Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan?

Watendaji kadhaa wa watoto walipata umaarufu kwa kucheza jukumu la utoto la Amitabh Bachchan katika kilele cha taaluma yake. Hebu tuone ni akina nani.

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - f

"Aur Woh Kya Tha, Jo Meri Maa Ke Saath Hua Tha"

Nyota za watoto wamekuwa na mchango mkubwa katika Sauti, haswa wale ambao walicheza Amitabh Bachchan mchanga kwenye filamu.

Watendaji hawa wa watoto walichukua tabia ndogo ya Amitabh kati ya miaka ya 70 na mapema miaka ya 90.

Umaarufu wa nyota hizi za watoto uliongezeka kwani walionekana wakati ambapo Big B ya hadithi ilikuwa ikitawala tasnia ya filamu. Alikuwa kwenye kilele cha kazi yake, akiigiza filamu maarufu.

Wasanii hawa wa watoto walifanya kazi zaidi katika filamu zilizoongozwa na marehemu Manmohan Desai. Watazamaji walipata kuona kupendwa kwa Mwalimu Ravi akiongezeka zaidi na kila filamu, akicheza kijana Amitabh Bachchan.

Nyota nyingi za watoto mwishowe zilienda kufuata nyanja zingine, na zingine bado zinaigiza hapa na pale.

Tunaangalia nyota maarufu za watoto ambao walicheza Amitabh Bachchan mchanga kwenye filamu.

Mwalimu Mayur

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mayur Mkuu

Mayur Raj Verma, anayejulikana zaidi kama Master Mayur alizaliwa India wakati wa 1964.

Alikuwa mwigizaji maarufu sana wa watoto, haswa na uigizaji wake wa kihemko na lugha ya mwili.

Mayur alifanya kwanza bora katika filamu ya mchezo wa kuigiza ya Praksh Mehra Muqaddar Ka Sikandar (1978), akicheza Sikandar mchanga (Amitabh Bachchan).

Kufuatia kutolewa kwa filamu hii, alikua mhemko wa usiku mmoja. Sifa zake za uso zilidhihirika katika wimbo 'O Saathi Re.'

Kwa kuongezea, alicheza Heera aliyekua kidogo (Big B) katika filamu ya maigizo Laawaris (1981). Anaonekana katika eneo kama mhudumu ambapo anacheza kwa tuni za 'Mere Angne Mein' [Kwa nafasi yangu].

Mayur kisha akaanza kucheza vijana masikini Sudhir Roy ndani Bemisali (1982). Katika filamu hiyo, anakuja kuishi na Hakimu Chaturvedi (Om Shivpuri) na anakuwa Dk (Amitabh Bachchan).

Zaidi ya filamu, Mayur pia amewasilisha na kusimamia vituo kadhaa vya runinga vya Asia.

Mwalimu Alankar Joshi

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mastrer Alankar

Alankar Joshi, maarufu zaidi kama Master Alankar alikuwa mwigizaji maarufu wa watoto wakati wa miaka ya 70 na 80 ya Sauti.

Alipata umaarufu zaidi wakati alichukua picha ya hasira ya Amitabh Bachchan (Vijay Verma) kwenye mchezo wa kuigiza. Deewar (1975).

Kikundi cha wanaume walevi wanapata msanii wa tatoo kuandika kitu kibaya sana juu ya baba yake, Anand Verma (Satyendra Kapoor) kwenye mkono wake wa kushoto juu. Msanii anaandika:

"Mera Baap Chor Hai." [Baba yangu ni mwizi].

Hii inavunja kisaikolojia Vijay na ina athari kwa maisha yake ya baadaye. Vijay mchanga yuko karibu na mama yake, Sumitra Devi (Nirupa Roy) na kaka mdogo, Ravi Verma (Mwalimu Raju / Shashi Kapoor).

Baada ya kuacha ulimwengu wa filamu, Master Alankar alisafiri kwenda New York, USA kumaliza masomo yake ya juu katika sayansi ya kompyuta.

Mwalimu Alankar ana binti wawili, Anuja Joshi na Anisha Joshi. Dada yake Pallavi Joshi ni mwigizaji aliyefanikiwa wa Runinga.

Mwalimu Tito

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mwalimu Tito

Mwalimu Tito anaonekana kama Amit mchanga ambaye amechukuliwa na DSP Shamsher Singh (Shammi Kapoor) na mkewe (Nanda) kwenye filamu ya mchezo wa uhalifu Parvarish (1977).

Tito kama Amit anamjali sana kaka yake mchafu Kishan Singh (Vinod Khana). Vivyo hivyo kijana Amit aliyevaa sare za polisi anaonya Kishan kuacha tabia yake kama jinai.

Tito baadaye alikuja kwenye ucheshi wa vitendo Naseeb (1981), akishirikiana na John mchanga (Amitabh Bachchan). Akifanya kazi kama mhudumu katika chakula cha pamoja cha Rustom (Azaad Irani), John anawasiliana kikamilifu kwa lugha ya mtaani na wateja wake.

Mwalimu Tito hucheza yatima mchanga wa kijiji Kishan katika mchezo wa kuigiza wa muziki Yaarana (1981). Big B anacheza naye akiwa mtu mzima. Kishan ni karibu sana na Bishan (Mwalimu Rajesh / Amjad Khan).

Marafiki wawili bora wanafurahia kites zinazoruka na kupata kichwa cha Jagdish - Jaggu (Ranjeet). Wote wawili hujitolea sana kwa urafiki wao.

Mwalimu Tito pia ana picha na mama wa Bishan, Sulochana (Sulochana Latkar) na mamma yake (Jeevan).

Mwalimu mzima Tito pia aliigiza kama Tito, rafiki wa Amit Verma (Aamir Khan) katika mchezo wa kuigiza wa kimapenzi Penda Upendo Upendo (1989). Tofauti sana na utoto wake, Tito ana masharubu kwenye filamu kwani hufanya disco ya mtindo wa kazi na Amit katika wimbo 'Disco Dandia.'

Mwalimu Raju

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mwalimu Raju

Fahim Ajani, anayejulikana kama Mwalimu Raju alizaliwa Mumbai, India.

Siku yake ya kuzaliwa ni Agosti 15, 1967, ambayo ni siku ya uhuru wa India. Alikulia Dongri, Kusini mwa Mumbai kwa wazazi wa kitaaluma. Baba ya Raju alikuwa mhasibu aliyekodishwa, mama yake akiwa mwalimu wa shule.

Pamoja na maajenti wengi wa akitoa wanaoishi Dongri, baba yake alikuwa na simu ya kuona ikiwa Raju anapenda kufanya kazi Parichay (1972).

Licha ya baba ya Raju kukataa mwanzoni, mwishowe alimwacha mtoto wake afanye.

Mwalimu Raju alionyesha jukumu nzuri la mtoto katika filamu nyingi. Akiwa na uzoefu chini ya mkanda wake, pia alichukua jukumu la kijana Shankar / Bhola (Amitabh Bachchan) katika mchezo wa kuigiza Nastik (1983).

Anaangazia wimbo wa ibada na Baby Pinky / Priyanka. Pia ana picha na baba yake Pujari (Bharat Bhushan), mpinzani mkuu Tiger (Master Rajesh - alicheza na Amjad Khan) na Munimji (Viju Khote).

Mwalimu Ravi

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mwalimu Ravi

Mwalimu Ravi ambaye pia anajulikana kama Ravi Valecha alizaliwa India mnamo Juni 6, 1971. Alicheza junior Amitabh katika filamu kadhaa za Manmohan Desai na sinema moja ya Ramesh Sippy.

Katika ucheshi wa vitendo Amar Akbar Anthony (1977), anacheza Anthony Gonsalves mchanga. Yeye huyeyusha kila mtu na mazungumzo matamu wakati anashikilia sana kaka yake Akbar (Rishi Kapoor). Anasema:

"Chhotu Tujhe Bhookh Lagi Hai Kya." [Mdogo, una njaa sio].

Pamoja na Big B kuwa na jukumu mbili katika filamu ya kizalendo Desh Premee (1982), Ravi alicheza Raju mchanga, mtoto wa Master Dinanath (Amitabh Bachchan).

Kuna eneo kwenye filamu ambapo Raju anaficha mkoba kutoka kwa baba yake ambayo huchukua kutoka sakafuni. Baba yake anamwambia kwamba anapaswa kurudisha mkoba kwa mmiliki wake halali.

Katika filamu ya maigizo ya uhalifu Shakti (1982), anacheza Vijay Kumar mchanga, mtoto wa DCP Ashwini Kumar (Dilip Kumar) na Sheetal Kumar (Raakhee).

Awali alicheza katika hafla kadhaa nzuri na wazazi wake kwenye filamu.

Lakini baada ya jambazi JK Verma (Amrish Puri) kumteka nyara, tunaona bora zaidi ya Mwalimu Ravi katika picha nzuri za kihemko, jasiri na za kutisha.

Yeye pia anaigiza katika ucheshi wa vitendo Coolie (1983), akicheza coolie mzima Iqbal. Tabia zake ni pamoja na sauti inayosikika kama koo.

Baada ya kufanya kazi katika filamu zaidi ya thelathini katika lugha anuwai, Ravi alistaafu kutoka kwa tasnia ya filamu. Ana shahada ya MBA katika Ukarimu na Biashara ya Kimataifa.

Mwalimu Manjunath

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mwalimu Manjunath

Manjunath Nayerkar, anayejulikana zaidi kama Mwalimu Manjunath alizaliwa mnamo Desemba 23, 1976, huko Bangalore, Karnataka India.

Alianza kazi yake akiwa na miaka mitatu. Alikuja katika filamu thelathini na mbili wakati alipofikisha umri wa miaka kumi na moja.

Manjunath ya Siku za Malgudi (1987) umaarufu ulicheza Amitabh mchanga (Vijay Deenanath Chauhan) katika mchezo wa kuigiza Agneepath (1990).

Anaonyesha mhusika mbaya sana na mwenye kukaidi katika filamu, akiwasha moto pampu ya petroli ya Kancha Cheena (Danny Denzonpa).

Kufuatia tukio hili, anafanya mazungumzo yenye nguvu katika Kituo cha Polisi:

"Aur Woh Kya Tha, Jo Meri Maa Ke Saath Hua Tha, Woh Jurm Nahin Tha?" [Na ni nini hiyo, ambayo ilimpata mama yangu, hiyo haikuwa uhalifu]?

Manjunath ana digrii ya Masters katika Sosholojia kutoka Chuo Kikuu cha Bangalore.

Mwalimu Amit Shukla

Je! Ni Mtoto Gani wa Mtoto aliyecheza Kijana Amitabh Bachchan? - Mwalimu Amit Shukla

Mwalimu Amit Shukla alikuwa msanii wa watoto anayeongoza kwa Amitabh Bachhan katika filamu ya kishujaa Toofan (1989).

Sawa na Amitabh, anacheza jukumu mara mbili katika filamu kama Shyam na Toofan.

Kufuatia kifo cha baba yake wa kulea Ramesh Kumar (Ramesh Deo) ambaye ni mchawi, Shyam atoa mazungumzo maarufu.

"Mein Apne Baap Ki Saughand Kha Ke Kehta Hoon, Ke Aik Din Paani Se Nikal Kar, Yeh Jadu Mein Kar Ke Dikhaoonga."

[Ninamuahidi baba yangu, siku moja nitafanikiwa kutoka majini na kufanya uchawi huu].

Shyam pia ana picha kwenye filamu na mama aliyepitishwa Devyani (Sushma Seth) na baba wa kweli Inspekta Hanuman Prasad Singh (Pran).

Mwalimu Amit Shukla alikuwa wa kati kujengwa na nywele zilizokunjwa katika Toofan.

Kulikuwa na nyota wengine wa watoto ambao walikuwa wamecheza Amitabh mchanga, pamoja na Master Makrand katika filamu ya ibada, Gangaa Jamunaa Saraswati (1988). Alichukua jukumu la eyoung Gangaa kwenye filamu.

Nyota hizi zote za watoto zilicheza vyema katika majukumu yao tofauti na zitakumbukwa kila wakati kwenye Sauti. Walionyesha na kuonyesha modi anuwai, ikigusa mioyo ya watazamaji.



Faisal ana uzoefu wa ubunifu katika fusion ya media na mawasiliano na utafiti ambayo huongeza ufahamu wa maswala ya ulimwengu katika vita vya baada ya vita, jamii zinazoibuka na za kidemokrasia. Kauli mbiu ya maisha yake ni: "vumilia, kwani mafanikio yako karibu ..."





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...