Kwa nini mama Sahiba Alipinga Kuolewa kwake na Rambo

Sahiba hivi majuzi alifichua kwamba mamake awali alipinga ndoa yake na Afzal Khan, anayejulikana zaidi kama Rambo.

Kwa nini mama Sahiba Alipinga Kuolewa kwake na Rambo f

"Rambo, una bahati sana kwamba ulikutana na Sahiba."

Sahiba ni binti wa mwigizaji mkongwe Nisho. Hivi majuzi, alitoa ufahamu katika maisha yake.

Aliangazia vipengele visivyojulikana sana vya ndoa yake na Afzal Khan, ambaye anajulikana zaidi kama Rambo.

Ufunuo wa wazi wa Sahiba ulitoa taswira ya ugumu wa utambulisho wake na chaguzi ambazo zimeunda maisha yake.

Kutoka kukumbatia utambulisho mpya kama Sahiba hadi kufikia matarajio ya kifamilia na kanuni za jamii, safari yake inajumuisha ukuaji wa kibinafsi na ugunduzi binafsi.

Katika ufunuo wake, Sahiba alifichua kwamba jina lake la kuzaliwa ni Madiha Ahmad. Hii inatofautisha asili yake ya kujizuia na ya kujiingiza na haiba ya Sahiba.

Akizungumzia ndoa yake na Rambo, alifichua kuwa ndoa yao inaweza kucheleweshwa au isingetokea kabisa.

Hili lingetokea kama angekutana naye kama Madiha badala ya Sahiba.

Sahiba alisema: “Bila shaka, kama Rambo angekuja katika maisha ya Madiha basi Madiha angeweka matakwa ya familia yake kabla ya yake.

“Rambo, una bahati sana kwamba ulikutana na Sahiba. Kama ungekutana na Madiha basi usingemuoa.”

Asili yake ya uamuzi ilimsukuma kufanya maamuzi ya haraka, tabia ambayo haikuweza kudhihirika kama angejionyesha kama Madiha.

Zaidi ya hayo, Sahiba alisimulia safari yake ya kuigiza, akihusisha kuingia kwake na tabia yake ya kujitolea.

Licha ya kukabiliwa na upinzani kutoka kwa mama yake, alifuata kazi katika tasnia, akisisitiza ushupavu wake na azimio lake.

Hata hivyo, alipoeleza nia yake ya kuolewa ndani ya miaka sita, mama yake alionyesha mashaka, na kutilia shaka unyoofu wa nia yake.

Mashaka haya yalitokana na mtazamo kwamba uthabiti wa Sahiba unaweza usitafsiri mambo ya kibinafsi. Hili lilipelekea mama yake awali kupinga wazo la ndoa.

Sahiba alifichua: “Mama yangu alifikiri sikuwa sawa kiakili kutokana na ukaidi wangu. Nilikuwa mdogo sana.

“Mama yangu alipendekeza nikazie fikira kazi zaidi kuliko ndoa.”

Mashabiki walifurahi kupata maarifa juu ya maisha yake.

Mtumiaji aliandika: "Njia nzuri kabisa ya kujihoji mwenyewe! Inashangaza! Inapendeza kukutazama wewe na Jan Rambo sahib.”

Mwingine akaongeza: “Rambo alikupa kujiamini sana. Sahau kuhusu utoto wako, hakuna mtu aliye na utoto mkamilifu."

Mmoja alisema: "Wazo la ubunifu sana na la ubunifu. Siku zote nilimpenda Sahiba, yeye ni halisi mno, mkweli na ana moyo mkuu na nafsi. Mwenyezi Mungu ambariki daima.”

Mwingine alisema: "Wazo la kushangaza la mahojiano ya kupendeza kama haya."

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...