Mke wa Mtekaji mateka wa India wa watoto 23 waliouawa na Mob

Umati wenye ghadhabu ulimpiga bila huruma na kumuua mke wa mshikaji mateka wa India ambaye alikuwa amewashikilia watoto 23 wakiwa wameteuliwa kwa bunduki katika chumba chake cha chini.

Mke wa Mtekaji Nyara wa India wa watoto 23 aliyeuawa na Mob f

"Ana majeraha ya kichwa na alikuwa akivuja damu"

Mke wa mshika mateka wa India, Subhash Batham alipigwa hadi kufa na wanakijiji wakati akijaribu kukimbia kutoka kwa makazi yake.

Batham kutoka Farrukhabad huko Uttar Pradesh, India, aliwashikilia watoto 23 mateka nyumbani kwake mnamo saa 3.00:30 jioni, Alhamisi, Januari 2020, XNUMX.

Aliwaalika watoto nyumbani kwake kwa kujifanya kusherehekea siku ya kuzaliwa ya binti yake wa mwaka mmoja.

Mara tu watoto wote walipokuwa ndani ya nyumba, Batham alifunga milango na kuwashikilia mateka akiwa ameonyesha bunduki.

Baada ya kugundua kuwa watoto hawajarudi baada ya muda, wazazi walifika nyumbani kwa Batham na kugonga mlango.

Kwa kujibu, Batham alianza kuwapiga risasi wazazi ambao walishtuka na kuwasiliana na polisi.

Karibu saa 5.00 jioni polisi walipofika walijaribu kujadiliana na Batham. Walakini, alianza kuwafyatulia risasi na pia akawarushia maafisa bomu ghafi.

Inspekta Mkuu wa Polisi, Kanpur Range, Mohit Agarwal alisema:

“Mwanamume huyo aliwaita watoto kwa sherehe ya siku ya kuzaliwa na akawashikilia mateka chini ya nyumba. Alifyatua risasi sita kutoka ndani ya jengo hilo. "

Katika shambulio hilo, polisi na mkazi wa eneo hilo walijeruhiwa. Makomando wa Kikosi cha Ugaidi cha Anit pia walifika eneo hilo.

Baada ya mazungumzo ya masaa kadhaa, Batham alimwachilia msichana wa miezi sita. Alimkabidhi mtoto huyo kwa jirani yake kutoka kwenye balcony yake.

Mke wa Mtekaji mateka wa India wa watoto 23 waliouawa na Mob - watoto

Wakati wote wa mkutano huo, polisi walishuku kuwa alikuwa amelewa. Mtuhumiwa huyo pia alijulikana kwa tabia yake ya fujo na madai yake ya kuhusika katika mauaji ya 2001.

Polisi pia walishuku kuwa anaweza kuwa na akili dhaifu. Hapo awali, Batham alidai kuzungumza na Mbunge wa eneo hilo lakini alikataa alipofika.

Wakati wote wa masaibu makali ya saa tisa, timu ya makomandoo wa NSG (Walinzi wa Usalama wa Kitaifa) waliwekwa kwenye ndege maalum kufika Furrukhabad.

Waziri Mkuu Yogi Adityanath pia aliripotiwa kuangalia hali hiyo kutoka mji mkuu wa jimbo Lucknow ambao uko karibu kilomita 200 kutoka Farrukhabad.

Tuzo ya Rs 10 lakh (Pauni 10,591.92) ilitangazwa na Waziri Mkuu wa timu ya polisi ya Uttar Pradesh iliyofanikiwa kuwaokoa mateka.

Katibu Mkuu wa Ziada wa Uttar Pradesh Awanish K Awasthi alisema:

"Wafanyikazi wote walioshiriki katika shughuli hiyo watapewa cheti cha shukrani."

Siku ya Ijumaa, Januari 31, 2020, karibu saa 1.00 asubuhi, polisi walizingira nyumba ya Batham.

Polisi hao walipoingia kwa nguvu nyumbani kwake walimpiga risasi Batham wakijitetea na kumuua papo hapo.

Wanakijiji walishuhudia mkewe akijaribu kukimbia na kuanza kutupa mawe, matofali na kuanza kumpiga.

Ilibidi polisi waingilie kati na mke akapelekwa hospitalini. Mohit Agarwal alisema: "Ana majeraha ya kichwa na alikuwa akivuja damu wakati alipelekwa hospitalini. Amejaribu kukimbia. ”

Walakini sababu ya uhalifu huo haijathibitishwa. Imeripotiwa kuwa ukosefu wa vyoo katika nyumba ya Batham inaweza kuwa sababu.

Hapo awali, Batham alituma barua kwa hakimu wa wilaya. Alilalamikia ukosefu wa vyoo na kwamba anadaiwa kunyimwa nyumba za serikali.

Alisema pia kwamba alikuwa na mama mgonjwa ambaye alilazimika kujisaidia haja ndogo wazi.

Katika barua hiyo, aliendelea kutaja kwamba ombi lake kwa mamlaka ya kujenga choo ndani ya nyumba yake halikusikilizwa.

Iliripotiwa pia kwamba mkewe alishikwa na majeraha na akafariki hospitalini. Mkono wake katika uhalifu wa mumewe haujulikani, hata hivyo, polisi wanaamini alihusika.

Baada ya kushikiliwa mateka kwa masaa tisa, wote watoto walifanikiwa kuhamishwa na kuungana tena na wazazi wao waliofadhaika.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...