Msichana wa virusi 'Pawri' Dananeer Mobeen anashiriki Video Mpya

Dananeer Mobeen, 19, ambaye aliambukizwa kwa video yake ya 'pawri howri hai' alishiriki kipande cha picha yake akiangazia wimbo 'Ae Dil' kwenye Instagram.

Msichana wa virusi 'Pawri' Dananeer Mobeen anashiriki video mpya

"Video yangu nyepesi pia inafurahishwa mpakani"

Kijana Dananeer Mobeen, ambaye aliambukizwa kwa video yake ya 'pawri howri hai', ameshiriki kipande kipya, wakati huu akiwa na uimbaji wake.

Dananeer Mobeen mwenye umri wa miaka kumi na tisa alishiriki kipande cha picha yake akiandika wimbo 'Ae Dil' kutoka kwa rom-com Punjab Nahi Jaungi (2017).

Alichapisha video hiyo kwenye Instagram na maelezo mafupi yakianza na maneno: "Khoya jo tu, houga maera kya?"

Mzaliwa wa Islamabad, Pakistan ameongeza: "Wimbo huu wa kupendeza kutoka kwa moja ya filamu ninazopenda za Pakistani, Punjab Nahi Jaungi! "

Dananeer kisha akaendelea kumtambulisha mwanamuziki Shiraz Uppal ambaye aliimba wimbo huo na mwimbaji wa India Jonita Gandhi.

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na Dananeer | ??? (@dananeerr)

Video ya muziki kwenye YouTube, ambayo ni nyota Mehwish Hayat na Humayun Saeed, ameonekana zaidi ya mara milioni saba.

Wanamtandao walionekana kuwa wapenzi wa uimbaji wa mtoto huyo wa miaka 19, huku watu mashuhuri kutoka tasnia ya burudani pia wakimsifu.

Mtunzi wa muziki wa India Vishal Mishra alitoa maoni juu ya kupiga makofi emoji ikifuatiwa na moyo wa mapenzi.

Mkurugenzi na mtayarishaji Wajahat Rauf alisema tu: "Mzuri."

Mtayarishaji wa filamu na runinga Shazia Wajahat ameongeza: "Mera sureela bacha."

Mwigizaji Yumna Zaidi alimwita: "Nightingale wangu."

Dananeer alianza kujulikana baada ya kushiriki video kutoka milima ya Nathia Gali katika mkoa wa Khyber Pakhtunkhwa, Pakistan.

Sehemu hiyo ilimuonyesha akiwa na wakati wa maisha yake na marafiki lakini ilikuwa matamshi ya neno 'chama' ambalo lilivutia.

Katika picha ya sekunde tano ndefu, anasema kwa Kiurdu:

"Hili ni gari letu, hii ndio sisi, na hii ndio 'pawri' yetu inayofanyika."

Video hiyo ilienda kwa virusi haraka, na kusababisha idadi kubwa ya kumbukumbu na utani kuibuka na jeshi la polisi kuruka juu ya mwenendo huo.

Ilizidi kuwa maarufu nchini India wakati mtunzi Yashraj Mukhate iliunda wimbo wa kujumuisha ambao ulijumuisha klipu.

Picha hizo zilionekana kuziunganisha nchi hizo mbili na kutoa raha kutokana na mivutano inayoendelea.

Kijana mwenyewe alisema wakati wa Instagram Live:

"Ninafurahi sana kuwa video yangu nyepesi pia inafurahishwa kuvuka mpaka, haswa wakati ambapo kuna mvutano mwingi na ubaguzi ulimwenguni."

Dananeer alisema hakujua video hiyo ingeenea kila wakati alipopakia video hiyo na kwamba nia yake tu ilikuwa kuwachekesha watu na kuifurahia.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."