Jambazi Mkali alianzisha Mashambulizi ya Ghafla kwa Wafanyabiashara ya Ngono

Mwanamume mmoja alizua vurugu bila onyo na kuanzisha mashambulizi ya kutisha kwa wafanyabiashara wawili wa ngono baada ya kukutana nao.

Jambazi Mkali alizindua Mashambulizi ya Ghafla kwa Wafanyabiashara ya Ngono f

"Ninabaka huyu f****** b****."

Mohammed Nadeem Hussain, mwenye umri wa miaka 26, wa Manchester, alihukumiwa kifungo cha maisha jela kwa mashambulizi yake ya ghafla dhidi ya wafanyabiashara wawili wa ngono.

Alijaribu kumbaka mmoja wao na kumpiga mwenzake vibaya baada ya kukutana nao huko Cheetham Hill, huku mashambulizi yakifanyika ndani ya dakika za kila mmoja.

Mashambulizi hayo yalifanyika alfajiri ya Agosti 10, 2022. Moja lilitokea kwenye maegesho ya magari, lingine kwenye kichochoro.

Wanawake wote wawili walisema Hussain mwanzoni alionekana "anayependeza na mwenye urafiki" na alizungumza na jozi hao.

Wafanyabiashara ya ngono walikubali kuwa na mahusiano ya kimapenzi ya kimaadili naye kwa malipo.

Lakini Husein aligeuka kuwa jeuri “kutoka mahali popote pale” na “akafurahishwa na njia ya udhalilishaji na udhalilishaji ambayo aliwatendea”.

Mwathiriwa wa kwanza, Mwanamke A, aliambia mahakama kwamba alikubali kufanya ngono ya mdomo na Hussain. Lakini wakati fulani, alimkokota hadi sakafuni na kujaribu kumbaka.

Kulingana na waendesha mashtaka, Mwanamke A aliamini kuwa Hussain alikuwa akimrekodia na kusema:

"Ninabaka huyu f****** b****."

Shambulio hilo lilichukua kama dakika 20 kabla ya Hussain "kuvurugwa" na mpita njia.

Kesi ilisikiza kwamba mwathirika wa pili, Mwanamke B, amekufa kutokana na ugonjwa usiohusiana.

Katika mahojiano ya video kabla ya kifo chake, alisema Hussain alimtaka amuite "mbakaji mchafu" wakati wa shambulio hilo.

Mwanamke B aliamini kwamba Hussain "alikuwa akifurahia kile alichokuwa akimfanyia".

Baada ya kuishusha suruali ya Hussain, Mwanamke B aliweza kutoroka.

Hussain alidai kuwa mabishano hayo yalitokea kwa sababu aliamini kuwa wafanyabiashara ya ngono "walikuwa wakijaribu kumpora".

Lakini alipatikana na hatia ya kujaribu kubaka na kushambulia na kusababisha madhara halisi ya mwili (ABH).

Hussain alipaswa kuhukumiwa mnamo Novemba 30 lakini alikataa kuhudhuria korti. Kesi iliahirishwa ili kumpa nafasi nyingine ya kuhudhuria lakini alikataa tena.

Mnamo Desemba 1, Hussain alihukumiwa kifungo cha maisha jela, kutumikia angalau miaka 12.

Baada ya kuhukumiwa, Sajenti wa Upelelezi Natasha Feerick, wa GMP's North Manchester CID, alisema:

"Kwanza, lazima nisifu uhodari wa wanawake wanaojitokeza, kesi hii imekuwa ngumu sana kuishughulikia.

"Waathiriwa mara nyingi wameeleza jinsi hawakuhisi kama wangeaminika kutokana na kazi zao.

“Maelezo yaliyodaiwa na walalamikaji yalifichua Husein kuwa mtu ambaye alifurahia mateso yao na ambaye alifurahia kuwadhalilisha na kuwadhalilisha.

"Mwishowe, bila kujali kazi zao au jinsi mkutano ulianza, waathiriwa walijitokeza kwa sababu wao, kama mtu mwingine yeyote, wana uhuru juu ya miili yao, na hawapaswi kufanyiwa unyanyasaji wa kijinsia.

“Walitaka mtu aliyewakiuka afikishwe mahakamani.

"Hawakuwa wamewahi kuripoti kosa la ngono kwa polisi hapo awali na mmoja wa waathiriwa aliona ni kiwewe sana kutoa ushahidi - ilikuwa vigumu sana kumfanya kufika mahakamani, jambo ambalo tunaelewa ni la kawaida na makosa ya aina hii.

“Hukumu ya leo ni ushahidi wa ujasiri wa wanawake hawa kujitokeza.

"Wametuwezesha kumweka mhalifu hatari nyuma ya vifungo na mbali na kuwadhuru wanawake zaidi."

"Kama timu ya maafisa, tunataka kutoa ujumbe huko nje kwa waathiriwa kujisikia salama kuripoti uhalifu kwa GMP.

"Haijalishi utafanya nini, au wewe ni nani, tutakuunga mkono na kukutendea kwa heshima unayostahili na kutarajia. Ukizungumza nasi, tutakusikiliza.”

Stacey Gosling, wa CPS, hapo awali alisema:

"Mohammed Hussain ni wazi kabisa analeta hatari kwa wanawake.

"Alifanya mashambulizi ya kutisha ya kingono na kikatili kwa wanawake wawili ndani ya dakika za kila mmoja wao na kuwashusha hadhi zaidi kwa kuwaita majina ya kuchukiza alipokuwa akifanya hivyo.

“Cha kusikitisha ni kwamba mmoja wa wanawake hao alikufa kwa sababu ya ugonjwa usiohusiana nao kabla ya kesi kusikizwa, hata hivyo, tulifaulu kutuma maombi kwa mahakama ili kupata kibali cha kuwasilisha mahojiano yake ya video kwa baraza la mahakama.

“Baada ya kutafakari kwa kina ushahidi wote, mahakama imempata Hussain na hatia ya kutekeleza mashambulizi hayo.

"Sheria ya ridhaa iko wazi: kukubali wakati mmoja haimaanishi kuwa unakubali kila tukio.

"Kila mtu ana haki ya kuondoa idhini ya kufanya ngono wakati wowote anaochagua. CPS imejitolea kuwafikisha mahakamani wahalifu wanaofanya uhalifu dhidi ya wanawake.”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Jaz Dhami kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...