Nyota wa Kabli Pulao Sabeena Farooq ni nani?

Sabeena Farooq anavutia hadhira kwa uigizaji wake wa Barbeena katika 'Kabli Pulao'. Lakini mwigizaji ni nani?

Nyota wa Kabli Pulao Sabeena Farooq f

"Wazazi wangu wanafurahi na kazi yangu sasa"

Tamthilia ya televisheni Kabli Pulao inaikumba Pakistani, huku umakini mkubwa ukiwa juu ya Sabeena Farooq ambaye anacheza Barbeena.

Kabli Pulao ni kuhusu mwanamke kijana wa Kiafghani ambaye anaolewa kwa bahati mbaya na mwanamume wa umri wa makamo wa Kipunjabi wa Pakistani.

Inafuata watu hawa wawili na jinsi wanavyopitia uhusiano huu.

Sabeena anapokea sifa kwa jukumu lake kama Barbeena.

Lakini Sabeena Farooq ni nani na kwa nini anapendwa sana na watazamaji wake?

Kijana huyo mwenye umri wa miaka 29 alizaliwa na baba wa Kipunjabi na mama Pashtun huko Islamabad. Ana kaka mmoja na dada mmoja.

Sabeena ni mhitimu wa Sayansi ya Vyombo vya Habari na aliangukia kwenye ulimwengu wa uigizaji kwa bahati mbaya baada ya wazee wake wa chuo kumwambia ana kipaji cha uigizaji na anapaswa kuufuata kama taaluma.

Sabeena alisema alikwenda katika ofisi ya PTV, ambayo ilikuwa karibu na chuo kikuu chake, kwa ajili ya ukaguzi.

Hapo ndipo alipochaguliwa kwa mfululizo wake wa tamthilia ya kwanza Dhanak, ambapo alitumbuiza pamoja na Nauman Ijaz.

Alifichua kuwa wazazi wake hapo awali hawakufurahi alipotangaza kuwa anataka kuigiza.

Aliendelea kusema kwamba ni kweli dada yake mkubwa ndiye aliyewashawishi wazazi wao kumwacha Sabeena ajaribu mkono wake katika uigizaji.

Akiongea kwenye kipindi cha asubuhi cha Nida Yasir, Sabeena alisema:

"Nilipigania shauku yangu. Ikiwa ningeomba ruhusa ya kutenda nisingepata ruhusa, kwa hivyo nilipigania.

"Wazazi wangu wanafurahi na kazi yangu sasa, wananiombea na mafanikio yangu."

Sabeena tangu wakati huo amejitengenezea jina katika tamthilia nyingi maarufu kama vile Suno Chanda, Kashf, Muqaddar, Mohlat na Logh Kya Kahenge.

Alitambuliwa kwa sehemu yake Suno Chanda ambayo alicheza binti ya baba mkali Pashtun.

Sabeena alishangiliwa kwa kejeli na muda wa ucheshi katika mfululizo huo.

Ni mtu anayefahamika miongoni mwa wapenda tamthilia kwa sababu aliigiza ndani ya Kihaya Tere Bin.

Nyota wa Kabli Pulao Sabeena Farooq ni nani

Katika mfululizo wote huo, angefanya lolote lile ili kushinda mapenzi yake Murtasim, ambaye tayari alikuwa ameolewa na Meerab.

Sabeena alikiri kwamba mwanzoni hakutaka kucheza Kihaya.

Walakini, anashukuru alikubali jukumu hilo kwa sababu ya kutambuliwa kwake.

Sabeena Farooq hivi karibuni alifichua hilo Kabli Pulao inavuma katika nambari moja kwenye YouTube.

Mashabiki walikusanyika kumpongeza kwa mafanikio yake.

Shabiki mmoja alisema: "Sina maneno ya kuelezea jinsi ulivyocheza jukumu hili kwa uzuri. Ninaweza kukuona kuwa jambo kuu linalofuata nchini Pakistan.

Mwingine aliandika: “Penda drama hii.

"Uzito wa hisia mbichi na safi zilizoonyeshwa na waigizaji mahiri Sabeena Farooq na Haji Mushtaq kwa maneno machache au bila maneno ni ya kushangaza tu!"



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia Mascara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...