Usman Mukhtar anajibu Mapigo ya Hum Kahan Ke Sachay Thay

Usman Mukhtar amefunguka juu ya msukosuko usiotarajiwa aliopokea kwa nafasi yake katika 'Hum Kahan Ke Sachay Thay'.

Usman Mukhtar anaitikia kwa Hum Kahan Ke Sachay Thay Machafuko f

"Herufi hazikuandikwa kwa wanawake kama hao."

Usman Mukhtar alionekana kwenye kipindi maarufu cha mazungumzo Mazaaq Raat ambapo alizungumza juu ya jukumu lake Hum Kahan Ke Sachay Thay.

Usman alifunguka kuhusu msukosuko alioupata kwa kucheza Aswad katika tamthilia maarufu ambayo pia aliigiza Mahira Khan na Kubra Khan.

Aliombwa na Imran Ashraf kutoa mwanga juu ya kile kilichomtia msukumo kuchukua nafasi hiyo.

Swali lilihusu ukweli kwamba Aswad alikuwa mhusika msaidizi, ilhali wanawake walicheza nafasi za uongozi, jambo ambalo halionekani sana katika misururu ya Pakistani.

Usman alisema: “Sidhani kama ni jambo baya kama – unaona, ni kwa muda gani tumemwona mwanamume kama shujaa na wanawake kama wahusika wasaidizi?

"Tabia hazikuandikwa kwa wanawake kama hao."

Imran aliendelea kumuuliza Usman kama alikuwa amezingatia athari mbaya tabia yake ingekuwa nayo kwenye kazi yake.

Mwigizaji alijibu: "Bwana nilifikiria juu yake, lakini upinzani ulikuwa mkubwa zaidi kuliko vile nilivyofikiria.

“Tamthilia zetu zinapotengenezwa huwa sizungumzii mimi bali waigizaji wengine.

"Hasa wewe [Imran], jinsi unavyocheza tabia yako, inaonekana kuwa ya kweli kwamba shabiki, watazamaji kweli -"

Kisha Imran alianza kwa aibu kwa kucheza na kujificha nyuma ya meza yake, akihimiza kicheko kutoka kwa watazamaji.

Kisha mwenyeji akahitimisha:

"Msukosuko ulikuwa kwa mhusika, hakukuwa na pingamizi juu ya ustadi wa kaka yangu wa kuigiza."

Hum Kahan Ke Sachay Thay yalihusu maisha ya binamu watatu, Aswad (Usman Mukhtar), Mehreen (Mahira Khan), na Mashal (Kubra Khan).

Hadithi inaendelea wakati Mashal anapatikana amekufa na Mehreen ameandaliwa kwa mauaji.

Ifuatayo ni hadithi ya wimbo wa kawaida wa 'whodunnit', unaowaacha watazamaji wakiwa wamenaswa na kuja na nadharia zao kuhusu kifo cha Mashal.

Mahojiano ya Usman yalipata kuthaminiwa sana na mashabiki walimsifu kwa utulivu wake na ustadi wa usaili wa kitaaluma.

Maoni moja yalisema: “Usman Mukhtar ni mwigizaji mzuri. Ninapenda uigizaji wake, ni tofauti sana. Kazi nzuri."

Soma nyingine:

“Usman Mukhtar ni mtu mtulivu na mtunzi. Ninampenda tu.”

Wakati wa kipindi cha Maswali na Majibu, Usman Mukhtar aliulizwa ni nini kilimtia moyo kuwa mwigizaji.

Usman alifichua kwamba alienda kufanya majaribio ya ukumbi wa michezo mwaka wa 2006, lakini amekuwa akitaka kuwa mkurugenzi wa filamu.

Alifanikiwa katika majaribio yake na tangu mara yake ya kwanza kwenye jukwaa, hakuangalia nyuma.

Kisha aliulizwa kutoa maoni yake kuhusu Hania Aamir, na akajibu kwamba alikuwa msichana mchanga ambaye alileta burudani nyingi kwenye seti za tamthilia.

Usman ni muigizaji mahiri ambaye ameigiza katika tamthilia kama vile Anaa na Sabaat, akisifiwa kwa jukumu lake kama daktari wa magonjwa ya akili Dk Haris Ahmed.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...