Je Seema Haider alipigwa na Mumewe Mhindi?

Seema Haider, ambaye aliingia nchini India kinyume cha sheria kuolewa na mpenzi wake, yuko kwenye vichwa vya habari baada ya video yake akiwa na majeraha kusambaa.

Je Seema Haider alipigwa na Mume wake wa Kihindi f

"kulikuwa na vita kati ya Seema na Sachin."

Seema Haider, mwanamke wa Pakistani ambaye aliingia nchini India kinyume cha sheria kukutana na mpenzi wake Sachin, yuko kwenye vichwa vya habari baada ya video inayodaiwa kuwa na majeraha usoni kusambaa mitandaoni.

Video ilionekana kumuonyesha Seema akiwa na michubuko usoni na jicho lililovimba.

Seema pia alifichua jeraha kwenye mdomo wake wa juu.

Baada ya video kusambaa, watu walianza kukisia kuwa hili lilikuwa tukio la unyanyasaji wa nyumbani.

Mbali na wanamtandao, baadhi ya vyombo vya habari vilidai kuwa kulizuka ugomvi kati ya wanandoa hao na kupelekea Sachin kumpiga.

Walakini, wakili wa Seema AP Singh alisema kuwa video inayosambaa kwenye mitandao ya kijamii ni "feki".

Katika taarifa, Bw Singh alisema video hiyo ilidanganywa na WanaYouTube wa Pakistani kwa kutumia AI na kusambazwa mtandaoni, na kuongeza kuwa hakuna vita vilivyotokea kati ya Seema na Sachin.

Alisema: “Baadhi ya vituo vya habari vinatangaza kwamba kulikuwa na vita kati ya Seema na Sachin.

“Hii ni ghushi na inapotosha.

"Hii ilifanywa na mtu anayetumia zana za AI kuendesha chaneli za YouTube."

Seema Haider pia alivunja ukimya wake kuhusu suala hilo, na kukanusha madai kwamba alivamiwa na mumewe.

Alisisitiza kuwa video hiyo ilikuwa ya uwongo na pia alivipiga vyombo vya habari vya Pakistani kwa kueneza habari za uwongo.

Seema alisema: “Kila kitu kiko sawa kabisa kati yangu na mume wangu Sachin.

"Familia yetu yote inakaa kwa furaha na amani."

“Niko India. Niko Uttar Pradesh na Waziri Mkuu wa jimbo hilo Maharaj Yogi Adityanathji hataruhusu aina yoyote ya ukatili dhidi ya mwanamke yeyote.”

Seema Haider aligonga vichwa vya habari kwa mara ya kwanza mnamo Julai 2023 alipoingia India kinyume cha sheria baada ya kupata mapenzi na Sachin wakati akicheza. PUBG.

Yeye, pamoja na watoto wake wanne, walianza safari kutoka nyumbani kwao Karachi.

Wakapanda ndege kuelekea Dubai. Kutoka hapo, walichukua ndege ya kuunganisha hadi Kathmandu, Nepal.

Seema na watoto wake walivuka mpaka na kuingia India na kupanda basi hadi Greater Noida, ambako Sachin aliishi.

Hatimaye alikamatwa kwa kuingia kinyume cha sheria huku Sachin akizuiliwa kwa kuwahifadhi wahamiaji haramu.

Wakati Seema ameachiliwa na kuolewa na Sachin, majirani zake na wanafamilia wamesema hawamtaki. kurudi hadi Pakistan.

Wengine walitaja uovu wake huku wengine wakitishia kumwadhibu Seema ikiwa atarudi nyumbani kwake Pakistan.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unataka kumwona Zayn Malik akifanya kazi na nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...