauti kutoka kwa mkwewe.

Barua ya barua ilielezea kuwa wakwe zake walikuwa wamerudi nyumbani kutoka likizo na wakapata Amit amejiua.

Dimple alifunua: "Polisi walifika muda mfupi baadaye.

"Wakati watoto walitazama filamu, bila kujua kilichotokea, nilikaa na maafisa watatu kwa mshtuko."

Dimple hapo awali alijilaumu lakini maafisa walipomuonyesha barua hiyo ya kujiua, alikasirika.

Amit alikuwa amemlaumu Dimple kwa kila kitu. Barua hiyo ilisomeka:

"Natumai unafurahi kuwaambia watoto kwanini siko karibu sasa… hujanipenda kamwe, umedanganya…"

Alisema kuwa ingawa Amit alikuwa amekufa, alikuwa bado anajaribu "kumdhibiti na kumwadhibu".

Dimple alikwenda kwenye mazishi yake kama njia yake ya kuchukua udhibiti na kusema kwaheri kwa masharti yake mwenyewe.

Aliendelea: "Mwaka mmoja, bado ninakubali kile kilichotokea.

"Nimekuwa na ushauri nasaha na wakati watoto hawana kumbukumbu nyingi za kufurahisha za baba yao, sasa wanaelewa kuwa Amit hakuwa sawa kichwani mwake.

“Kwa sasa, ninajisikia mwenye furaha sana kuwa mseja, kulea watoto wangu wa kiume, na sina hakika nitakuwa tena na mtu mwingine.

“Kila siku ninajiamini zaidi na ninatambua kuwa hakuna kilichotokea ni kosa langu.

"Amit alikuwa mnyanyasaji na shida za kiafya na uraibu, na ninatamani ningemtoroka mapema."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."