Kwa nini Kangana Ranaut Haiwezi Kulipa Ushuru wake

Mwigizaji wa sauti Kangana Ranaut hawezi kulipa ushuru wake mwaka huu. Amechukua Instagram kufunua sababu kwanini.

Kwa nini Kangana Ranaut Haiwezi Kulipa Ushuru wake f

"serikali inanitoza riba"

Kangana Ranaut labda ni mmoja wa waigizaji wa kulipwa zaidi wa ushuru.

Nyota wa Bollywood mara nyingi amekuwa akidai kuwa mwigizaji anayelipwa zaidi katika Sauti, na amejitokeza hadharani kuhusu ushuru anaolipa kila mwaka.

Walakini, hakuweza kulipa hata nusu ya bili yake ya ushuru kwa mwaka 2020-2021.

Kulingana na Ranaut, iko chini ya bracket ya juu zaidi ya ushuru lakini haiwezi kuilipa.

Alikiri kwamba hii ni kwa sababu ya ukosefu wa kazi kama matokeo ya janga la Covid-19.

Kangana Ranaut alifunua shida zake za kifedha juu yake Instagram akaunti.

Kuchukua hadithi yake ya Instagram, Ranaut aliandika:

"Ingawa mimi ni chini ya kiwango cha juu cha ushuru hulipa karibu asilimia 45 ya mapato yangu kama kodi, ingawa mimi ndiye mwigizaji anayelipa zaidi lakini kwa sababu hakuna kazi bado sijalipa nusu ya ushuru wangu wa mwaka jana, mara ya kwanza maishani . ”

Kangana Ranaut pia alifunua kwamba serikali pia inatoza riba yake kutokana na malipo yake ya ushuru ya marehemu.

Walakini, mwigizaji huyo aliwahakikishia mashabiki wake kuwa yuko sawa nayo.

Aliendelea:

"Nimechelewa kulipa ushuru lakini serikali inanitoza riba kwa pesa hiyo ya kodi inayosubiri, bado nakaribisha hatua hii."

Mwigizaji huyo alihitimisha kwa kuandika:

"Wakati unaweza kuwa mgumu kwa mtu mmoja mmoja lakini kwa pamoja sisi ni ngumu kuliko wakati."

Kwa sababu ya athari ya Covid-19 nchini India, ratiba za utengenezaji wa filamu nyingi za Sauti zimecheleweshwa.

Pamoja na hii, hakuna filamu ambazo zimekuwa na matamasha ya maonyesho kutokana na sinema kufungwa.

Kazi ya Kangana Ranaut imeathiriwa na janga hilo. Kutolewa kwa moja ya filamu zake pia kumecheleweshwa.

Filamu ya Ranaut Thalaivi, biopic inayotegemea maisha ya J Jayalalithaa, ilitarajiwa kutolewa Aprili 23, 2021.

Walakini, watengenezaji wa filamu walichagua ahirisha kuachiliwa kwake kwa sababu ya shida ya Covid-19 nchini India.

ThalaiviWatengenezaji wa filamu walitoa taarifa kwa Instagram kutangaza habari hizo. Sehemu ya taarifa hiyo ilisomeka:

“Kwa kuwa filamu hiyo imetengenezwa kwa lugha nyingi, tungependa kuitoa kwa lugha zote kwa siku moja.

"Lakini kwa kuongezeka kwa kushangaza kesi za Covid-19, tahadhari zinazofuata na kufungwa, ingawa filamu yetu iko tayari kutolewa tarehe 23 Aprili, tunataka kutoa msaada wote kwa sheria na kanuni za serikali na tumeamua kuahirisha kutolewa kwa Thalaivi.

"Ingawa tunahirisha tarehe ya kutolewa, tuna hakika kwamba tutapokea upendo mwingi kutoka kwenu nyote pia pia.

"Kaa salama na unatarajia msaada wa kila mtu."

Louise ni Kiingereza na mhitimu wa Uandishi na shauku ya kusafiri, skiing na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Kangana Ranaut Instagram