Vidya Balan anajadili 'Witch Hunt' katika Bollywood

Vidya Balan alifunguka kuhusu 'windaji wa wachawi' aliowahi kukumbana nao katika tasnia ya filamu na pia kuzungumzia masuala ya uzito.

Vidya Balan anafunguka juu ya kuwa 'Msichana Mnene' f

"Ilitoka kwa suala la kibinafsi."

Vidya Balan alijadili kuwa mwathirika wa "windaji wa wachawi" wakati wa kazi yake.

Mwigizaji huyo alifanya filamu yake ya kwanza Parineeta (2005) na ni mmoja wa nyota mashuhuri wa Bollywood.

Akielezea siku zake za mapambano, Vidya alisema:

"Ndio, kulikuwa na mchawi, ikiwa ni lazima niseme ukweli.

"Ilitokana na suala la kibinafsi ambalo mtu fulani alikuwa akinishughulikia. Lakini ni sawa. Mimi ni bora kwa ajili yake leo."

Nyota huyo pia alizungumza juu ya kudharau mwili na maswala ya uzito. Aliendelea:

“Ilibidi umuone mama yangu. Kila nikitoka nje kwa ajili ya kuonekana, nilikuwa mlangoni na alikuwa akinitazama kutoka juu hadi vidole na alikuwa akiuliza ikiwa ni sawa kwangu kuvaa hivyo.

“Ghafla ningepoteza kujiamini kwa sababu ningemuona akiwa na wasiwasi.

"Kusema kweli, haikuwa sawa kwa sababu ilikuwa uzito kwenye mwili wangu, nguo ambazo nilivaa, mtu mwingine atapoteza nini?

"Utamaduni wa Ukurasa wa 3 ulikuwa umeanza na nilikuwa nikionekana ndani yake kwa sababu zote zisizo sahihi.

“Watu wangenitaja tu katika makala zisizohusiana nami pia.

"Huo ndio wakati ambao ilikuwa ni miaka miwili tu ya kuwa mwigizaji na katika filamu, na nilifikiri singeweza kukabiliana na sumu kama hiyo.

"Lakini nadhani nini? Ningeweza! Leo, mimi hufanya kile ninachotaka na kuvaa kile ninachotaka na sijali kuhusu kile mtu anachosema.

"Kwa hivyo, kila mtu ameanza kusema, 'Oh wow'.

"Nimetoka katika familia isiyo ya filamu, kwa hivyo kama kungekuwa na mbunifu wa mavazi kwenye filamu nisingefikiria alikuwa akinipa nini kuvaa.

"Ningefikiria kulikuwa na HOD kwa sababu na sitasimama na kuwaambia DOP jinsi wanapaswa kuwasha fremu.

“Vile vile, ningevaa mavazi ambayo mbunifu alinichagulia lakini ni wazi kwamba hawakujua kazi yao.

“Nikitazama nyuma, nahisi nilikuwa nikitoka nje kama kidole gumba kwa sababu haikuwa inanipa changamoto au kunitimizia. Sikuwa sawa kucheza kitendawili cha pili.

"Awamu hiyo ilikuwa muhimu sana kwangu kwa sababu ilinifanya kuchagua Ishqiya na kufanya Paa, Picha Chafu, Kahaani, Hakuna Aliyemuua Jessica, Nakadhalika."

Vidya Balan pia pamoja kwamba watengenezaji wake wa filamu wangemwomba apunguze uzani.

Aliongeza: "Kabla ya kila filamu, niliulizwa na watayarishaji na waongozaji ikiwa naweza kupunguza uzito.

"Na nimekuwa nikipitia changamoto kadhaa za kiafya kwa muda mrefu. Kwa hivyo ilikuwa karibu na haiwezekani."

“Hatimaye miaka minne hadi mitano iliyopita, wakati mkurugenzi aliniambia hivi, nilisema, 'Tafadhali, sitakuwa mwili unaohitaji mimi kuwa. Unahitaji kwenda kwenye mwili unaohitaji'.

"Naona hii ni ujinga kabisa. Kwa sababu sehemu hiyo iliandikwa kwa nia yangu. Basi kwa nini msisitizo huu?

"Utamaduni gani huu wa kuwa mwembamba tu ndiye anayehitajika na anayekubalika?"

Katika kazi yake ya kifahari, Vidya ameshinda tuzo za Filmfare za 'Mwigizaji Bora wa Kike' Paa, Picha chafu, Kahaani na Tumhari Sulu. 

Mbele ya kazi, Vidya Balan ataonekana tena ndani Fanya Aur Do Pyaar na Bhool Bhulaiyaa 3.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri microtransaction ya Pambano la 2 sio sawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...