Ndoa zipi Maarufu za Sauti Ziliachana?

Ndoa za sauti zinaweza kuwa na haiba au utata. Baadhi hayadumu kwa muda mrefu kama wengine. Tunaorodhesha baadhi ya ndoa kama hizo ambazo zilivunjika.

Ndoa zipi Maarufu za Sauti Ziliachana? - f 1

"Aligundua kuwa nilikuwa mtu mbaya ambaye alikunywa sana"

Ni kawaida kwa watu wa India kuoa mtu kutoka tasnia moja, na ndoa za Sauti ni mfano bora.

Kwa nini baadhi ya ndoa hizi zinafanikiwa, wengine wamekuwa na bahati ndogo.

Kwa miaka mingi, kumekuwa na uhusiano mwingi katika Sauti ambayo huibuka, kufuatia ndoa.

Kuna sababu anuwai za hii, pamoja na malengo tofauti, mambo na kutoweza kuendeleza dhamana zaidi.

Kwa kufurahisha, nyingi za ndoa hizi za Sauti zilizokwenda umbo la peari zilihusisha nyota kubwa.

Kuchunguza maunganisho haya, DESIblitz inaonyesha ndoa rasmi katika sauti ambayo ilibomoka.

Guru Dutt na Geeta Dutt

Ndoa zipi Maarufu za Sauti Ziliachana? Guru Dutt Geeta Dutt

Katika miaka ya 50, Guru Dutt na Geeta Dutt walikuwa majina ya kaya katika ulimwengu wa filamu.

Licha ya upinzani mkali kutoka kwa familia ya marehemu, walioa mnamo 1953.

Dada wa Guru Sahab, Lalita Lajmi inaonyesha kwamba wenzi hao walishiriki ndoa ya joto mwanzoni:

“Katika miaka ya mwanzo ya ndoa yao, Guru Dutt na Geeta walishirikiana sana kwa upendo.

"Walifurahia uhusiano mkubwa kuhusu muziki. Wote walipenda watoto wao. ”

Walakini, mambo yalikuwa mabaya wakati Guru Sahab alianza kufanya kazi na Waheeda Rehman.

Walifanya kazi pamoja katika Classics kama vile Pyaasa (1957) na Sahib Bibi Aur Ghulam (1962).

Uvumi wa kisa cha madai kati ya Guru Sahab na Waheeda Ji kiliunda umbali kati yake na mkewe.

The Pyaasa mkurugenzi alianguka katika unyogovu baada ya kutofaulu kwa tamaa yake kubwa Kaagaz Ke Phool (1959).

Geeta Ji mwenyewe hakuwa akifanya vizuri katika kazi yake.

Tayari alikuwa akikabiliwa na ushindani mgumu kutoka kwa Lata.

Halafu, wakati Asha Bhosle alipoanza kufanya alama yake, watunzi wa muziki hawakuangalia upande wake.

Guru Sahab alijiua mnamo 1964, ambayo iliharibu Geeta Ji.

Alimpa ole wake kwa pombe, ambayo ilimrudisha na ugonjwa wa ini. Geeta Ji alikufa mnamo 1972.

Kwa kweli hii ikawa moja ya ndoa za kusikitisha zaidi za Sauti za enzi za miaka ya 50.

Kishore Kumar na Madhubala

Ndoa zipi Maarufu za Sauti Ziliachana? - Kishore Kumar Madhubala

Kishore kumar na Madhubala alioa mnamo 1960. Hii ilikuwa ndoa ya pili kati ya ndoa nne za Kishore Da.

Walakini, uhusiano huu ulikuwa na shida tangu wakati walipofunga fundo.

Madhubala alikuwa akisumbuliwa na kasoro ya septal ya ventrikali. Hii ni hali ya kuzaliwa ya moyo ambayo ilimfanya dhaifu, dhaifu na kutokuwa na matumaini.

Aidha, ya Mughal-E-Azam (1960) nyota ilikuwa ikipona kutoka kwa kuachana kwa utata na hadithi ya Sauti Dilip Kumar.

Dada ya Madhubala, Madhur Bhushan mazungumzo juu ndoa zao:

"Kwenye marudio [Madhubala] alijiunga na Kishore Kumar."

Mapenzi yao yaliendelea kwa miaka mitatu kupita Chalti Ka Naam Gaadi (1958) na Tikiti Nusu (1962). "

Ndoa ilivunjika wakati Madhubala alipewa umri wa kuishi wa miaka miwili.

Baadaye, Kishore Ji alimwacha Madhubala nyumbani kwa baba yake.

Madhur hutoa maelezo juu ya matokeo ya kipindi hiki cha kuvunja moyo:

“Alitaka kuwa naye. Angemtembelea mara moja kwa miezi miwili ingawa.

"Kamwe hakumnyanyasa kama ilivyoripotiwa. Alimchukua gharama za matibabu. ”

Ni muhimu pia kutambua kuwa Madhubala alikuwa na huzuni wakati Dilip Sahab alioa Saira Banu mnamo 1966. Hii inaonyesha upendo wake wa milele kwa Devdas (1955) muigizaji.

Ingekuwa ngumu kwa Madhubala kumpenda Kishore Da vivyo hivyo. Alikufa mnamo 1969.

Hii ni moja ya ndoa mbaya zaidi za Sauti katika historia.

Randhir Kapoor na Babita Shivdasani Kapoor

Ndoa Gani Maarufu Za Sauti Zilianguka_ - Randhir Kapoor na Babita Shivdasani Kapoor

Randhir Kapoor na Babita Shivdasani Kapoor ndoa katika hafla ya kifahari mnamo 1971.

Nyuso maarufu za sauti kutoka wakati huo zilikuwepo kwenye hafla hiyo.

Walakini, mwishoni mwa miaka ya 80, vitu vilianguka vizuri.

Kwa hivyo, ni nini inaweza kuwa moja ya ndoa zilizofanikiwa zaidi za Sauti ilishindwa.

Randhir alitangazwa kama mwigizaji wa filamu. Hakuna toleo lake jipya lililofanya vizuri.

Kwa kuongezea, na nyota wachanga kama Mithun Chakraborty, Sanjay Dutt na Anil Kapoor waliowasili, hakuwa akipata kazi yoyote nzuri.

Kuanguka kwa kazi yake kulimpata Randhir wakati alianza kupuuza maisha yake ya kitaalam na ya kibinafsi.

Babita hakuridhika na mabadiliko haya katika maisha yake ya ndoa.

Mwishowe aliondoka Randhir na aliwalea peke yao binti zao wawili. Hawakuwa wengine isipokuwa Karisma Kapoor na Kareena Kapoor Khan.

Walakini, licha ya kuishi maisha yao mengi kando, wenzi hao hawajaachana kamwe. Randhir alizungumzia uamuzi huu mnamo 2021:

"Yeye ni sehemu muhimu ya maisha yangu. Amenipa watoto wawili wa kupendeza.

"Sote ni watu wazima, na tulipendelea kukaa kando."

Randhir pia anafikiria juu ya kuvunjika kwa ndoa yake:

“Aligundua kuwa nilikuwa mtu mbaya ambaye hunywa pombe nyingi na anachelewa kurudi nyumbani, jambo ambalo hakupenda.

“Kwa hivyo ni sawa. Tulikuwa na watoto wawili wa kupendeza wa kutunza.

“Aliwalea katika njia bora na wamefaulu katika kazi yao. Ni nini kingine ningeweza kuuliza kama baba? ”

Hii inaonyesha kuwa hakuna uhasama kati ya Randhir na Babita. Inapendeza kwamba licha ya kutokuwa pamoja, bado wanashiriki upendo na heshima.

Rajesh Khanna na Dimple Kapadia

Ndoa zipi Maarufu za Sauti Ziliachana? - Rajesh Khanna Dimple Kapadia

Mwanzoni mwa miaka ya 70, mashabiki wengi wa kike walikuwa wakimpigia Rajesh Khanna.

Alivunja mioyo ya mamilioni wakati alioa mwigizaji chipukizi Dimple Kapadia.

Dimple aliolewa na Rajesh miezi nane kabla ya kutolewa kwa filamu yake ya kwanza Bobby (1973).

Bobby ilikuwa mafanikio makubwa. Kwa hivyo, wazalishaji walikuwa wakimiminika kusaini Dimple kwa filamu zao.

Walakini, mumewe mpya alikuwa akisisitiza kuwa bi harusi yake atabaki kuwa mama wa nyumbani.

Kusisitiza kwa Rajesh kulisababisha shida kuonekana katika ndoa, ambayo kwa mtu wa nje, ilionekana kama ndoto.

Kiwango cha kuvunja kilikuja na uzalishaji wa Souten (1983).

Dimple alijionea mwenyewe ukaribu unaokua kati ya Rajesh na mwanamke anayeongoza wa filamu, Tina Munim.

Mwishowe aliondoka Rajesh na kuanza tena kazi yake ya filamu.

Ingawa Rajesh na Dimple walitengana mwanzoni mwa miaka ya 80, hawakuachana kamwe. Walidumisha uhusiano mzuri.

Mnamo 1990, Rajesh aliketi na Amitabh Bachchan kwa mahojiano ya pamoja.

Wakati wa mazungumzo, Rajesh anajadili uhusiano wake uliyokuwa na shida na Dimple, ambayo ikawa moja ya ndoa zenye ghasia zaidi za Sauti:

“Sikuwa na shida juu ya mke wangu kufanya kazi. Lakini nilipooa Dimple, nilitaka mama kwa watoto wangu.

"Isitoshe, ikiwa ningejua wakati huo hiyo Bobby ingedhibitisha talanta yake, nisingemzuia.

"Kukomesha talanta ni ukatili."

Dimple alimjali Rajesh katika siku zake za mwisho na amezindua heshima zake kadhaa baada ya kufa.

Sanjay Khan na Zeenat Aman

Ndoa Gani Maarufu Za Sauti Zilianguka_ - Sanjay Khan na Zeenat Aman

Wakati wa miaka ya 70, Zeenat Aman ambaye alikuwa nyota maarufu katika Sauti alioa msanii wa filamu na muigizaji Sanjay Khan mnamo 1978.

Inaonekana, ya Satyam Shivam Sundaram (1978) mwigizaji alikuwa alishauriwa kutokuoa Sanjay.

Lakini mapenzi yake yalikuwa makali sana hivi kwamba alipuuza hii.

Kwa kweli, Zeenat alitangaza:

“Nampenda huyu mtu. Huelewi? Nitaunga mkono kila hatua yake na nitamfanya mfalme siku moja. ”

Moyo wake na, kwa kiwango, uso wake ulivunjika mnamo 1979.

Sanjay alionekana kumnyanyasa Zeenat katika hoteli, akimpiga na kumpiga.

India Today inaripoti kuwa hii ni kwa sababu Zeenat alikataa kuweka tena sehemu za Abdullah (1980).

Wote wawili walifanya kazi pamoja katika filamu hii iliyoongozwa na Sanjay.

Kupigwa kwa Sanjay kulisababisha Zeenat kupata kovu na jicho dhaifu. Watazamaji walishuhudia shambulio hilo lakini hawakuingilia kati.

Ndoa yao ilifutwa muda mfupi baadaye.

Mnamo 1999, Zeenat alionekana on Rendezvous na Simi Garewal. Anatafakari juu ya tukio hilo:

"Ikiwa unazungumzia sura ya zamani, ilikuwa fupi sana.

"Hivi sasa akilini mwangu, kwa miaka mingi akilini mwangu, imeangamizwa."

Inapongezwa kwamba Zeenat ameendelea kutoka kwa tukio hilo la kutisha. Hii ni moja ya ndoa za Sauti, ambazo zinapaswa kuachwa zamani.

Kamal Haasan na Sarika

Ndoa zipi Maarufu za Sauti Ziliachana? - Kamal Haasan Sarika

Katika kipindi cha kwanza cha kazi yake, Kamal Haasan alioa mwigizaji Sarika mnamo 1988. Sarika pia ni mwigizaji mashuhuri kwa haki yake mwenyewe.

Kamal na Sarika tayari walikuwa na binti pamoja kabla ya harusi zao.

Yeye sio mwingine ila Shruti Haasan. Hii ilikuwa moja ya ndoa za kupendwa zaidi za Sauti.

Walakini, Kamal alianza kufanya kazi na mwigizaji Simran Bagga mwanzoni mwa miaka ya 2000.

Ingawa Simran ana umri mdogo zaidi ya miaka 22, inaaminika kuwa nyota hizo mbili ziliangukia kwa bidii.

Kamal akiwa ameolewa na Sarika, jambo hili halikudumu kwa muda mrefu na liliisha mnamo 2002.

Ingawa, bila shaka hii ilikuwa imevunja ndoa ya Kamal na Sarika.

Kwa upande mwingine, mtu hujiuliza ikiwa asili zao tofauti pia zilishiriki katika uhusiano usiofaa.

Kamal alitoka katika hali tajiri, wakati familia ya Sarika haikuwa na bahati sana.

Tofauti hizi, pamoja na mambo ya Saagar (1985) nyota ilisababisha wenzi hao kuachana mnamo 2002.

Mnamo 2003, Kamal alikiri kwamba anaogopa mustakabali wa watoto wake kama matokeo ya talaka.

Walakini, mnamo 2021, Shruti maarufu alitazama kutengana kwa wazazi wake kwa matumaini:

"Nilifurahi kutengana kwani sidhani kama watu wawili ambao hawaelewani, wanapaswa kuishi pamoja kwa sababu fulani."

Uhusiano ulioshindwa hautoi furaha katika hali yoyote.

Maoni ya Shruti yanaonyesha kuwa bila kujali kupendeza na umaarufu, ndoa za Sauti ni kama nyingine yoyote.

Saif Ali Khan na Amrita Singh

Ndoa Gani Maarufu Za Sauti Zilianguka_ - Saif Ali Khan na Amrita Singh

Mwanzoni mwa miaka ya 90, Amrita alikuwa nyota aliyefanikiwa, wakati Saif alikuwa akihangaika kujiunga na kilabu cha waigizaji wa orodha.

Seif alikutana na Amrita na kupendana. The jina (1986) mwigizaji pia alipigwa na Seif, ingawa alikuwa na umri wa miaka 12 kwake.

Nyota hizo mbili zilikuwa mume na mke mnamo 1991.

Urafiki huo ulizorota vibaya mnamo 2004 na kuishia kwa talaka. Amrita anaripotiwa kuanza kumfyatulia Saif na familia yake mashimo.

Hadithi kuhusu madai ya madai ya Saif ziliongezea moto moto. Saif anauliza kwa uchungu tabia iliyobadilishwa ya Amrita:

"Lakini kwa nini ninakumbushwa kila wakati juu ya jinsi nilikuwa mume mbaya, na jinsi baba yangu ni mbaya?"

Walakini, Saif pia alitangaza nia yake ya kudumisha hali nzuri na Amrita:

"Sitaki mzozo wowote na Amrita."

"Alikuwa na atabaki, sehemu muhimu ya maisha yangu. Nataka yeye na watoto wangu wawe na furaha. ”

Mmoja wa watoto wao ni mwigizaji mchanga Sara Ali Khan. Mnamo 2018, Seif na Sara walionekana pamoja kwenye kipindi cha mazungumzo cha Karan Johar, Koffee na Karan. 

Wakati wa mahojiano, Sara anafichua mtazamo wa Amrita wakati baba yake alioa Kareena Kapoor Khan:

“Mama yangu alinivaa kwa ajili ya harusi ya baba yangu. Ilikuwa vizuri sana. Kila mtu alikuwa amekomaa sana. Haikuwa jambo kubwa. ”

Hiyo labda inafupisha kwamba hata baada ya ndoa kushindwa, watu wanaweza kuwa na muungano mzuri.

Nyota za filamu za India zimekuwa zikishirikiana kila wakati. Wakati uhusiano huo unasababisha ndoa, huundwa kuchukua vichwa vya habari.

Kama ilivyo kwa watu wengine wowote, ndoa hizi nyingi wakati mwingine hazifanyi kazi.

Inafaa kukumbuka kuwa ndoa huwa ngumu zaidi kudumisha wakati ziko katika mwangaza wa kila wakati wa mwangaza.

Wakati mwingine, ndoa za Sauti hugongana chini ya shinikizo, ambayo ni ya asili.

Ingawa, ni ya kupendeza wakati wenzi wanaohusika wanabaki wastaarabu, haswa pale ambapo kuna watoto wanaohusika.

Bila kujali maisha yao ya kibinafsi, nyota za Sauti mara chache huacha juhudi zao za kuburudisha. Kwa hiyo wanastahili heshima.

Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa Uaminifu wa Upperstalls.com, Pinkvilla, Instagram, DNA India, Facebook na Medium