Vidya Balan anafunguka juu ya kuwa na Aibu ya Mwili

Mwigizaji wa Sauti Vidya Balan amefunguka juu ya kuaibishwa mwili na jinsi alivyoshughulikia maoni mabaya kwake.

Vidya Balan anafunguka juu ya kuwa 'Msichana Mnene' f

"Uzito wangu ulikuwa suala la kitaifa."

Vidya Balan alifunguka juu ya aibu ya mwili na kejeli kwa hali yake ya mtindo.

Alielezea jinsi alivyoishughulikia na akafunua kuwa wakati mmoja, alikuwa "akiuchukia" mwili wake na uzani wake ulikuwa "suala la kitaifa".

Kuangalia nyuma, Vidya alielezea kuwa ni muhimu kwake kupitia kile alichokifanya.

Mwigizaji huyo alifafanua:

“Ilikuwa muhimu kwangu kupitia kile nilichokifanya. Ilikuwa ya umma sana na wakati huo ilikuwa haiwezi kushindwa.

“Ninatoka katika familia isiyo filamu. Hakukuwa na mtu wa kuniambia kuwa awamu hizi hazidumu.

"Uzito wangu ulikuwa suala la kitaifa. Siku zote nimekuwa msichana mnene; Sitasema kuwa niko katika hatua ambapo uzito wangu unaobadilika hausumbuki tena.

“Lakini nimetoka mbali. Nimekuwa na maswala ya homoni maisha yangu yote.

“Kwa muda mrefu zaidi, niliuchukia mwili wangu. Nilidhani imenisaliti.

"Siku ambazo nilikuwa chini ya shinikizo la kuonekana bora, ningevimba na ningekasirika sana na kufadhaika."

Licha ya uzembe huo, Vidya alichukua wakati kuukubali mwili wake na sasa, hajisumbui juu ya kile watu wanasema juu ya "urefu wa nywele zako, unene wa mikono yako, curves, urefu 'kwa sababu haijalishi".

Vidya aliendelea:

"Kilichotokea ni kwamba nilianza kujipenda na kujikubali zaidi kidogo kila siku na kwa hivyo, nikakubaliwa zaidi na watu.

"Walianza kunioga kwa upendo na sifa na shukrani na yote hayo."

“Baada ya muda, nilikubali kwamba mwili wangu ndio kitu pekee ambacho kinaniweka hai kwa sababu siku ambayo mwili wangu utaacha kufanya kazi, sitakuwa karibu.

“Nina shukrani nyingi kwa mwili wangu.

“Haijalishi nimepitia nini, niko hai kwa sababu ya mwili huu. Ni damu na mifupa.

“Kila siku nimeanza kujipenda na kujikubali zaidi, lakini haikuwa rahisi.

"Lazima uifanye bandia mpaka uifanye."

Vidya Balan amezungumza wazi juu ya uzito wake, hapo awali akisema kwamba aliitwa "jinxed”Kusini mwa India.

"Nimeitwa 'jinxed' chini Kusini. Nilikataa mwili wangu maisha yangu yote.

“Nilijitahidi sana kujikubali. Kukubalika huko bado haijakamilika. Bado ni njia ndefu.

"Watu hawaelewi kwamba unapokua msichana mnene, haikuachi."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."