Muundo wa Marekani Kusini mwa India unaeleza kuhusu Utamaduni katika Jumuiya ya Desi

Mwanamitindo wa India Kusini anayeishi Los Angeles ameshiriki maoni yake "ya kutatanisha" kuhusu rangi katika jumuiya ya Desi.

Muundo wa Marekani Kusini mwa India unaeleza kuhusu Utamaduni katika Jumuiya ya Desi f

"Kila msichana ambaye alitupwa alikuwa Mhindi wa Kaskazini, mwenye ngozi nzuri sana."

Mwanamitindo wa Marekani Kusini mwa India amezungumza kuhusu rangi ndani ya jumuiya ya Desi.

Kaaviya mwenye makazi yake Los Angeles alikwenda TikTok kujadili "mawazo ya uhaba" anayoona watu wakifanya kazi ndani yake, pamoja na rangi ndani ya jumuiya ya Desi.

Balozi wa Nova Kaaviya alianza:

"Kula nami huku nikisema s*** zenye utata kuhusu jumuiya ya Desi kwenye mitandao ya kijamii."

Alisema kuwa katika nafasi ambazo "hazijakusudiwa" kwao kunaweza kusababisha "aibu".

Kaaviya alisema: “Nafikiri watu wengi katika jamii yetu huona aibu wanapoingia kwenye nafasi ambazo hazijakusudiwa kwetu, aka burudani, urembo, wanamitindo, yote hayo.

"Kitu cha mwisho ninachohitaji ni ukosefu wa usalama. Watu wanaonizunguka wanafanya kazi katika mawazo ya uhaba, na mawazo ya wale walio karibu nawe yanaambukiza.

Muundo wa Marekani Kusini mwa India unaeleza kuhusu Utamaduni katika Jumuiya ya Desi

Akikumbuka uzoefu wake mwenyewe, Kaaviya alifichua kuwa alitaka kutembea kwa ajili ya onyesho la maharusi wa India lakini aliambiwa "hakuwa mzuri".

Aliendelea: "Nilitazama onyesho na nikaona wasichana wengine kwenye onyesho na nikagundua kitu kuhusu onyesho hilo, ambalo ni kwamba kila msichana aliyeigizwa alikuwa Mhindi wa Kaskazini, mwenye ngozi nzuri sana.

"Jinsi ambayo nilihisi ni kwamba kiwango cha urembo wa India, ambacho kimsingi hutegemea rangi ya ngozi, bado kipo katika jamii yetu."

Msichana huyo mwenye umri wa miaka 24 aliteta kuwa ili "kuvunja gamba hilo", "anahitaji" kuhakikisha kwamba hazunguki na watu ambao "bado wana mawazo ya kizamani".

Kaaviya alisema: “Wazo la kuwa kwenye kundi ambalo ninatengeneza maudhui kwa ajili ya watu wengine wa Desi na kujiweka kwenye boksi kwa kweli si kitu ambacho kinaendana na malengo yangu ya muda mrefu.

"Nataka kuwa na uwezo wa kufundisha watu wengine wachache ambao sio lazima tu kuhudumia niche yako au niche unayofikiria unapaswa kuwa ndani."

Anaamini wanawake wa rangi wanapaswa kujisikia kuwezeshwa kuunda maudhui kwa kila mtu.

Aliongeza: "Ninatengeneza maudhui mengi yanayofaa wasichana wa kahawia na nina shauku sana kuhusu hilo kwa sababu kuna ukosefu wa maudhui ya wasichana wa kahawia.

"Lakini pia ninaamini katika uwezo wangu wa kutengeneza maudhui kwa hadhira pana sana."

@kaavikiwiikiwa unashangaa kwa nini huwa nasema "indian ya kusini kusini mwahindi wa kusini" NDIYO SABABU.

? sauti ya asili - kaaviya

Kaaviya alinukuu video hiyo:

"Ikiwa unashangaa kwa nini kila mara nasema 'Mhindi wa Kusini, Mhindi wa Kusini'. NDIYO MAANA."

Watumiaji wengine wa TikTok walimsifu Kaaviya kwa utetezi wake wa kuongezeka kwa uwakilishi wa India Kusini.

Mtu mmoja alisema: "Nimeshuhudia hali nyingi ambapo Wahindi wa Kusini - bila kujali rangi ya ngozi zao, watatengwa, kwa sababu tu ni Wahindi Kusini."

Mwingine aliandika: “Nilikuwa nikinyanyaswa kwa kuwa na ngozi nyeusi na nywele zilizojisokota hivi kwamba ilinifanya nikose usalama kwa hivyo asante kwa kushiriki hili!!”

Wa tatu alisema: "Kweli, ninafurahi kwamba watu wanazungumza juu ya jumuiya ya Desi kwa ujumla na maadili yake."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni timu gani inayopenda ya Kriketi ya Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...