Vurugu & Mapigano yalipuka kwenye Tamasha la Babbu Maan

Mapigano na vurugu kati ya polisi na umati wa watu vilizuka kwenye tamasha lililofanywa na mwimbaji maarufu wa Kipaburi Babbu Maan.

Vurugu na Mapigano yazuka katika Tamasha la Babbu Maan f

"Wachache wao katika umati walianza kutupa vitu."

Kwa umaarufu wa mwimbaji wa Kipunjabi Babbu Maan akivutia umati wa watu kwenye tamasha lake karibu na Jalandhar huko Punjab, onyesho hilo liligubikwa na vurugu na mapigano kati ya umati na polisi wa Punjab.

Tamasha hilo lilifanyika huko Raipur jioni ya Machi 2, 2020, kufuatia mashindano ya Kabaddi.

Umati wa watu uliofurahi ulipata udhibiti ambao ulisababisha polisi kuchukua hatua mara moja na mashtaka ya kijiti kwa watu wa umma waliohudhuria tamasha la Babbu Maan.

Huku umati wa watu wakiwa katika kundi lao wakiwa na hamu ya kuburudishwa na mwimbaji mashuhuri wa Kipunjabi, baadhi ya umati wa washiriki walianza kumwomba aimbe nyimbo maalum na aendelee kuimba, hata baada ya muda wa tamasha kumalizika.

Ruckus iliyokuzwa na wanaume wengine kwenye umati ambao walikuwa wamelewa na wasio na utaratibu ambao walikuwa nyuma ya stadi za rununu zilizowekwa kwa waenda kwenye tamasha.

Wakati Babbu hakutii ombi lao, washiriki wengine wa umati walianza kutupa vitu kuelekea jukwaani. Ikiwa ni pamoja na viatu, chupa na mawe.

Hii baadaye iliibuka kuwa hali ya vurugu ambayo ilisababisha polisi kuingilia kati kupata udhibiti wa hali hiyo, ambayo walisema ilikuwa ikitoka mkono.

Makabiliano kati ya wanachama wa umati na polisi yalianza.

Video zinaonyesha polisi wanachaji watu na kuwapiga kwa nguvu na fimbo zao.

Vurugu na Mapigano yazuka katika Tamasha la Babbu Maan - hatua

Afisa wa uchunguzi DSP Gurmeet Singh aliwaambia wanahabari:

"Kwenye tamasha la Babbu Maan huko Raipur, lilikuwa na watu wengi sana.

“Kulikuwa na watu mbele na umati wa watu nyuma yao.

"Wale ambao walikuwa nyuma walisema anapaswa kuendelea kuimba na kuendelea kuomba nyimbo zao kutoka kwake akisema," cheza wimbo huu, cheza wimbo huo ".

“Ndipo msisimko ulitoka sana. Wachache wao katika umati wa watu walianza kutupa vitu.

"Wakati huu, tulilazimika kuingilia kati kwa upole."

Wakati afisa huyo aliulizwa juu ya kiwango cha machafuko yanayotokea na sababu ya maafisa kupiga watu vikali kwa fimbo, alijibu:

“Sikiza, wakati polisi wanahitaji kuweka mfumo hatua zingine zinapaswa kuchukuliwa.

"Wale wahalifu ambao walihusika na shida walikuwa na MOTO dhidi yao na tumewakamata pia."

"Mtu ambaye kwanza alitupa mawe, alikuwa amelewa sana."

"Tunatambua wengine na kadri tutakavyowapata tutachukua hatua dhidi yao."

Vurugu na Mapigano yazuka katika Tamasha la Babbu Maan - umati wa watu

Washiriki wawili wa polisi pia waliumizwa katika mapigano na vurugu. Inspekta msaidizi mmoja aliraruliwa sare yake mbaya na askari mwingine alijeruhiwa na mawe yaliyotupwa.

DSP pia iliulizwa kwanini onyesho la Babbu Maan liliruhusiwa kuendelea na maonyesho ya Sidhu Moose Wala yamepigwa marufuku kutekelezwa.

Afisa Gurmeet Singh alisema:

"Sidhu Moose Wala alikuwa na vikundi vya wenyeji viliandikisha malalamiko rasmi dhidi yake na hakutaka maonyesho yake yaruhusiwe.

"Wakati hatujapokea malalamiko yoyote kuhusu Babbu Maan au kwamba maonyesho yake hayapaswi kuendelea.

"La sivyo, ikiwa tungefanya hivyo basi tungeifikiria hakika."

Kuhusu matamasha ya siku za usoni ya aina hii, afisa huyo aliomba ombi kwamba kuna haja ya kuwekewa kizuizi sahihi mahali, idadi inayofaa ya watu inapaswa kuruhusiwa kuhudhuria na kuingia kwa vizuizi kunapaswa kutolewa.

Jas anapenda kuwasiliana na ulimwengu wa muziki na burudani kwa kuandika juu yake. Yeye anapenda kupiga mazoezi pia. Kauli mbiu yake ni 'Tofauti kati ya isiyowezekana na inayowezekana iko katika uamuzi wa mtu.'



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...