'Visibly Drunk' Rika alipigwa marufuku kutoka kwa Baa za Bunge baada ya Kuzuka

Mshirika wa Tory Lord Kulveer Ranger amepigwa marufuku kutoka kwa baa za Bunge kufuatia mlipuko wa ulevi.

'Visibly Drunk' Rika alipigwa marufuku kutoka kwa Baa za Bunge baada ya Kuzuka f

"akawa mkali, akapaza sauti yake na kututukana"

Mwenzake Tory ambaye kwa ulevi aliita kikundi cha watu "f***ing haina maana" amepigwa marufuku kutoka kwa baa za Bunge kwa mwaka mmoja.

Lord Kulveer Ranger alijiuzulu mjeledi wa Conservative baada ya Kamati ya Maadili ya House of Lords kuthibitisha madai ya uonevu na unyanyasaji.

Kamati ilipendekeza Lord Ranger kusimamishwa kazi kwa wiki tatu na kupigwa marufuku kutoka kwa baa za Lords kwa mwaka mmoja.

Lord Ranger alitajwa kuwa rika kama sehemu ya kujiuzulu kwa Boris Johnson heshima orodha na alitoa hotuba yake ya kwanza mnamo Novemba 2023, miezi miwili kabla ya tukio hilo.

Msemaji wa Ofisi ya Viboko alithibitisha kuwa amejiuzulu kutoka Chama cha Conservative baada ya kuchapishwa kwa ripoti ya Kamati.

Msemaji huyo alisema: "Lord Ranger amejiuzulu wadhifa wa Serikali na kuomba radhi kwa kitendo chake ambacho kilikuwa ni ukiukaji usiokubalika wa viwango vya Bunge na Bunge."

Usiku wa Januari 17, 2024, Lord Ranger "alikuwa amelewa" na alitoa "maoni kadhaa yasiyofaa" kwa kikundi cha watu wanne, wakiwemo walalamikaji wawili, katika Baa ya Bunge ya Wageni.

Chini ya saa moja baadaye, Bwana Ranger alikaribia kundi lile lile na alikuwa "akitenda kwa ukali" alipokuwa akiwashirikisha kwenye mazungumzo.

Shahidi mmoja alisema katika malalamiko yake: “[Bwana] Ranger - ambaye sikuwahi kukutana naye kabla - alikaribia kundi langu mara mbili jioni hiyo.

"Mara ya kwanza alisimama karibu sana na upande wangu wa kulia, akijisonga mbele yangu na kuja karibu sana na uso wangu.

"Nilifanya majaribio kadhaa ya kuondoka kwake wakati wa mazungumzo haya.

“Baadaye jioni hiyohiyo alirudi kwenye kikundi chetu na tukaanza mazungumzo kuhusu kazi yake.

"Wakati wa mazungumzo haya alikua mkali, akipaza sauti yake na kutuapia, akituita 'hatuna maana'."

Mlalamishi wa pili alisema mwenzako "alipiga kidole chake mara kwa mara kwenye nyuso zetu zote mbili na akakaribia sana huku akiwa na hasira", na kuongeza:

"Pia alinyakua pasi zetu zote mbili za ubunge ambazo zilikuwa shingoni mwetu kusoma majina yetu.

"Nilimkuta akitisha kimwili na kuelekea mwisho wa mazungumzo, nilikuwa nikitetemeka."

Wakati wa mazungumzo yake na kikundi hicho, Lord Ranger pia aliuliza ikiwa kichapo kilichozungumziwa kilikuwa “jarida la ponografia” na akajaribu kushika mkono wa mmoja wa mashahidi.

Mwenzake alikiri kwa Kamishna wa Viwango kwamba hakukumbuka tukio hilo lakini akasema alikuwa amekunywa glasi kadhaa za mvinyo huko Strangers' na baa nyingine ya bunge mapema jioni.

Wafanyikazi wa Baa ya Wageni walimkumbuka Lord Ranger akirudi kwenye baa baadaye jioni na kujaribu kuagiza risasi.

Wakati huu, barman alimwambia hawakuuza risasi na akaamua kuwa alikuwa amelewa sana kutumikia.

Tangu tukio hilo, mmoja wa walalamishi alikua "na wasiwasi zaidi kuhusu mwingiliano wake na watu".

Katika barua ya kuomba msamaha, Lord Ranger alisema: "Nimesikitishwa sana na maelezo ya tabia yangu.

"Lazima niseme kwamba ninakumbuka kidogo tukio hilo lakini hiyo si kwa njia yoyote ya kupunguza jinsi nyote wawili mmeelezea matendo yangu au jinsi walivyowafanya muhisi."

Pia alidai masuala ya kiafya ambayo familia yake yalikumbana nayo yalisababisha afanye "nje ya tabia", lakini Kamishna alisema sababu zake "hazielezi udhuru wala hazielezi tabia ya uonevu".



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ubakaji ni ukweli wa Jamii ya Wahindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...