Video ya Mwanahabari wa Pakistani akimpiga kofi mvulana yasambaa kwenye mtandao

Mwanahabari huyo wa Pakistani alikuwa akiwasilisha kipande kwa kamera alipokasirishwa na jambo ambalo mvulana aliyekuwa amesimama karibu naye alisema au kufanya.

Video ya Mwanahabari wa Pakistani akimpiga makofi mvulana inasambaa kwa kasi - f

"Alifanya nini hadi kustahili kofi?"

Video ya mwanahabari wa Pakistani imesambaa kwenye mitandao ya kijamii ambapo anaonekana akimpiga kofi mvulana.

Mwandishi huyo alidai kuwa alikuwa akiripoti juu ya likizo ya hivi majuzi ya Eid al-Adha, ambayo iliadhimishwa mnamo Julai 9, 2022.

Mwanahabari huyo alionekana akiwa amezungukwa na watu alipokuwa akipeleka kipande kwenye kamera.

Mvulana mdogo aliyevalia shati jeupe alionekana amesimama karibu naye. Alipokuwa akiwasilisha, mvulana aliinua mkono wake na kumwita mtu mwingine.

Ingawa sauti yake haikusikika, mwandishi wa habari alionekana kumpiga makofi.

Inaaminika kuwa kijana huyo alisema jambo ambalo lilimfanya mwandishi kukosa utulivu.

Tangu kuchapishwa kwenye Twitter, video hiyo imepata maoni zaidi ya 716,000 na zaidi ya retweets 500.

Hata hivyo, baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii walichanganyikiwa baada ya kutazama video hiyo, kwani hawakuweza kuelewa ni nini kilimfanya mwanahabari huyo akose utulivu wake.

Lakini wengine walikuwa dhidi yake kwa kuwa fujo.

Kujibu video hiyo, mtumiaji mmoja wa Twitter aliandika: "Ndio, lakini ni nani aliyekupa haki ya kumpiga mtoto wa mtu kama huyo?"

Mwingine akaongeza: "Hii ni bahati mbaya, alifanya nini ili astahili kofi?"

Sasa, mwandishi wa habari wa Pakistan, anayejulikana kama Maira Hashmi, ametoa taarifa kupitia Twitter akizungumzia suala hilo.

Akielezea kisa hicho kwenye akaunti yake rasmi ya Twitter, mwanahabari huyo alisema kuwa mvulana huyo alikuwa akisumbua familia aliyokuwa akihojiana nayo.

Alitaja kwamba alimwomba aache kukasirisha familia.

Manukuu yake ya Twitter yaliandikwa kwa Kiurdu: “Mvulana huyu alikuwa akisumbua familia wakati wa mahojiano jambo ambalo liliikasirisha familia.

“Kwanza nilieleza kwa upendo kwamba usifanye hivi, lakini pamoja na maelezo hayo, huyu jamaa alikuwa haelewi na alikuwa anapiga kelele, baada ya hapo nilihakikisha kwamba kitendo chake hicho hakitavumiliwa kwa kumpa nafasi. ”

The virusi video imesababisha msururu wa hisia kutoka kwa watumiaji wa mtandao. Wengine wanadai kwamba majibu ya Maira Hashmi yalikuwa mabaya, wengine wakidai kuwa haikuwa ya kitaalamu.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Hasa! Anadanganya. Alipakia video hii peke yake kwa ajili ya kutafuta umakini.

"Lakini hakupakia sehemu hiyo ambapo mvulana huyo alikuwa akitania familia."

Mtumiaji mwingine alijibu taarifa ya mwandishi wa habari na kukubaliana na majibu yake:

“Maira, nadhani umefanya jambo sahihi. Ikiwa wazazi wake wangefanya kazi yao sawa, ungeweza kufanya yako bila kuingiliwa. Wavulana kama yeye wanahitaji uzoefu kama huu.”



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...