Johnny Depp alilipa nini kwa Chakula cha Kihindi huko Varanasi?

Nyota wa Hollywood Johnny Depp alifanya ziara ya kushtukiza katika Varanasi ya Birmingham na inasemekana alilipa bili kubwa.

Johnny Depp alilipa nini kwa Chakula cha Kihindi huko Varanasi f

"pesa haikuwa suala, na ilikuwa kwa urahisi katika takwimu tano."

Johnny Depp alikula Varanasi huko Birmingham's Broad Street mnamo Juni 5, 2022.

Nyota huyo wa Hollywood na Jeff Beck walicheza tamasha katika Ukumbi wa Symphony usiku uliofuata.

Katika mkahawa huo wa Kihindi, Johnny alijilimbikizia bili kubwa, na ripoti zikipendekeza kwamba alitumia hadi £50,000.

Alifika kwenye mlango wa nyuma wa siri karibu 7:30 jioni na alitumia karibu saa nne huko.

Johnny alijiunga na Jeff Beck, wafanyakazi wa ziara hiyo na timu yake ya usalama. Wakati wa ziara yake, mgahawa huo ulifungwa kwa wageni wengine.

Inaaminika kuwa mwigizaji huyo alikodisha mgahawa huo kwa karibu £25,000 - £30,000 na kuacha "ncha kubwa".

Inasemekana Johnny Depp alifurahia champagne ya rose na orodha ya mvinyo, na chupa zingine ziligharimu hadi £1,200.

Pamoja na kukodisha ukumbi na pombe, kikundi kilifurahia Pauni 35 za Lamb Karahi, King Prawn Bhuna ya £24 na mwanzilishi wa Shish Kebab kwa £14. Johnny's Chicken Tikka Masala alimrudishia £22.

Johnny alisemekana kufurahia mlo wake sana, akaagiza chakula zaidi cha Kihindi arudishe hotelini kwake.

Alisikika na wafanyakazi wakisema ni "curry bora kuwahi kuwa nayo".

Bwana Hussain, Mkurugenzi wa Uendeshaji huko Varanasi, alisema:

"Tulifurahi sana kuwa naye pamoja nasi - alikuwa mtu mnyenyekevu sana.

"Nilifanikiwa kuingiza familia yangu na marafiki kwenye mgahawa na alitumia muda mwingi pamoja nao, akiwakumbatia na kufanya kila mtu ajisikie amekaribishwa.

"Alifurahishwa na chakula. Hata alichukua takeaway naye baadaye pia. Alifurahia sana chakula hicho.

"Tuliwapa karamu iliyogeuzwa kukufaa - alikuwa na sahani nyingi kavu za wali na shish kebabs, kuku tikka, sambusa za mboga, pia tulimpa vianzio vya king'amuzi.

"Tulifanya vivyo hivyo kwa kozi kuu - alikuwa na kuku tikka masala, curry ya kondoo, bhuna ya mfalme. Ikifuatiwa na mkate na wali.

"Alikuwa na chaguo la chaguo la dessert mwishoni ambalo lilikuwa panna cotta na cheesecake ya vanilla. Kisha akaamua kuwa anataka kula tena ili arudi hotelini kwake.

"Ilikuwa ndoto kwa sisi sote. Alikula kidogo ya kila kitu - na nilimsikia akisema kwamba ilikuwa curry bora zaidi kuwahi kupata. Alitoa maoni juu ya ladha zote. Kwa hivyo ilikuwa ya kushangaza kusema hivyo. "

Akizungumzia jinsi Johnny Depp alivyokuwa, Bwana Hussain aliendelea:

“Alikuwa mnyenyekevu sana, na alibaki kuzungumza na kusalimiana na kila mtu. Alikutana na binti zangu watatu na wakamfanya awape tungo moja kutoka kwa sinema zake.

"Alifanya 'wewe ni wa ajabu' kutoka Charlie na Kiwanda cha Chokoleti.

"Ni wakati wa mara moja katika maisha, kwa kweli. Baadhi ya wafanyakazi walikuwa wakiuliza kuhusu kesi ya hivi majuzi ya mahakama, lakini alikuwa akitabasamu tu - lilikuwa tabasamu la ahueni."

Ingawa inaripotiwa kuwa mwigizaji huyo alitumia takriban £50,000, Bwana Hussain hakufichua chochote:

"Walitumia pesa nyingi, ni ukumbi mkubwa wa kukodisha, lakini hawakuwahi hata kuangalia bili. Alitoa ushauri mkubwa."

“Ilitubidi kuahidi kwamba hatungefichua mswada wa mwisho lakini tuuweke hivi; pesa haikuwa suala, na ilikuwa kwa urahisi katika takwimu tano.

"Tulipata pesa nyingi kutokana na ziara ya Depp kuliko tulivyopata kutokana na usiku wetu wenye shughuli nyingi zaidi za wiki, ambayo ni Jumamosi wakati tunapata chakula cha jioni 400."

Baada ya kushinda kesi yake ya kashfa dhidi ya mke wa zamani Amber Heard, Johnny Depp alijiunga na TikTok na amekusanya mamilioni ya wafuasi.

@

? -

Akiwashukuru mashabiki wake, Johnny aliandika: “Kwa wafuasi wangu wote ninaowathamini sana, waaminifu na wasioyumbayumba.

"Tumekuwa kila mahali pamoja, tumeona kila kitu pamoja. Tumetembea njia moja pamoja. Tulifanya jambo sahihi pamoja, yote kwa sababu ulijali.

"Na sasa, sote tutasonga mbele pamoja. Ninyi, kama kawaida, ni waajiri wangu na kwa mara nyingine tena nimekata tamaa na kukosa njia ya kusema asante, isipokuwa tu kwa kusema asante.

“Kwa hiyo, asante. Upendo na heshima yangu, JD.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani katika kaya yako anayeangalia filamu nyingi za Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...