Kwanini Saife Hassan alitishia kujitoa uhai wake?

Katika mazungumzo ya wazi, Saife Hassan alifichua kwamba alitishia kujiua alipokuwa na umri wa miaka 18.

Kwa nini Saife Hassan alitishia kujitoa uhai wake f

Hata alitishia kujiua

Saife Hassan alijitokeza hivi karibuni kwenye onyesho hilo Mazaq Raat na kufichua kwa nini alitishia kujiua.

Alishiriki tukio kutoka kwa maisha yake ya kimapenzi, ambayo ilianza akiwa na umri wa miaka 18 tu.

Wakati huo, alipenda sana msichana ambaye pia alikuwa na umri wa miaka 18. Walakini, upendo wao ulikabiliwa na upinzani kutoka kwa wazazi wake.

Bila kukatishwa tamaa na vizuizi hivyo, Saife alibaki thabiti katika hamu yake ya kuoa mpenzi wa maisha yake.

Alifichua kwamba aliwaambia wazazi wake kwamba atachukua hatua kali.

Hata alitishia kujitoa uhai ikiwa hangeruhusiwa kuoa msichana aliyempenda.

Ingawa sasa anakiri kwamba hii ilikuwa tishio tu na sio nia ya kweli, azimio lake na shauku yake hatimaye ilishinda.

Kupitia utashi na uvumilivu, Saife Hassan aliweza kushinda upinzani wa awali na kumuoa msichana wa ndoto yake.

Wanandoa hao wamekuwa pamoja kwa miaka 30, ushuhuda wa nguvu ya upendo wa kweli na kujitolea.

Mtumiaji aliandika: "Katika safari yake yote, Saife Hassan ameonyesha kujitolea bila kuyumbayumba kwa matamanio yake, iwe katika maisha yake ya kikazi au ya kibinafsi. Nimevutiwa sana.”

Mwingine aliongeza: "Hadithi nzuri kama nini yeye na mke wake wanashiriki."

Mmoja wao alisifu hivi: “Ni hadithi yenye kutia moyo kama nini! Azimio na shauku ya Saife Hassan ni ya kupendeza sana.”

Mwingine alisema: “Ninapenda jinsi hakukata tamaa kutimiza ndoto zake, hata alipokabili vikwazo. Hii inaitwa upendo wa kweli."

Mmoja alisema: “Nina furaha sana kwa Saife Hassan na mkewe. Miaka 30 ni muda mrefu MashAllah! Wanastahili furaha yote duniani.”

Mwingine aliandika:

“Saife Hassan ni mwandishi mzuri NA mrembo? Kifurushi kizima."

Saife Hassan ni mkurugenzi mashuhuri nchini Pakistani ambaye amepata mafanikio makubwa katika tasnia ya burudani.

Tamthilia zake za hivi karibuni zikiwemo Ehd-e-Wafa, Jhok Sarkar, Sang-e-Mah na Zard Patton Ka Bunn, wamepokea sifa nyingi.

Mbali na kazi yake ya uongozaji, Saife Hassan pia amejidhihirisha kuwa mwigizaji hodari.

Kinachomtofautisha Saife Hassan ni hadithi yake ya ajabu ya maisha, iliyoashiriwa na dhamira na shauku.

Amefuata ndoto zake kwa kujitolea bila kuyumbayumba, akipata mafanikio katika nyanja mbalimbali za maisha yake.

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unafikiri michezo ya wachezaji wengi inachukua tasnia ya michezo ya kubahatisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...