Kwa nini Rabia Anum alitoka nje ya Good Morning Pakistan?

Rabia Anum alitoka nje ya 'Good Morning Pakistan' ya Nida Yasir na akadokeza kuwa sababu hiyo ilitokana na mgeni mwingine.

Kwa nini Rabia Anum alitoka nje ya Good Morning Pakistan f

"Sitaweza kukutana na marafiki zangu"

Rabia Anum alitoka nje ya Nida Yasir Asubuhi Njema Pakistan kuchukua msimamo kwa waathiriwa wa unyanyasaji wa nyumbani.

Rabia alionekana kwenye show kama mgeni pamoja na Fiza Ali na Mohsin Abbas Haider.

Alikuwa tayari ameketi wakati show ilipoanza. Kisha Rabia alikuja kujua kuhusu wageni wengine.

Onyesho lilipoanza, Rabia alisema kwamba ataondoka kwani hakutaka kukaa wakati wote wa onyesho ambapo mtu anayedaiwa kuwa mnyanyasaji wa nyumbani pia alikuwa mgeni.

Akiomba msamaha kwa Nida, Rabia alisema:

“Nataka nikuombe msamaha wewe Nida kwa haya nitakayosema. Unajua nakupenda. Timu hii na chaneli hii ni mpenzi sana kwangu.

“Tunazungumzia makosa ya utotoni hivi sasa lakini kuna makosa ambayo yanakaa nawe maisha yako yote.

"Sitaki kufanya makosa kama haya hapa leo."

Bila kutaja majina yoyote, Rabia Anum alidokeza kuwa sababu hiyo ilitokana na Mohsin Abbas Haider.

Mohsin alikuwa ameolewa na Fatima Sohail. Alimshutumu kwa unyanyasaji wa nyumbani, jambo ambalo amekuwa akikanusha mara kwa mara, na mwishowe walitalikiana mnamo 2019.

Kwa kuchukua msimamo kwa waathiriwa wa unyanyasaji wa nyumbani, Rabia aliendelea:

“Kuna suala karibu yangu ambalo nimeliweka msimamo mkali yaani unyanyasaji wa nyumbani.

“Nilipokuja kwenye shoo yako leo, nilijua kuwa Fiza atakuwa hapa lakini sikuwa na habari na wageni wengine.

"Ninaamini ikiwa hatua yangu ndogo inaweza kumsaidia binti yangu au mtu yeyote huko nje basi lazima nifuate. Najua wewe (Nida) ni mtu wa kuwajibika.

"Lakini nadhani kama ningepitia kipindi hiki leo basi kesho, sitaweza kuwakabili marafiki zangu, wafanyakazi wenzangu na wasichana wote ambao ni wahanga wa unyanyasaji."

Rabia aliacha onyesho mwanzoni mwa onyesho.

Ingawa ilikuwa imehaririwa, sehemu za tukio hilo zilisambaa kwenye mitandao ya kijamii.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii walimsifu Rabia kwa msimamo wake kuhusu suala hilo.

Mmoja alisema:

"Heshima kubwa kwa Rabia Anum kwa kuchukua msimamo thabiti na wa ujasiri dhidi ya unyanyasaji wa nyumbani na wapiga wake."

"Skrini zetu za TV ni bora bila wao."

Mwingine alisema: "Inachukua ujasiri kuchukua msimamo kwenye onyesho la moja kwa moja la waathiriwa wa unyanyasaji wa nyumbani mbele ya mnyanyasaji.

"Kwa mshangao wa jinsi alivyoweza kufanya hivyo kwa uzuri. Rabia Anum ni aina ya mwanamke ambaye sote tunapaswa kumtazama. Hongera kwake!”

Mmoja wa tatu aliandika: "Ninajivunia sana Rabia Anum kwa jinsi alivyokataa kwa ujasiri kuketi kwenye onyesho na mnyanyasaji, tunahitaji wanawake zaidi kutoka kwa tabia hii ya kukubali wanyanyasaji."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unakula mara ngapi kwenye mkahawa wa Kiasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...