Wachezaji Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood ni akina nani?

Kucheza dansi hakuji kwa kila mwigizaji katika sinema ya Kihindi. Tunaangalia baadhi ya wacheza densi mbaya zaidi waliokiri katika tasnia hiyo.

Wachezaji Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood_ - f

"Watu hawa sio wachezaji wazuri."

Kama wapenzi wa Bollywood, mara nyingi sisi hulemewa na kuyumbishwa na uchawi ambao nyota zetu tunazozipenda hutupa.

Wana haiba isiyoweza kukanushwa, haiba ya asili ya skrini, na talanta isiyoonekana.

Wanapokuwa wacheza densi mahiri, inawafanya wavutie zaidi.

Walakini, kucheza sio suti kali ya kila mtu.

Waigizaji kadhaa wenye talanta wanaweza kuburudisha na kupendeza bila kuwasha sakafu ya densi.

Ikiingia ndani ya waigizaji ambao pengine hawana miondoko ya kucheza, DESIblitz inawaletea baadhi ya wachezaji wacheza densi mbaya zaidi wa Bollywood.

Dev Anand

Wachezaji Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood ni akina nani? - Dev AnandMwigizaji wa filamu wa Bollywood, Dev Anand anajivunia kazi ya ajabu iliyodumu kwa zaidi ya miongo sita.

Hata hivyo, mashabiki wa Baazi star anaweza kufahamu kuwa kucheza si uwezo anaojulikana nao.

Hii ni kinaya kiasi fulani ukizingatia hilo Dev Sahab ni maarufu kwa kuangaziwa katika baadhi ya nyimbo tamu zaidi za Enzi ya Dhahabu ya sinema ya Kihindi.

Licha ya hayo, haonekani akifanya mazoezi magumu ya densi wala hatua rahisi.

Katika Mahojiano akiwa na WildFilmsIndia, Dev Sahab anakiri uwezo wake duni wa kucheza:

“Mimi sio dansa mzuri, lakini namudu nyimbo zangu.

"Ninafanya kazi kwa akili yangu na inapendwa na watu.

"Sipendi kuzingatiwa kwa sababu mimi si dansi mzuri."

Mnamo 2010, Shammi Kapoor umebaini kwamba Dev Anand alikuwa chaguo la awali la kuongoza Teesri Manzil (1966).

Chini ya klipu ya video, shabiki anasema: "Singeweza kamwe kufikiria Dev Anand katika jukumu hili.

Je, kuna mtu yeyote anaweza kumpiga picha Dev Anand akicheza kwa 'Aaja Aaja'?"

Ingawa anaweza kuwa mchezaji duni wa densi, Dev Sahab alirukaruka, akapiga makofi, na kusogea katika nyimbo zake na watazamaji wanaendelea kumpenda kwa ajili yake.

Sanjay Dutt

Wachezaji Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood ni akina nani? - Sanjay DuttSanjay Dutt ni ishara ya nguvu ya nyota na mnyama mbichi kwenye selulosi.

Muigizaji huyo ametumbuiza katika nyimbo mbalimbali, na hivyo kujizolea sifa kutoka kwa mashabiki.

Walakini, Sanjay haamini kuwa anaweza kucheza vizuri.

Anajieleza ndani'Tamma Tamma' - wimbo anaoimba na Madhuri Dixit ndani Thaanedaar (1990).

Sanjay anaelezea: “Nakumbuka wakati nilipoulizwa kulinganisha hatua na Madhuri Dixit wakati nikipiga wimbo wa 'Tamma Tamma'.

“Nilipogundua tu niliingiwa na woga kwa sababu nacheza kama kunguru na ilinibidi kutumbuiza pamoja na Madhuri ambaye anajulikana kwa uchezaji wake.

"Ili kukamilisha hatua, nilifanya mazoezi kwa siku 16 moja kwa moja. Bado nilikuwa na wasiwasi wa kuigiza lakini hatimaye, nilifanya hivyo.”

Mwimbaji wa nyimbo za marehemu Saroj Khan, ambaye alifanyia kazi 'Tamma Tamma' pia amekiri kushangazwa kwake na uimbaji wa Sanjay katika wimbo huo bila dosari.

Kuwa hivyo iwezekanavyo, Saajan mwigizaji amekaa mbali na kucheza kwenye filamu zake.

Sunny Deol

Ambao ni Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood_ - Sunny DeolStaa mmoja ambaye hajajificha kuwa mmoja wa wacheza densi mbaya zaidi wa Bollywood ni Sunny Deol.

Sunny ni nguvu ya machismo na talanta kwenye skrini kubwa.

Kwa miongo yake yote minne ya kusifiwa kwenye tasnia, hata hivyo, mwigizaji huyo ameweka wazi chuki yake ya kucheza.

Katika mwonekano Koffee Pamoja na Karan mnamo 2005, mtangazaji Karan Johar alimwomba Sunny ajitathmini mwenyewe kati ya 10 kama dansi, huku 10 wakiwa alama za juu zaidi.

Jua anajibu kwa uwazi: "Sifuri."

Mahali pengine, wakati wa 2023 kuonekana on Kipindi cha Kapil Shama, Jua hucheka wakati mtangazaji maarufu anatania:

"Inasemekana juu yako kwamba kwa filamu ambayo una safu ya dansi, hautoi tarehe.

"Unatoa tarehe juu ya tarehe, tarehe juu ya tarehe, na tarehe juu ya tarehe."

Mnamo 2018, Ajay Devgn pia alionekana Koffee Pamoja na Karan. 

Karan anamuuliza ambaye kulingana naye alikuwa mchezaji mbaya.

Ajay anajibu: “Jirani yangu, Sunny Deol!”

Mawazo haya yanaonyesha kuwa kucheza dansi kunaweza kusiwe moja wapo ya vitu ambavyo Tara Singh wa kitabia anapiga mayowe.

Khans Watatu

Wachezaji Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood ni akina nani? - Khans WatatuAamir Khan, Salman Khan, na Shah Rukh Khan wanachukuliwa kuwa utatu maarufu wa waigizaji wa Kihindi.

Hata hivyo, inaonekana kwamba mojawapo ya mambo ambayo nyota hao wanafanana ni ustadi wao wa kucheza dansi wa wastani.

Mnamo Mei 2024, mwandishi wa chore za sauti Ahmed Khan alikubali kwamba waigizaji hao watatu si wachezaji wakubwa.

Anasema: “Nilimpa [Salman] hatua ambapo ilimbidi kusogeza kola yake.

“Huwezi kufanya na mwigizaji mwingine kwa sababu hata akiifanya vizuri, watazamaji watahoji kwa nini anafanya hivyo?

“Kwa sababu ya haiba ya Salman, ina athari kwa hadhira.

“Shah Rukh ni mrembo sana. Unaweza kumfanya aruke.

"Nilimfanya avae kama mcheshi katika wimbo mmoja. Hii ni haiba ya Shah Rukh - matambara ya utajiri.

Ahmed pia alisifu mabadiliko ya Aamir katika filamu kama vile Rangeela (1995) na Ghajini (2008).

Anaendelea kusema:

"Watu hawa sio wacheza densi wazuri lakini wanajua nini cha kufanya, jinsi ya kutumbuiza katika muziki fulani, na mashairi maalum, na kile watazamaji wao watapenda.

"Kwa hivyo wanakuja na michango yao katika suala la utu. Kamwe hawatasema wanachotaka kufanya.

"Chochote unachowafanya wafanye, watafanya kwa mtindo wao wenyewe na kitafanya kazi."

Mashabiki walikasirika wakati video ya waigizaji hao watatu ilipoibuka kucheza pamoja kwenye sherehe za Anant Ambani na Radhika Merchant.

Kile ambacho utatu kinakosa katika kucheza, wanakifidia katika uigizaji.

Ajay Devgn

Wachezaji Wachezaji Wabaya Zaidi wa Bollywood_ - Ajay DevgnAjay Devgn ni mkali na anaboresha kwenye skrini kubwa.

Ni ngumu kuamini kuwa nyota huyo hajioni kama densi.

Wakati kukuza of Barabara 34 (2022), Ajay anatelezesha kidole kwa kustaajabisha ujuzi wake wa kustaajabisha.

Anasema hivi kwa mzaha: “Kwa sababu mimi si mzuri sana katika kucheza dansi, kufanya mazoezi pia hakusaidii.”

Mnamo 2023, filamu ya Ajay Rrr (2022) alishinda Tuzo la Chuo cha 'Wimbo Bora wa Asili'.

Tuzo hiyo ilikuwa ya mtayarishaji chati 'Naatu Naatu'.

Akipongezwa kwa gongo, Ajay anasema: "Rrr alipata Oscar kwa sababu yangu.

"Ikiwa ningecheza kwa wimbo huo, unaweza kufikiria nini kingetokea?"

Inaburudisha kuona Ajay akibeba kile ambacho wengine wanaweza kuona kama udhaifu kama chanzo cha vichekesho.

Mashabiki wako tayari zaidi kupuuza hitilafu hii katika safu kubwa ya vipaji vya Ajay.

Katika sinema ya Kihindi, densi wakati mwingine ni muhimu kama wimbo wenyewe.

Inatoa nishati na kuimarisha ubora wa nyota wa waigizaji.

Wakati mwingine ingawa, nyota wanahitaji kutafuta njia zingine za kuburudisha mashabiki wao linapokuja suala la taratibu za densi.

Inapendeza sana kwamba waigizaji hawa wanakubali na hata kufanya wepesi kuwa wacheza densi wabaya zaidi wa Bollywood.

Hii haiathiri umaarufu wao na kwa hiyo, wanastahili heshima.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Pinterest na The Indian Express.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mwanamke wa Briteni wa Asia, je! Unavuta sigara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...