Mpenzi wa AP Dhillon anayedaiwa kuwa ni Banita Sandhu ni nani?

Katika wiki za hivi karibuni, Banita Sandhu amekuwa kwenye vichwa vya habari kwa uvumi wa uhusiano wake na AP Dhillon. Lakini yeye ni nani?

Mpenzi wa AP Dhillon anayedaiwa kuwa ni Banita Sandhu f

"Katika umri wa miaka 10, niliketi chini mama yangu na kumwambia mipango yangu."

Banita Sandhu amekuwa akitawala vichwa vya habari vya uvumi kuhusu uhusiano wake na AP Dhillon.

Mwimbaji huyo alitoa wimbo wake mpya 'With You' na vipengele vya Banita kwenye video ya muziki.

Lakini katika kipindi chote video, Banita na AP wanaonekana kupendwa, wakiwa wameshikana mikono na kubembelezana. Hii ilizua uvumi kuwa wimbo huo ulikuwa njia ya mwimbaji kufichua mpenzi wake.

Ingawa kumekuwa hakuna uthibitisho, Instagram ya Banita baada ya ilizidisha uvumi huo.

Alishiriki klipu fupi ya wanandoa hao wakibusu katika mazingira ya kupendeza, ikionekana kuthibitisha uhusiano huo.

Lakini Banita Sandhu ni nani?

Mpenzi wa AP Dhillon anayedaiwa kuwa ni Banita Sandhu ni nani

Banita alizaliwa na kukulia huko Caerlon, Wales.

Alipokuwa akikua, alitazama mataji ya Uingereza na Bollywood akiwa na matamanio ya kuwa mwigizaji.

Banita alisema: “Ni jambo la kawaida kusema siku zote nilitaka kuwa mwigizaji, lakini pia ni kweli.

"Nilikuwa nikitazama sabuni nikiwa mtoto, nikiwa na lengo la kupata sehemu Anwani ya Coronation. Katika umri wa miaka 10, niliketi chini mama yangu na kumwambia mipango yangu.

"Uhusiano wangu na Bollywood nilipokuwa mtoto ulikuwa kupitia kwa mama yangu. Yeye ni shabiki mkali wa Bollywood.”

Alishiriki katika jukwaa la ndani na utayarishaji wa filamu kabla ya kusainiwa na wakala akiwa na umri wa miaka 11.

Miaka michache baadaye, Banita aliigiza katika tangazo la Vodafone ambalo lilipeperushwa wakati wa IPL. Kwa sababu hiyo, alivutia usikivu wa Shoojit Sircar, ambaye alimtuma katika tangazo la kutafuna gum ya Wrigley.

Banita alihamia London akiwa na umri wa miaka 18 ambapo alipata digrii ya Fasihi ya Kiingereza kutoka Chuo cha King's College London.

Miezi sita ya shahada yake, Banita alipokea simu kutoka kwa Shoojit na ofa ya kucheza mkufunzi wa usimamizi wa hoteli. Oktoba.

Katika kuelekea utayarishaji wa filamu, alichukua masomo ya kufundisha ya Kihindi.

Banita alikumbuka hivi: “Unapoishi London pamoja na watu wanaozungumza Kiingereza, inakuwa vigumu sana kuchagua lugha hiyo.

"Nilimpigia simu Shoojit siku moja na kumjulisha kuwa haifanyi kazi na tukapata wazo la kuzungumza kwenye Skype kila siku."

Banita Sandhu aliigiza mkabala na Varun Dhawan.

Licha ya kupokea majibu ya ofisi ya sanduku, Oktoba alipata sifa kubwa sana, huku Banita, haswa, akipongezwa kwa umahiri wake wa kuigiza.

Mwaka huohuo, alikuwa kwenye video ya muziki ya 'Jind Mahi' ya Diljit Dosanjh.

Banita Sandhu hivi karibuni alipata fursa kadhaa za uigizaji.

Hii ilijumuisha filamu ya Kitamil Adithya Varma, filamu ya Uingereza Uzuri wa Milele na mfululizo wa TV wa sci-fi Pandora.

Filamu yake kubwa zaidi ilikuja mnamo 2021 na Sardar Udham, aliyoigiza Vicky Kaushal.

Mama Teresa na Mimi alishinda Tuzo la Filamu Bora katika Tamasha la Kimataifa la Filamu la Mirabile Dictu huko Roma, huku Banita Sandhu akipongezwa kwa taswira yake ya kusisimua ya mwanamke anayepitia hali ya kupindukia ya hisia.

Banita Sandhu sasa yuko tayari kucheza na Sita Malhotra katika msimu wa tatu wa bridgerton.

Mpenzi wa AP Dhillon anayedaiwa kuwa ni Banita Sandhu 3 ni nani

Akitafakari kazi yake, Banita alisema amekomaa kwa kuweka. Alifafanua:

"Sikuzote nimejifunza kazini. Iwe ni ya kiufundi, kama kutafuta mwanga wako na kugonga alama yako, au ubunifu, kama vile jinsi ya kujiweka chini na kuwepo katika tukio huku kukiwa na fujo ya seti.

"Sidhani kama nitaacha kujifunza mradi tu ninafanya kazi."

Akiwa mbali na filamu, Banita Sandhu anazungumza kuhusu afya ya akili, akiwa amepitia matatizo yake mwenyewe.

Alieleza: “Nilishuka moyo wakati filamu yangu ya kwanza Oktoba haikufanya vizuri kwenye ofisi ya sanduku.

"Siku hizo, nilikuwa na shughuli nyingi nikimaliza elimu yangu ya chuo kikuu huko London, nikifanya kazi katika Bollywood, kufanya matangazo - kushughulikia mambo mengi kwa wakati mmoja, ambayo sikuweza kusimamia.

"Ilikuwa wakati mgumu kwani Mumbai sikujulikana, na kukaa peke yangu pia ilikuwa ngumu

"Niligunduliwa wakati wa maisha yangu wakati nilipaswa kustawi, nilikuwa chuo kikuu na sinema yangu ya kwanza ilitolewa lakini wakati huo, afya ya akili haikuzungumzwa sana; Sikuelewa kwa nini nilihisi utupu na huzuni kiasi hicho.”

Alichukua mapumziko kabla ya kurejea akiwa amefufuka.

Banita alisema: “Ilichukua muda na kazi nyingi kupata nafuu na kusitawisha uhusiano wenye nguvu zaidi nami na akili yangu.

"Ninahisi kama ni muhimu kuzungumza juu yake. Ikiwa inaweza kusaidia mtu mmoja tu huko nje, basi inafaa sana.

Mpenzi wa AP Dhillon anayedaiwa kuwa ni Banita Sandhu 2 ni nani

Licha ya kuwa na sifa nane pekee za kaimu hadi sasa, Banita Sandhu ameteka hisia za mamilioni. Hii ni kwa hisani ya anuwai ya majukumu yake.

Akitafakari matamanio yake ya uigizaji, msichana huyo mwenye umri wa miaka 26 alisema:

"Inakuja kwa ukweli kwamba ninataka kufanya kazi nzuri iwe India au ng'ambo.

"Nadhani kama mwigizaji, kuweza kuwa na wigo mwingi na kufikia ulimwenguni na kuweza kufanya kazi na timu bora zaidi katika nchi tofauti ni bahati nzuri."

Banita Sandhu sasa yuko kwenye vichwa vya habari vya maisha yake ya kibinafsi na uhusiano wake unaodaiwa kuwa na AP Dhillon.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi sura yako ya kupendeza ya Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...