Mpenzi wa Ishaan Khatter anayesemekana kuwa Chandni Bainz ni nani?

Ishaan Khatter ameripotiwa kupata mapenzi kwa mara nyingine kufuatia kutengana kwake na Ananya Panday, safari hii akiwa na mwanamitindo anayeitwa Chandni Bainz.

Je! Mpenzi wa Ishaan Khatter Anayetajwa kuwa ni Chandni Bainz ni nani? -f

"Uliachana na Ananya hivi karibuni?"

Hadi mwaka jana, Ishaan Khatter na Ananya Pandey waliripotiwa kuwa kwenye uhusiano.

Walakini, Ananya alipoanza kuchumbiana na Aditya Roy Kapur, Ishaan pia alipata mapenzi upya.

Ikiwa ripoti za hivi majuzi zitaaminika, kaka mdogo wa Shahid anachumbiana na mwanamitindo wa Malaysia Chandni Bainz.

Mzaliwa wa Kuala Lumpur, Chandni Bainz ni mwigizaji anayetarajiwa ambaye alishiriki katika mchezo wa kuigiza wa TV ya Singapore. Hadithi ya Mama Yangu na mfululizo wa TV wa Malaysia Ghaib.

Baada ya janga, Chandni alihamia India na kutia saini na wakala wa modeli.

Bombay Times inaripoti chanzo chake kikisema: “Wako makini sana kuhusu kila mmoja wao.

"Hata amemtambulisha Chandni kwa marafiki zake wa karibu."

Tovuti hiyo ilifichua kuwa wawili hao walianza kuchumbiana mapema mwaka huu na msichana wa ajabu Ishaan alionekana akipanda naye hivi majuzi, alikuwa Chandni.

Hapo awali, Ishaan alidaiwa kuwa anachumbiana na Ananya Panday ambaye aliigiza naye Khali Peeli..

E-times iliripoti: "Kuachana kulitokea alipokuwa akipiga risasi Pippa naye aliathiriwa sana nayo.”

Ishaan Khatter alifunguka kuhusu kutengana kwake na Ananya Panday Kahawa Pamoja na Karan 7.

Muigizaji, ambaye alijiunga na wake Simu Bhoot waigizaji wenzake Katrina Kaif na Siddhant Chaturvedi kwenye kipindi hicho, waliulizwa kuhusu hali yake ya uhusiano wakati Karan Johar alipotaja kutengana kwake na Ananya.

"Uliachana na Ananya hivi karibuni?" Karan alimuuliza Ishaan, akitarajia kupata maelezo zaidi juu yake.

Hata hivyo, Ishaan aligeuza meza na kumuuliza badala yake, “Je! Kwa sababu ulisema aliachana nami hivi majuzi.”

Je! Mpenzi wa Ishaan Khatter Anayetajwa kuwa ni Chandni Bainz ni nani? - 1Karan alishikwa na mshangao. Ishaan aliongeza kuwa alikiona kipindi kinachomshirikisha Ananya, ambamo alionekana akiwa na Vijay Deverakonda, na akasema, "Ulimchukia."

Akijitetea, Karan Johar alisema, “Hapana, nilimaanisha kama wote wawili. Kuachana siku zote ni kuheshimiana, sawa?

Wakati kundi lilipoanza kujadili kama kuachana ni 'kila mara', Karan alirudisha mada kwa Ishaan na kumuuliza kama ameachana naye au kama ameachana naye.

"Ina maana gani aliachana na nani?" Ishaan aliuliza.

Akizungumzia ushauri wa uhusiano alioupata kutoka kwa kaka yake wa kambo Shahid kapoor, Ishaan alifichua kwamba alijifunza jinsi ya kutojipoteza katika mchakato huo.

Akizungumza na Good Times, Ishaan alisema: “Sawa, kaka yangu ameniambia nisijipoteze kwenye uhusiano; daima kujua mimi ni nani."

Kwa upande wa kazi, Ishaan Khatter ataonekana baadaye Pippa.

Pia ataonekana kwenye wizara Wanandoa Wakamilifu pamoja na Nicole Kidman, Liev Schreiber, Dakota Fanning na Eve Hewson.

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni nani tabia yako ya kike unayempenda katika michezo ya video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...