Kwa nini Reham Khan alikaribia kuacha Podcast ya Hafiz Ahmed?

Hafiz Ahmed hivi majuzi alikumbuka tukio ambapo Reham Khan nusura aondoke kwenye podikasti yake. Wanamtandao walikuwa na mengi ya kusema kuhusu hilo.

Kwa nini Reham Khan alikaribia kuondoka kwenye Podcast ya Hafiz Ahmed f

"Unataka kuwa na podikasti nami au niondoke?"

Reham Khan alionekana kwenye podikasti ya Hafiz Ahmed, hata hivyo, ilikaribia kuisha mapema.

Mume wa mwandishi huyo Mirza Bilal aliambatana naye.

Kulikuwa na mbwembwe nyepesi, huku mahojiano yakiendelea vizuri na Hafiz alielezea uzoefu wake kuwa mzuri.

Walakini, alishiriki hadithi ya kufurahisha kutoka kwa mahojiano:

"Nilikuwa nikizungumza na mume wa Reham na nikamwambia, 'Wewe ni mdogo na umeoa mwanamke mzee. Unapaswa kuolewa mara mbili zaidi'.

“Nilimuuliza anaishi wapi akasema Karachi. Mumewe pia alisema kuwa alikuwa na biashara huko Amerika.

“Kwa hivyo nilipendekeza kuwe na mke mmoja Karachi, mwingine Amerika, na mmoja Lahore.

"Kwa hiyo Reham Khan akaniambia, 'Je, unataka kuwa na podcast nami au niondoke?'

Licha ya mvutano huo wa kitambo, hali ilibadilika haraka na mahojiano yakaendelea bila tukio lolote.

Hafiz Ahmed alishiriki kwamba yalikuwa mazungumzo ya kufurahisha sana na Reham.

Hata alimwambia mume wake kwamba yeye ni mwanamke mzuri sana na kwamba si lazima aolewe na mtu mwingine yeyote.

Alifichua kuwa kwa Reham Khan, podikasti hiyo ilikuwa fursa ya kushiriki maarifa na uzoefu wake.

Pia ilionyesha uwezo wake wa kushughulikia hali zisizotarajiwa kwa neema na ucheshi.

Podikasti ya Hafiz Ahmed inaendelea kuvutia umakini kwa maudhui yake ya kuvutia na safu mbalimbali za wageni.

Ustadi wake wa kiasi na mazungumzo ya kuvutia na wageni yameimarisha sifa yake kama mtangazaji anayetafutwa katika ulimwengu wa podcasting.

Lakini wasikilizaji wengi walimpigia simu Hafiz Ahmed, wakimtuhumu kwa kukosa heshima.

Mmoja alisema: “Jambo moja analopaswa kujua ni kutomwaibisha mwanamke kwa umri wake. Ni mtoto kiasi gani kwake."

Mwingine aliandika: “Kualika wageni na kutowaheshimu. Kitu ambacho wanaume wa Pakistani pekee ndio wanaweza kufikia."

Mmoja alisema: “Sasa geuza majukumu. Alitania kuhusu mitala bila kuzingatia kile ambacho Reham lazima ahisi.”

Mwingine alisema:

"Anapaswa kuacha podcast yake. Nina hakika hakwenda huko ili kudharauliwa hivyo.”

Hafiz Ahmed ni mtaalam wa biashara ya mtandaoni na mtangazaji maarufu wa podikasti ambaye amepanda ngazi ya umaarufu kwa haraka na mahojiano yake ya kuvutia. Podikasti zake huvutia maelfu ya wasikilizaji.

Uwezo wake wa kuwatengenezea wageni wake mazingira mazuri bila kujiingiza katika maisha yao ya kibinafsi umewavutia watu wengi mashuhuri.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Utachagua Ubunifu wa Mitindo kama kazi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...