Ushna Shah anasherehekea Siku yake ya Kuzaliwa kwa Mtindo

Ushna Shah alisherehekea siku yake ya kuzaliwa kwa kufurahi na marafiki zake, wakiwemo wasanii mashuhuri kutoka tasnia ya burudani.

Ushna Shah anasherehekea Siku yake ya Kuzaliwa kwa Mtindo f

Alionekana akifurahia na kujifurahisha.

Hivi majuzi akisherehekea siku yake ya kuzaliwa ya 34, Ushna Shah alisherehekea hafla hiyo kwa shangwe tele na marafiki zake watu mashuhuri.

Mumewe Hamza Amin alitumia hadithi za Instagram, na kutoa picha za kuvutia za sherehe hiyo.

Tukio hilo lilifanyika dhidi ya mandhari ya taa za neon na tafrija ya furaha.

Watu mashuhuri kutoka tasnia ya burudani walipamba hafla hiyo, wakiboresha sherehe kwa uwepo wao.

Orodha ya wageni ilijumuisha vinara kama vile Kinza Hashmi, Adeel Hussain, Ahad Raza Mir, Anzela Abbasi, na Usama Khan.

Sherehe ya siku ya kuzaliwa ya Ushna sio tu inaonyesha urafiki wa nyota wa tasnia hiyo lakini pia inasisitiza umaarufu wake ulioenea.

Anga ilichangamka kwa nishati, ikisisitizwa na ishara maalum za neon zinazotangaza mandhari ya usiku - 'Taa Kamera Ushna'.

Kitovu cha sherehe hiyo kilikuwa keki ya daraja mbili ambayo ilichukua nafasi kuu.

Katikati ya mazingira ya sherehe, Ushna mwenyewe aliangazia uzuri usio na bidii.

Alivaa kitop cha kifahari chenye mikono ya kujivuna iliyounganishwa na suruali maridadi ya kahawia iliyonyooka.

Miongoni mwa mkusanyiko wa picha na video alizochapisha, kulikuwa na video yake akicheza na kundi la marafiki.

Alionekana akifurahia na kujifurahisha. Ingawa alikumbatia wakati huo, watumiaji wa mitandao ya kijamii walikuwa na maoni tofauti.

Mtazamaji mmoja alisema: “Wanaonekana kama kundi la vinyago wanaocheza dansi kwenye sarakasi.”

Mwingine aliandika: "Haya si chochote ila ni uchafu."

Mmoja wao alisema: “Wanaonekana wabaya sana. Bila aibu, nilifikiri walikuwa Wahindi.”

Mwingine alisema: “Inahisi kama kutazama trela ya sinema ya watu wazima.”

Ushna Shah anasherehekea Siku yake ya Kuzaliwa kwa Mtindo

Wengi walidai kuwa mwigizaji huyo alikuwa mzee sana kujihusisha na tabia hiyo ya kitoto.

Mmoja wao alisema: “Wote ni wanawake wazee ambao wanajaribu sana kupatana na watu wenye umri wa miaka 20.”

Mwingine alitoa maoni: "Wannabes. Namchukia Ushna kwa mapenzi.”

Mmoja aliandika:

"Kwa hiyo, wanapaswa kwenda kwenye klabu ili kusherehekea sherehe ya kuzaliwa? Keki ilionekana kuchukiza pia. Maudhui ya takataka.”

Ushna Shah, zaidi ya mrembo wa kuvutia tu, anasimama kama uwepo wa kutisha katika ulimwengu wa burudani wa Pakistani.

Anasifika kwa umahiri wake wa kuigiza, huwavutia watazamaji kwa maonyesho mbalimbali katika tamthilia nyingi maarufu.

Iwapo inajumuisha athari mbichi ndani Cheki au kutoa azimio la chuma ndani kuwa na, yeye husogeza herufi mbalimbali bila mshono.

Kila utendaji unaambatana na kina na uhalisi.

Zaidi ya skrini, Ushna Shah anapanua ushawishi wake kama Balozi wa Nia Njema wa WWF na mtetezi wa haki za wanyama.

Hii inainua hadhi yake kama vito vya kweli katika burudani na uanaharakati wa Pakistani.

Huruma yake inavuka mipaka ya ufundi wake, ikiimarisha sifa yake kama mtu mwenye talanta.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...