Vidya Balan afunua kwanini Anakataa Biopiki nyingi

Vidya Balan amefunua kwamba ingawa amepewa biopiki nyingi anaishia kufanya chache sana. Alielezea ni kwanini.

Vidya Balan afunua kwanini Anakataa Biopiki nyingi f

"Biopic inahitaji vitu vyote kuwa vya kuvutia."

Vidya Balan amefunua kwanini anakataa biopiki, licha ya kupewa nyingi.

Alielezea kuwa "sio kila biopic" ina athari, imetengenezwa vizuri, ya kuigiza au ya sinema ya kutosha.

Mwigizaji wa Sauti pia alisema kuwa muundo wa biopiki "ni sawa sawa kwa kila kitu" ambacho "kinaweza kuchosha baada ya muda".

Alifafanua: "Sio kila biopic ina athari au imetengenezwa vizuri.

"Nimepewa biopiki nyingi, lakini niliamua kufanya chache sana.

Wakati mwingine, ni hadithi ya kutia moyo lakini sio ya kuigiza au sinema ya kutosha.

"Biopic inahitaji vitu vyote kuwa vya kuvutia.

"Wakati mwingine, ni vizuri kusoma juu ya mtu fulani lakini hauoni kama uzoefu wa seli."

Kufikia sasa, Vidya amejitokeza kwenye biopiki Picha Chafu na Shakuntala Devi.

Filamu ya 2011 Picha Chafu imeongozwa na maisha ya mwigizaji wa mwisho Silk Smitha.

Mnamo 2020, Vidya alicheza mtaalam wa hesabu Shakuntala Devi katika biopic kwenye maisha yake.

Vidya aliendelea: "Kuna mlipuko wa biopiki lakini sio kila biopiki itaangaliwa.

"Ni wazuri tu ndio watafanya kazi na lazima kuwe na kitu cha kipekee ambacho kinatofautisha biopic kutoka kwa hizo zingine.

"Muundo wa biopiki ni sawa sawa kwa kila kitu na inaweza kuchosha baada ya muda."

"Hadithi au utu wa kutia moyo hautoshi kwa biopiki, lazima iambiwe kwa njia ya kipekee.

"Kunaweza kuwa na 100, lakini ni wachache tu watakata."

Mbele ya kazi, Vidya Balan alionekana mara ya mwisho kuingia Sherni.

Filamu ya Amazon Prime Video iliona mwigizaji huyo akicheza afisa wa misitu.

Ilielezea hadithi ya timu ya maafisa na walinzi wa misitu wakijaribu kutafuta suluhisho la mzozo wa mwanadamu na mnyama ulioonyeshwa kwenye filamu.

Sherni"Hadithi isiyo ya kawaida" ndio iliyomvuta kwenye filamu, na kwamba mhusika aliyecheza alikuwa kama hakuna mwingine.

Vidya hapo awali alisema: "Nilidhani hiyo ilikuwa ya kwanza, na kwa kweli, Vidya Vincent kama mhusika ni tofauti sana na wahusika wowote ambao nimecheza hadi sasa.

“Wahusika wote ambao nimecheza wamekuwa dhahiri sana. Vidya Vincent ana nguvu lakini haonekani kuwa mkali.

"Amejitenga sana, kwa hivyo ni tabia tofauti, na nilidhani hiyo ilikuwa ya kwanza tena."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • Kura za

    Je! Heroine yako inayopenda ya Sauti ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...