Kwa nini Govinda aliogopa kuitwa 'Mnyanyasaji wa Mtoto'?

Huku akikumbuka mwanzo wa uhusiano wake na Sunita Ahuja, Govinda alikiri kwamba aliogopa kuitwa "mnyanyasaji wa watoto".

Kwa nini Govinda aliogopa kuitwa 'Mnyanyasaji wa Mtoto' f

By


"Niliogopa kuitwa mlawiti wa watoto kwa kuchumbiana naye."

Govinda alifunguka kuhusu jinsi uhusiano wake na Sunita Ahuja ulianza na jinsi alivyoogopa kuchumbiana naye.

Ilifichuka kuwa Sunita alikuwa amechukua hatua ya kwanza baada ya kupewa changamoto ya kumvutia mwigizaji huyo na jamaa yake.

Sunita alisema alitumia zaidi ya mwaka mmoja kumbembeleza Govinda kabla hawajaanza kuchumbiana.

Hatimaye walipoanza kuchumbiana, Govinda aliogopa kuitwa mnyanyasaji wa watoto kwa sababu alikuwa na umri wa miaka 21 huku Sunita akiwa na miaka 15 pekee.

Pengo lao la umri lilionekana kuwa suala la wasiwasi kwa muda mrefu zaidi.

Hatimaye walifunga ndoa mwaka wa 1987. Govinda alikuwa na umri wa miaka 24 wakati huo Sunita akiwa na miaka 18.

Akikumbuka yote katika mahojiano, Govinda alishiriki:

"Alikuwa mchanga sana na wa kisasa. Niliogopa kuitwa mnyanyasaji wa watoto kwa kuchumbiana naye.

"Sote tulikuwa wadogo, hata nilimwambia 'wewe ni mdogo sana, unajua unachosema' lakini akasema anajua kila kitu na akasema 'nakupenda kwangu'.

Govinda aliendelea kueleza jinsi wawili hao walivyoanza kucheza pamoja kwenye onyesho la kwanza la filamu, na jinsi wangefanya hivyo kila mara kwenye harusi na shughuli nyingine.

Alikumbuka kuwa mara ya kwanza waliposhikana mikono ni pale walipoacha tukio kwenye gari moja.

“Gari lilikuwa likitembea, na mikono yetu iligusana kimakosa.

“Hakutoa mkono wake na kunishika mkono.

“Nilifikiri nikiachilia, ingeonekana kuwa ya ajabu.

"Mimi ni Mpunjabi, kwa hivyo nilifikiria, labda ningeendelea kushikana mikono.

"Tulielezea hisia zetu kwa kila mmoja katika gari moja."

Govinda na Sunita wana watoto wawili - Yashvardan na Tina.

Kama Sunita alivyosema hapo awali, Govinda anakusudia kumtambulisha mtoto wake Yashvardhan hivi karibuni kwenye ulimwengu wa filamu.

Walakini, hakuweza kufanya uigizaji wake wa kwanza kwa sababu ya kufungwa kwa Covid-19.

Sunita pia alisema kuwa Yashvardhan anaendelea vizuri katika maandalizi ya mechi yake ya kwanza.

Alifafanua: "Mechi ya kwanza ya Yashvardhan ilicheleweshwa kwa sababu ya kufungwa kwa (Covid-19).

“Tunafanya mazungumzo na watu wachache kuhusu uzinduzi wake. Tunataka nyumba nzuri za uzalishaji na hadithi nzuri kwa sababu itakuwa filamu yake ya kwanza.

“Mwanangu anajitayarisha sana kwa ajili ya mchezo wake wa kwanza. Anashughulika kujenga mwili wake, kujifunza kuigiza, kucheza dansi, na kufanya mambo mengine. Tutamzindua hivi karibuni.”



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni ipi filamu ya ibada ya Briteni unayopenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...