Je! Kulikuwa na Njama ya Kumwondoa Babar Azam kama Nahodha wa Pakistan?

Ingawa Babar Azam alijiuzulu kama nahodha wa Pakistan, rekodi ya sauti iliyovuja inapendekeza kulikuwa na mipango ya kumuondoa.

Cricketer wa Pakistani Babar Azam anatuhumiwa kwa Unyanyasaji wa Kimwili f

"Talha alimshauri kuacha kila kitu."

Sauti iliyovuja imeonyesha kuwa kulikuwa na mipango ya kumuondoa Babar Azam kama nahodha wa Pakistan.

Baada ya mchezo mbaya wa Pakistan kwenye Kombe la Dunia, Babar alitangaza kuwa hatacheza tena nahodha upande katika miundo yote.

Rekodi ya sauti inayodaiwa kuwa mwenyekiti wa kamati ya muda ya usimamizi wa Bodi ya Kriketi ya Pakistan (PCB) Zaka Ashraf inadaiwa kufichua jinsi mipango ya kubadilisha unahodha ilikuwa tayari imeanza.

Inaripotiwa kuwa Bw Ashraf ana mazungumzo ya faragha na mwanafamilia.

Bw Ashraf pia anasikika akizungumzia uteuzi wa Shan Masood na Shaheen Shah Afridi kama manahodha.

Katika rekodi hiyo, Bw Ashraf alidai alimwomba Babar abaki kama nahodha wa Mtihani.

Inadaiwa alisema: "Nilimwomba Babar abaki kama nahodha wa Mtihani lakini nikamwambia kwamba nilikuwa nafikiria kumuondoa kama nahodha wa mpira mweupe.

"Babar aliniambia atashauriana na familia yake na kisha kuwasilisha uamuzi wake."

Sauti iliyovuja pia iligusa ushawishi wa Saya Corporation, ambayo Babar na wachezaji wenzake kadhaa wamesaini.

Katika rekodi hiyo, Bw Ashraf alisema Babar alidai kuwa angeshauriana na familia yake lakini alikuwa akizungumza na Mkurugenzi Mkuu Mtendaji wa Saya Corporation Talha Rehmani.

Sauti hiyo iliendelea: “Talha alimshauri kuacha kila kitu.

"Nilikuwa na Mpango B ulioandaliwa iwapo hali kama hiyo itatokea na Babar aliponiambia anajiuzulu, nilimpigia simu (Masood au Afridi) na kumwambia kuwa wewe ni nahodha sasa.

“Yeye (Talha) amedhibiti wachezaji wanane wa timu ya taifa. Amesaini mikataba na wachezaji.

"Yeye ni mtu mzuri sana kwamba amejenga uhusiano mkubwa na familia za wachezaji kwa kwenda kwenye nyumba za wachezaji, na wachezaji hawawezi kusonga bila yeye."

Mwanamke anasikika akisema kuwa Shaheen Shah Afridi anaonekana kuwa chini ya udhibiti wa baba mkwe wake Shahid Afridi.

Mtu mwingine kisha anasema:

"Uingiliaji huu ni wa kawaida sana."

Babar Azam pia alidaiwa kusajili wachezaji ambao ni rafiki nao, akidaiwa kusisitiza kuwa na Shadab Khan kwenye kikosi cha Kombe la Dunia.

Shadab angeishia kuwa na matembezi ya chini kabisa.

Pia kulikuwa na kutajwa kuwa Hassan Ali alicheza kwa sababu alikuwa "rafiki wa Babar Azam".

Bw Ashraf alidai kuwa hiyo ndiyo sababu ya kuzorota kwa kriketi ya Pakistan.

PCB ilikuwa imeanzisha uchunguzi kuhusu uhusiano wa Inzamam-ul-Haq na Shirika la Saya lakini ulisitishwa mara tu mteule mkuu alipojiuzulu.

Sauti hiyo pia ilidai kuwa Inzamam alikuwa ameanza "kutusema dhidi yetu" baada ya kuondolewa kama mteuzi mkuu.

Kulingana na Dawn, Bw Ashraf anazingatia mapitio ya sera ya PCB kuhusu mawakala wa wachezaji.

Ingawa iko katika hatua zake za awali, PCB inaaminika kuzingatia kuwa na wachezaji wawili kwa kila wakala.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unaamini vifaa vya AR vinaweza kuchukua nafasi ya simu za rununu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...