Mke alipiga Mumewe wa "kudhibiti kituko" mwenye umri wa miaka 76 hadi Kifo

Packiam Ramanathan, mke wa Kangusabi Ramanathan mwenye umri wa miaka 76, alimpiga hadi kufa baada ya kumdhibiti.

Mke alimpiga _Mdhibiti wa kituko_Mume wake wa miaka 76 hadi Kifo f

"Ilikuwa ni kana kwamba nilikuwa katika mauti. Nilimgonga. Sijui."

Packiam Ramanathan, mwenye umri wa miaka 73, wa Newham, mashariki mwa London, alifungwa kwa miaka miwili na miezi minne huko Old Bailey Ijumaa, Aprili 5, 2019, kwa kumpiga mumewe "kudhibiti kituko" hadi kufa.

Mlemavu Kanagusabi Ramanathan alipigwa na mkewe kwa nguzo ya mbao baada ya kumtendea kama mtumwa.

Ramanathan, ambaye ni raia wa Ujerumani mwenye asili ya Sri Lankan, alipatwa na mawazo na kumpiga mumewe hadi kufa kitandani mwake baada ya kumtupia fimbo.

Bwana Ramanathan alikuwa amemtendea mkewe "kama mtumishi", alitumia "lugha chafu", na alikuwa mnyanyasaji na mtawala nyumbani kwao.

Yeye pia alikuwa na udhibiti wa kifedha na kila wakati alimshtaki kuwa ana uhusiano wa kimapenzi na muuzaji samaki ambaye alimwita "mpenzi".

Mnamo Septemba 21, 2018, wahudumu wa afya walimkuta muuza duka huyo wa zamani akiwa amekufa katika chumba chake cha kulala baada ya mkewe kumwambia jirani kwamba alimpiga. Fimbo ya mbao iliyo na damu ilipatikana kwenye kabati.

Mwendesha mashtaka Sally O'Neill QC alisema kuwa kumekuwa na malumbano yanayohusiana na pesa na mke wa Kanagusabi alikuwa "amekasirika sana" kwa kujua kwamba mumewe alikuwa amewaandikia polisi wa Sri Lanka. Alimshtaki kaka yake kwa wizi na ulaghai.

Mtuhumiwa alizungumza juu ya miaka ya uonevu na tabia ya dhuluma na mumewe.

Bi Ramanathan alisema: "Ilikuwa ni kama nilikuwa katika wivu. Nikampiga. Sijui. Sikujua nilichokuwa nikifanya. Sikuweza kuhisi hii.

“Nakumbuka akisema usinipige. Nakumbuka nilimpiga.

“Nilipoteza udhibiti wakati huo. Sikupanga chochote. Mimi sio mtu ambaye ningefanya jambo kama hilo. Sijui nilifanyaje. Kwangu, bado ninahisi kama mtu mwingine alifanya hivyo. ”

Bi Ramanathan ni dhaifu na anaugua ugonjwa wa kisukari. Alielezewa kama "mtu mzuri" ambaye alikuwa "mkimya, aliyehifadhiwa na mwenye msimamo".

Stephen Kamlish QC, akimtetea Bi Ramanathan, alisema:

“Kusema yeye ni mtu mzuri ni ujinga. Yeye ni mtu mzuri kweli.

"Amekuwa katika gereza halisi na mumewe, gereza la muundo wa kitamaduni, kwa miaka 36."

"Amejaribiwa kwa mauaji ambayo hakufanya ambayo alikiri kutoka mwanzo ilikuwa kupoteza udhibiti.

“Sasa anapaswa kukabiliwa na vita ya kubaki katika nchi hii. Anaogopa kurudi Sri Lanka na watu nchini Sri Lanka kujua. ”

Bi Ramanathan alikiri kuua bila kukusudia na akaondolewa mauaji.

Jaji Anuja Dhire QC alisema kuwa alikuwa "mtu mzuri" wakati alimhukumu.

Alielezea kuwa mumewe alikuwa "kituko cha kudhibiti" ambaye alimnyanyasa kimwili na kwa maneno na kumfanya "tabia ya kulazimisha na kudhibiti".

Mkuu wa upelelezi Sajenti Anthony Atkin alisema: "Majaji walizingatia ushahidi uliowekwa mbele yao na waliona kuwa hii ilikuwa kesi ya kusikitisha ambayo Packiam Ramanathan alimuua mumewe Kanagusabi.

"Hii ilikuwa kisa cha kusikitisha ambapo mzee, mtu aliye katika mazingira magumu alipoteza maisha na mazingira yanayozunguka jinsi na kwanini alihitaji kuwekwa kwa juri ili waweze kusikiliza akaunti ya Packiam na kujaribu hii dhidi ya ushahidi."

Packiam Ramanathan alifungwa kwa miaka miwili na miezi minne baada ya kukaa siku 194 mahabusu. Anakabiliwa na kuhamishwa kwenda Ujerumani, ambako hana familia.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Narendra Modi ni Waziri Mkuu sahihi wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...