Mwanamke alirudiwa kuchomwa Nyumbani Nyumbani katika Tukio La Ndani

Mwanamke mwenye umri wa miaka 40 aliuawa kwa kuchomwa kisu hadi nyumbani kwake huko Wolverhampton katika kile kilichoelezewa kama tukio la nyumbani.

Mwanamke Kurudiwa Nyuma Nyumbani Katika Tukio La Ndani f

"Inanikera sana. Ninawajua."

Sukhjeet Uppal mwenye umri wa miaka arobaini alichomwa kisu nyumbani kwake katika Barabara ya Tangmere, Ettingshall, Wolverhampton, mnamo Septemba 19, 2021.

Huduma za dharura ziliitwa katika eneo la tukio saa 8:10 usiku.

Licha ya juhudi za madaktari, Bi Uppal alitangazwa kuwa amekufa katika eneo la tukio.

Maafisa walibaki eneo la tukio siku iliyofuata, na hema ya polisi ya samawati nje ya nyumba ya ghorofa mbili ambapo Bi Uppal aliuawa.

Baada ya kusikia juu ya tukio hilo, majirani waliachwa wakiwa wamefadhaika.

Courier Sunny Singh alisema: “Nilikuwa kazini, lakini mke wangu alikuwa nyumbani.

"Alikasirika sana na hayo yote. Alikuwa na mshtuko mbaya na ilibidi apelekwe hospitalini na gari la wagonjwa.

“Tunajua watu waliohusika. Inasikitisha sana kwa kila mtu. ”

Jirani mwingine alisema: "Sitaki kuzungumza juu yake. Inasikitisha sana kwangu. Ninawajua. Sote tumeshtuka tu kwa sasa. "

Diwani Beverley Momenabadi, anayewakilisha eneo la Ettingshall, alisema:

"Kilichotokea kimeharibu sana na kushtua jamii yetu, kwamba mimi ninaishi na kuwakilisha kama diwani.

“Nimepokea makumi ya ujumbe kutoka kwa majirani na wakaazi wakitoa pole zao. Wengi wako katika kutokuamini kabisa.

"Maombi yangu yako pamoja na familia ya mwanamke huyo na ninatumahi kuwa mtu yeyote anayehusika atafikishwa mahakamani."

Inadaiwa kwamba mwathiriwa alidungwa kisu na Jai ​​Singh wa miaka 50. Anaishi pia katika Barabara ya Tangmere na alikamatwa katika eneo la tukio siku ya tukio.

Mnamo Septemba 21, 2021, Singh alifikishwa mbele ya Mahakama ya Mahakama ya Wolverhampton ambapo aliwekwa rumande.

Usikilizaji wa ombi umepangwa kufanyika Oktoba 25, 2021.

Familia ya Bi Uppal imetoa pongezi kwa "mmoja wa watu wanaojali na wenye upendo ambao unaweza kukutana nao" ambaye "amechukuliwa kutoka kwa watoto wake".

Katika taarifa, familia ilisema:

“Dada yetu mrembo, mwenye moyo mwema alikuwa mmoja wa watu wanaojali na wenye upendo ambao unaweza kukutana nao. Watu ambao walimjua watajua hii.

"Hakuwahi kushikilia kinyongo na alimpenda kila mtu.

“Amechukuliwa kutoka kwa watoto wake, kutoka kwa mama na kutoka kwa kaka na dada yake.

"Huu haukuwa wakati wake wa kwenda, alikuwa na upendo mwingi wa kutoa."

“Watoto wake bado wanahitaji upendo wake, msaada na maneno ya busara.

"Hatutawahi kushinda hasara ya dada yetu na hatutawasamehe watu waliohusika ambao walimchukua dada yetu mrembo kutoka kwetu."

Msemaji wa Polisi wa West Midlands alisema:

“Mawazo yetu yanabaki kwa familia ya Sukhjeet wakati huu mgumu; wanaeleweka wamevunjika moyo. ”

Bi Uppal alikuwa mmoja wa watu wawili wanaosadikiwa kuuawa katika ndani matukio huko Wolverhampton wikendi hiyo hiyo.

Mtu yeyote aliye na habari ambayo itasaidia upelelezi katika West Midlands Police na uchunguzi wao unaoendelea anahimizwa kupiga simu 101.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."