Kwa nini Shannon Singh ameachana na Mashabiki Pekee?

Aliyekuwa mshiriki wa 'Love Island' Shannon Singh amefichua kuwa amejiondoa kwenye OnlyFans. Alichukua TikTok kuelezea kwa nini.

Shannon Singh anasema Alipata Mimba alipokuwa kwenye Kuzuia Mimba f

"sio doa nzuri kuwa nayo juu yako."

Shannon Singh amefichua sababu kwa nini amejiondoa kwenye OnlyFans.

Mwanamitindo huyo wa zamani wa glamour alikiri kuwa anaogopa kuacha moja ya vyanzo vyake vikubwa vya mapato.

Lakini anataka kuonyesha kuwa yeye ni zaidi ya mtu anayechapisha picha za ngono.

Shannon alichukua TikTok kushiriki sasisho za maisha yake.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 24 alisema: "Hivi majuzi nimefunga kabisa Mashabiki wangu wa Pekee ambao najua ni somo la kugusa-na-kwenda lakini kibinafsi kwangu nilihisi tu kuwa zaidi ya hiyo.

"Kwa bahati kwangu sio njia yangu pekee ya mapato lakini ni sehemu kubwa ya hiyo.

"Yeye ni shi****g mwenyewe kusema kidogo lakini ni mwaka mpya, mwanzo mpya na ina utata mwingi juu yake hata hivyo.

"Nadhani nilikuwa nikijaribu kudhibitisha kuwa unaweza kufanya OnlyFans na bado kuwa mtu mzuri na bado unafanya kazi zingine, ambayo ni kweli, lakini sio doa nzuri kuwa nayo.

"Watu siku zote watakuwa na maamuzi yao wenyewe na hiyo ni sawa kabisa bila kujali unafanya nini kwenye ukurasa.

"Kwa hivyo ameifunga na ninahisi mahali pote kwa dakika.

"Nimepata usaidizi kutoka kwa familia yangu, marafiki na mpenzi wangu."

Shannon Singh alionekana Upendo Kisiwa mnamo 2021, hata hivyo, aliondolewa kwenye onyesho baada ya masaa 48 tu.

Lakini ameendelea kutiririsha kwenye Twitch na mwenyeji wa podcast.

https://www.tiktok.com/@shannonsinghhh/video/7215207869279440134

Akiendelea kueleza kwanini ameachana na Mashabiki Pekee, Shannon alisema:

"Nadhani sababu kuu za kufungia ni kwamba huwezi kuondokana na unyanyapaa bila kujali na baadhi ya watu hufanikiwa kujiondoa.

"Nitajaribu biashara tofauti na kufurahiya nayo kwa sababu ninahisi mimi ni zaidi ya hiyo."

"Hii sio mimi kuidharau, kana kwamba ninaifaa sana, hata kidogo, najua tu nina uwezo zaidi na vitu vingine vya kutoa.

"Lakini bado ninasimama kwa kuwa na uwezo wa kufanya chochote unachotaka.

“Mimi ni msichana mrembo, siwezi kubadili hilo tu lakini nadhani kuona nyuma ni jambo la kushangaza na watu wanaweza kubadilika na hii ndiyo njia ninayotaka kwenda.

"Nina uwezo zaidi na nina furaha tu."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani unayempenda zaidi kwenye Desi Rascals?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...