Wahaj Ali na Sonya Hussyn Wakosolewa kwa Kupiga Picha za 'Vulgar'

Picha za hivi punde za Wahaj Ali na Sonya Hussyn kutoka kwa risasi zimesambaa. Hata hivyo, ilipata majibu mchanganyiko.

Wahaj Ali & Sonya Hussyn Wakosolewa kwa Picha ya 'Vulgar' f

Pia walionekana wakiwa wameshikana mikono, vidole vyao vimeunganishwa.

Wahaj Ali na Sonya Hussyn hivi majuzi walishirikiana kupiga picha za kimapenzi na chapa maarufu ya mavazi, Muse Luxe.

Chapa hii inasifika kwa kuunda kemia ya kuvutia kati ya waigizaji-wenza.

Hili pia lilionekana katika upigaji picha wao wa awali wakiwa na Maya Ali na Hamza Ali Abbasi, ambao ulipata sifa kubwa kutoka kwa mashabiki.

Uwezo wa chapa kuunda kemia ya kuvutia kati ya waigizaji-wenza imekuwa alama ya mafanikio yake, na upigaji picha huu pia.

Hii, iliyooanishwa na hisia zao za mtindo, imefanya upigaji picha kuwa mwonekano wa mashabiki.

Katika picha ya hivi punde ya Muse Luxe, Wahaj Ali na Sonya Hussyn walivutia watu wengi.

Sonya Hussyn alitoa saree nyeupe yenye kushangaza, iliyopambwa kwa sequins za shaba na dhahabu. Wahaj Ali alivalia mtoto wa pinki salwar kameez.

Nguo ya pili ilikuwa na Sonya Hussyn katika saree ya rangi ya pembe na maelezo ya dhahabu kwenye mipaka.

Hii ilioanishwa na mwonekano mweusi, wa kuvutia wa vipodozi na hairstyle iliyotenganishwa katikati, ikiibua misisimko ya miaka ya 1990.

Wakati huo huo, Wahaj Ali alionekana akikimbia akiwa amevalia kurta nyeupe na pajama, iliyotumiwa kwa kiasi kidogo.

Katika klipu fupi za video, wawili hao walionekana wakitazamana machoni.

Walikaa karibu huku Wahaj akiwa amemkazia macho Sonya huku akimwangalia kwa haya.

Pia walionekana wakiwa wameshikana mikono, vidole vyao vimeunganishwa.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na MUSE (@museluxe)

Katika klipu nyingine, Sonya alionekana akiwa ameshika mkufu ambao Wahaj alivaa.

Klipu moja ambayo imeleta umakini zaidi ni pale Sonya alipolaza kichwa chake begani.

Walipokea wingi wa pongezi kutoka kwa mashabiki, huku mtumiaji mmoja akishangaa:

"Upigaji picha huu ndio kila kitu!"

Mwingine aliongeza: "Wahaj ndiye shujaa wa kimapenzi zaidi."

Mmoja alisema: "Wahaj na Sonya ni mchanganyiko mzuri pamoja."

Picha hiyo iliwaonyesha waigizaji wakionyesha mitindo ya ajabu huku wakishiriki vipindi mbalimbali vya ucheshi wa kimahaba.

Wengine waliamini kwamba mtazamo wa kuvutia wa Wahaj na ishara za kimahaba, pamoja na macho ya Sonya yenye aibu, yalifanya upigaji picha huo usisahaulike na kuwa wa ajabu.

Walakini, wengine wamekosoa upigaji picha huo.

Wamekosoa mkakati wa uuzaji wa chapa, wakiamini kuwa mbinu ya chapa - kuuza nguo kupitia picha kama hizo - haifai.

Mtumiaji aliuliza:

"Kwa kweli wanajaribu kuuza nini hapa?"

Mwingine aliongezea: "Mkakati wa uuzaji ulioharibika kabisa."

Mmoja alisema: “Picha chafu nyingi zaidi za Wahaj. Anaonekana amelewa.”

Mwingine alitoa maoni: "Upigaji picha huu unajirudia sana na kila kitu kinaonekana kuwa bandia.

"Kutotenda haki kwa uwezo wa utendaji wa Wahaj na Sonya."

Mmoja alisema: “Wahaj inapaswa kuwa ya kipekee. Yeye ni maarufu sana, hatakiwi kupiga picha kama hizo."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...