Kwanini Richa Chadha Alilia Wakati wa Kupiga Risasi 'Heeramandi'?

Sanjay Leela Bhansali alichunguza kwa nini Richa Chadha alihisi hisia wakati wa upigaji wa filamu ya 'Heeramandi: The Diamond Bazaar'.

Richa Chadha anatetea SLB dhidi ya Madai ya 'Taskmaster' - f

"Yeye alikasirika pia."

Sanjay Leela Bhansali alifichua kwanini Richa Chadha alilia wakati wa upigaji wa filamu Heeramandi: The Diamond Bazaar (2024).

Katika onyesho hilo, Richa alicheza Lajwanti 'Lajjo' - binti mlezi wa Mallikajaan (Manisha Koirala).

Alipokuwa akirekodi wimbo wa 'Masoom Dil Hai Mera', Richa alishikwa na hisia.

Bhansali, ambaye pia alitunga muziki wa Heeramandi: The Diamond Bazaar, ilifunua sababu za hii.

He alielezea: “Huo ulikuwa wakati wa pekee. Lakini utendaji wake haukuwa mzuri.

"Alikuwa akijaribu, lakini sikupata kile nilichotaka.

"Baada ya muda fulani, nilifadhaika kidogo. Nilisema, 'Umeirudia, lakini bado haijaanguka mahali pake. Hupati hali ya akili'.

“Nilikasirika kidogo, naye pia alikasirika.

"Hasira juu ya uso wake ilikuwa ya kipekee. Wakati huo ulikuwa matokeo ya kile nilichomwambia na kile alichoniambia.

"Katika nyimbo zote nilizopiga, idadi kubwa, hii ni moja ya wakati adimu wa mwigizaji kuhisi unyonge wa eneo ambalo alipitia badala ya kuhisi unyonge wa mimi kukasirika na kusema, 'Wangapi huchukua mapenzi. Unataka?'

"Hasira ilikuwa kutoka pande zote mbili, lakini unahitaji kuwa katika hali hiyo ya akili.

"Muigizaji mwingine anaweza kuwa aliondoka kwenye seti kwa hasira, lakini mimi na Richa tulielewa kuwa risasi ni muhimu zaidi, wimbo ni muhimu zaidi, tukio ni muhimu zaidi, mfululizo ni muhimu zaidi kuliko sisi sote."

Bhansali aliongeza kuwa wakati risasi katika swali ilipokamilika, wafanyakazi wote wa Heeramandi: The Diamond Bazaar piga makofi.

Aliendelea: “Nilienda na kumkumbatia, na tukasahau yote yaliyotukia kabla ya kupigwa risasi.

"Lakini wakati mwingine, lazima ufike wakati huo. Muigizaji lazima awe tayari kufika wakati huo.

"Mkurugenzi lazima asubiri na kumleta mwigizaji wakati huo."

"Ikiwa unachukua nyingi sana, na nikakukaripia, basi utahisi unyonge ambao mhusika alikusudiwa kuonyesha.

"Nilipokuwa nikiitazama, nilifikiri, 'Kwa kweli analia'.

"Alishikilia kila mpigo. Hadi dakika ya mwisho, hakuacha hasira na kufadhaika.”

Heeramandi: The Diamond Bazaar ilionyeshwa kwa mara ya kwanza kwenye Netflix mnamo Mei 1, 2024, na ikapokea maoni tofauti kutoka kwa watazamaji.

Tazama 'Masoom Dil Hai Mera' hapa:

video
cheza-mviringo-kujaza


Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram.

Video kwa hisani ya YouTube.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...