Ni Watu Gani Hawataalikwa kwenye Kofi Pamoja na Karan?

Karan Johar amekuwa na watu wengi mashuhuri kwenye 'Koffee With Karan'. Lakini alifichua watu mashuhuri wawili ambao huenda akawaalika.

Ni Watu Wapi Mashuhuri Hawatakuwa kwenye Kofi Na Karan f

"Kwa hivyo sikuisukuma baada ya hapo."

Karan Johar amefichua kuwa kuna watu wawili maarufu ambao hakuna uwezekano wa kuwahi kwenye show yake Koffee Pamoja na Karan.

Koffee Pamoja na Karan imeona nyota nyingi na watengenezaji filamu wakipamba kochi maarufu.

Msimu wa saba umeshuhudia wachezaji kama Ranveer Singh, Alia Bhatt, Akshay Kumar, Samantha Ruth Prabhu, Janhvi Kapoor, Sara Ali Khan, Ananya Panday, Vijay Deverakonda, Aamir Khan, Kareena Kapoor, Arjun Kapoor na Sonam Kapoor.

Lakini bado kuna baadhi ya majina makubwa ambao hawajawahi kwenye show.

Kwa wawili kati yao, Karan anahisi kwamba itabaki hivyo.

Akizungumza na Hindu, Karan aliulizwa ikiwa kuna mtu mashuhuri ambaye hangeweza kupata kwenye show.

Mtayarishaji wa filamu alifichua: "Kweli, niliileta mara moja na Rekha ma'am, hata hivi majuzi kama misimu michache iliyopita.

"Nilitamani sana aonekane kwenye kipindi, lakini hakushawishika.

"Lakini baada ya hapo, nilihisi ana fumbo la ajabu, zuri juu yake ... lazima lilindwe kila wakati. Kwa hiyo sikuisukuma baada ya hapo.”

Karan aliendelea kuzungumza juu ya ugumu wa kupata rafiki yake na mshauri Aditya Chopra kwenye show.

Aliongeza: "Je, nitawahi kuwa na Adi kwenye KWK… Namaanisha, nadhani sina ujasiri wa kutosha hata kumuuliza, sawa."

Wakati wa saba msimu of Koffee Pamoja na Karan imekuwa na nyakati za burudani, imepokea kukanyagwa.

Juu ya chuki ambayo imepokea, Karan alisema:

"Kwa hivyo, sijui ni kiasi gani cha chuki na kukanyaga kunahusu onyesho; ni kweli zaidi kuhusu ukweli kwamba onyesho kama hili lipo, na lina aina hii ya kutelekezwa.

“Bila shaka nilisoma maoni yote.

"Nimekuwa nikisema kwamba onyesho ni nzuri tu kama mgeni kwenye kochi. Ikiwa wageni wako katika fomu, kipindi hicho kitaruka.

"Lakini ikiwa wakati mwingine wana wakati dhaifu, onyesho litateseka.

“Kwa hiyo ninachoweza kufanya ni kidogo sana. Maoni pekee ninayochukua ni kuwaza jinsi ya kuyaweka yakiwa yamebana, tusiache mazungumzo yasumbue sana, mambo kama hayo.

"Chuki nyingi wakati mwingine ni za kufurahisha, kwa sababu nashangaa kwa nini wanailaani sana, lakini pia wanaitazama?"

"Nilisoma nyuzi kwenye Twitter na tovuti zingine; reli na michirizi ya mazungumzo ambayo watu wanazungumza kuhusu KWK… na ninahisi kuguswa na kuguswa sana.

"Nimependa, huo ni wakati mwingi ambao umechukua maishani mwako kuandika safu ndefu juu ya kitu ambacho unachukia sana."

Kipindi kinachofuata kitakuwa na Shahid Kapoor na Kiara Advani. Itaonyeshwa tarehe 25 Agosti 2022.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaamini vifaa vya AR vinaweza kuchukua nafasi ya simu za rununu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...