Mtu Mkatili amefungwa kwa kumpiga Mpenzi wa Zamani Nyumbani kwake

Mnyanyasaji mwenye jeuri amepokea adhabu ya gerezani baada ya kufika nyumbani kwa mwenzake wa zamani huko Bury na kumpiga kikatili.

Mtu Mkatili amefungwa kwa kumpiga Mpenzi wa Zamani Nyumbani kwake f

waliweza kusikia "wakipiga kelele"

Sohail Ahmed, mwenye umri wa miaka 26, asiye na anwani ya kudumu, alifungwa kwa miezi 30 kwa kumpiga mwenza wake wa zamani nyumbani kwake.

Korti ya Taji ya Mtaa wa Minshull ilisikia kwamba alikuwa akitumikia kifungo cha wiki sita kwa kukiuka agizo la unyanyasaji wa nyumbani.

Siku ya kuachiliwa kwake, alijitokeza nyumbani kwa mwathiriwa huko Bury.

Ahmed alikuwa amelewa na ameshika begi lenye chupa ya vodka. Alisemekana kuwa "anashuka-badilika kati ya kukoroma na kuruka na kuwa mwenye mapenzi".

Mwendesha mashtaka Neil Fryman alisema kuwa muda mfupi baadaye, Ahmed alimpiga mwathiriwa huyo kwa ngumi na kiganja cha mkono wake.

Jirani alikuwa ameshuhudia shambulio hilo na kuwaita polisi.

Bwana Fryman alisema kwamba maafisa walipofika, wangeweza kusikia "mayowe na sauti ya vitu vya kuvunja".

Afisa mmoja aliyejali alijaribu kuvunja mlango. Kupitia dirisha, polisi waliweza kuona mwathiriwa alikuwa amevaa nusu, akipiga kelele kuomba msaada.

Wakati wa kupigwa, Ahmed alitupa spika ya hi-fi, ambayo ilimpiga mwathiriwa kichwani na kusababisha ukata mkubwa.

Mwanamke huyo kisha akatupa funguo kupitia dirisha lililokuwa wazi kwa polisi. Maafisa waliingia ndani ya nyumba hiyo na kumkamata Ahmed.

Alipelekwa katika hospitali ya Fairfield ambapo inasemekana alikuwa "amefunikwa na michubuko".

Kumekuwa na historia ndefu ya unyanyasaji wa nyumbani kati ya wawili hao na kusikia mwathiriwa "aliye katika mazingira magumu" alipatwa na "anuwai ya maswala ya mwili na kisaikolojia".

Baada ya kukamatwa, Ahmed, zamani wa Rochdale, aliwasiliana na mwenzake wa zamani na kutoa vitisho zaidi.

Ahmed alikiri mashtaka mabaya ya mwili.

Ana hatia 23 za hapo awali na hapo awali ametumikia "hukumu muhimu" kwa jeraha halisi la mwili na njama ya kusambaza heroine.

Akitetea, Eugene Hickey, alisema: "Anashikilia kuwa spika hakutupwa kwa makusudi kuungana naye, lakini anakubali ni ujinga sana.

“Hakuwa na makazi ya kudumu, hakuwa na mahali pa kwenda.

"Ilikuwa kichocheo cha msiba kwake kwenda kwa anwani moja ambapo alijua kunaweza kuwa na mahali pa kwenda.

“Haukuwa uhusiano rahisi kwa wote wawili. Hiyo inafanya kazi kwa njia zote mbili. Ni wazi imekuwa uhusiano wa shida.

"Ilikuwa bahati mbaya hakukuwa na anwani nyingine ya kwenda kwake, lakini ni wazi mambo yameharibika na anaikubali na anajuta."

Jaji Tina Landale alimwambia Ahmed:

“Mnamo Desemba 18 uliachiliwa kutoka gerezani kwa leseni. Ulienda nyumbani kwa mpenzi wako wa zamani kwa kukiuka agizo la unyanyasaji wa nyumbani. Ulikuwa umevunja agizo hilo mara mbili kabla.

“Usingeweza kujali amri za korti au mwenzako wa zamani.

"Hata polisi walipofika uliendelea kuwa mkali na kumpa vitisho dhidi yake."

"Alipata majeraha ambayo ilimaanisha alikuwa lazima aende hospitalini.

"Upunguzaji pekee wa kweli ulio nao ni ombi lako ambalo lilimwokoa [mwathiriwa] kutoa ushahidi, ambayo ingekuwa shida."

Manchester Evening News iliripoti kuwa Ahmed alifungwa kwa miezi 30 na kupewa amri ya zuio.

Baada ya kuhukumiwa, Ahmed alianza kuzuka wazi.

Alipiga kelele "f *** off" mara kwa mara na "30 f ****** miezi kwa nini?"

Ahmed sasa anakabiliwa na dharau ya mashtaka ya korti kwa kile Jaji Tina Landale alichoelezea kama "unyanyasaji wa wanawake wenye nia mbaya uliolengwa katika korti hii".

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."