Kwa nini Mehwish Hayat bado hajaolewa?

Katika mahojiano kwenye 'Aik Din Geo Ke Saath', Mehwish Hayat alifichua waziwazi sababu kwa nini yeye bado hajaoa.

Mehwish Hayat anakashifu madai ya Afisa wa Zamani wa Jeshi 'Mtego wa Asali' f

"Ndoa ni jukumu kubwa sana."

Wakati wa mazungumzo na Sohail Warraich kwenye Aik Din Geo Ke Saath, Mehwish Hayat alitoa muhtasari wa uzoefu wake binafsi.

Anatoa mwanga juu ya mienendo ya mahusiano baina ya watu katika maisha yake. Kinyume na imani maarufu, alifichua kwamba wanaume mara chache hujaribu kujihusisha na tabia ya kutaniana naye.

Mehwish alihusisha jambo hili na utu wake dhabiti, akibainisha kuwa watu wengi wanaogopa kumkaribia kwa njia kama hiyo.

Alidai ni ubora ambao umeonekana kuwa mzuri katika safu yake ya kazi.

Akifafanua matarajio yake ya kuwa na mwenzi wa maisha, Mehwish alisisitiza kwamba sura ya kimwili haina umuhimu wowote kwake.

Badala yake, anathamini sifa kama vile tabia ya mwanamume na utulivu wa kifedha.

Akimpendelea mshirika mwenye tabia ya uchangamfu na mcheshi, Mehwish alionyesha asili yake ya kimatendo na hamu ya urafiki iliyojaa kicheko.

Akihutubia maswali kuhusu hali yake ya ndoa, Mehwish alieleza waziwazi sababu zake za kusalia bila kuolewa kufikia sasa.

Kama mtu anayejidai kuwa mtu anayetaka ukamilifu, anajitahidi kutoa umakini wake kamili na bidii kwa kila nyanja ya maisha yake, pamoja na kazi yake inayoendelea.

Akiwa na malengo na ndoto kabambe ambazo bado hazijatimizwa, Mehwish anatanguliza matakwa yake ya kitaaluma.

Alikubali kwamba ndoa katika wakati huu bila shaka ingemzuia kutekeleza shughuli zake za kitaaluma.

Hata hivyo, aliendelea kuwa na matumaini kuhusu taraja la ndoa katika siku zijazo. Alisema kwamba alikuwa tayari kufanya marekebisho yanayohitajika wakati ufaao.

Mwigizaji huyo alisema: "Ndoa ni jukumu kubwa sana. Nina malengo na matamanio.

"Nafikiri itakuwa vigumu kwangu kushughulikia ndoa na malengo yangu kwa wakati mmoja."

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walitoa maoni yao kuhusu maoni yake.

Mtumiaji alisema: "Maneno ya Mehwish Hayat yanavutia sana. Anaonekana kuwa mtu halisi.”

Mwingine aliongeza: “Angalau anajua anachotaka maishani. Kwa nini anachukiwa sana?

"Anajua hataweza kumfanya mumewe awe na furaha ikiwa anataka kufikia malengo yake."

Hata hivyo, mmoja alidai: “Atakuwa peke yake kwenye kitanda chake cha kufa bila mtu wa kumtunza.”

Mehwish Hayat anasimama kama mmoja wa watu mashuhuri zaidi wa Pakistani katika tasnia ya filamu na televisheni.

Ni ushuhuda wa kujitolea kwake bila kuyumbayumba na ustahimilivu kwa miaka mingi.

Eid ilipopita, Mehwish alipamba tena skrini ya fedha kwa uwepo wake kwenye filamu Dagahbaaz Dil.

Alianza ziara ya vyombo vya habari ili kukuza toleo hilo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...