Kwa nini Yumna Zaidi alikuwa chaguo kuu la Humayun Saeed la 'Gentleman'

Humayun Saeed alimmwagia sifa kemkem mwigizaji mwenzake wa 'Gentleman' Yumna Zaidi na kueleza kwa nini alikuwa nyota bora anayeongoza.

Kwa nini Yumna Zaidi alikuwa chaguo kuu la Humayun Saeed la 'Gentleman' f

"Uzoefu wangu wote naye umekuwa wa kushangaza."

Humayun Saeed amefichua kwa nini Yumna Zaidi alikuwa nyota bora zaidi Muungwana.

Katika mahojiano na YouTuber Ambreen Fatima, Humayun Saeed alijadili tabia yake katika Muungwana.

Pia alimwaga sifa kwa mtazamo wa kikazi wa nyota mwenzake.

Alipoulizwa kuhusu Yumna Zaidi, Humayun Saeed alisema:

"Yumna Zaidi ni mwigizaji mwenye talanta, na ustadi wake wa kuigiza unapendwa sana na mashabiki.

"Mimi pia, ni shabiki wa kazi yake. Tangu awali, nilijua kwamba tabia ya mwandishi wa habari katika Muungwana ilitengenezwa kwa ajili ya Yumna Zaidi.”

Humayun Saeed alifichua kuwa wakati watayarishaji walipotoa jukumu hilo kwa Yumna Zaidi, alionyesha wasiwasi wake kuhusu kufaa kwake kwa mhusika.

Alimtuliza, akisema: “‘Mhusika aliandikwa hasa akikukumbuka’. Nilimtia moyo asome maandishi hayo, na baada ya kufanya hivyo, alikubali kuchukua jukumu hilo.

"Alisema kuwa ilikuwa changamoto kwake na matukio yameandikwa vizuri sana. Uzoefu wangu wote naye umekuwa wa kushangaza. "

Humayun Saeed pia alipongeza kujitolea kwa Yumna Zaidi kwa ufundi wake, akisema:

"Yumna Zaidi ni mwigizaji mzuri ambaye anazingatia tu matukio yake, badala ya kujishughulisha na urembo na shughuli nyingine.

"Mimi, pia, ninashiriki mbinu hii, na inaburudisha kufanya kazi na wataalamu wenye nia moja nchini Pakistan."

Muungwana inajijenga na kuwa mafanikio mengine, kutokana na ustadi wa ajabu wa kuigiza na kemia ya Humayun na nyota mwenza Yumna.

pamoja Muungwana ikiendelea kuvutia hadhira, mashabiki watarajie maonyesho ya kipekee zaidi kutoka kwa Humayun Saeed na Yumna Zaidi katika vipindi vijavyo.

Mtazamaji aliandika: "Humayun ni mrembo jinsi gani anaonyesha upendo kwa Yumna. Wao ndio wanandoa wapenzi zaidi hivi sasa."

Mwingine aliongezea: “Drama ya ajabu! Tunapenda uhodari wa Yumna na ustadi wa kuigiza wa Huyamun. Upendo kutoka India."

Mmoja alisema:

"Utu wake unavutia sana na jinsi anavyomsifu Yumna ni nzuri sana."

"Tayari nilipenda mchezo wa kuigiza, nilifurahi kuona vipindi vifuatavyo."

Mtumiaji alibainisha: "Yumna hakika ni mnyenyekevu sana na mkarimu. Pia yuko makini na wanaume. Yeye sio mkweli na kamwe huwakumbatia kama waigizaji wengine.

Mmoja alisema: "Yumna ni kamili kwa jukumu hilo. Humayun ana jicho kubwa la talanta.

Muungwana tayari imepata wafuasi wengi, huku kipindi cha kwanza pekee kikipokea zaidi ya watu milioni 4 waliotazamwa.

Mashabiki wamesifu ustadi wa kipekee wa kuigiza wa Humayun Saeed, na mafanikio ya tamthilia hiyo yanaweza kuhusishwa na uigizaji wake wa ajabu.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...