Mhandisi wa Programu wa Marekani wa India apoteza Kazi na nafasi yake kuchukuliwa na Wahindi

Katika video ya mtandao wa kijamii, mhandisi wa programu wa Marekani kutoka India alifichua kuwa aliachishwa kazi na kuambiwa, "Wewe si Mhindi tunayemtaka".

Mhandisi wa Programu wa Marekani wa India apoteza Kazi na nafasi yake kuchukuliwa na Wahindi f

"wewe si aina ya Muhindi tunayemtaka."

Katika video ya mtandao wa kijamii, mhandisi wa programu wa Marekani kutoka India aliachishwa kazi na kufichua jinsi alivyoambiwa raia wa India watachukua wadhifa wake.

Akijitambulisha kama mhandisi wa programu, mtu huyo alielezea kuwa anafanya kazi katika teknolojia.

Kisha akafichua kwamba yeye na timu yake yote waliachishwa kazi hivi majuzi.

Mtu huyo aliendelea kufichua "sehemu ya kichaa zaidi".

"Unajua sehemu ya kichaa zaidi ilikuwa katika mahojiano yangu ya kuondoka, wanasema, 'Hey, tunachukua nafasi ya nyinyi, tunaondoa timu nzima na tunawabadilisha ninyi na Wahindi'."

Akiwa amechanganyikiwa na sababu, mhandisi huyo aliingilia kati na kuwaambia waajiri wake:

"Ninawatazama machoni wakiwa wamekufa na kwenda, 'Nyie mnajua kwamba mimi ni Mhindi?'

"Tunaweza kuwatoa watu hawa wengine hapa lakini unaweza kuniweka karibu, mimi tayari ni Mhindi."

Alitania kwamba wako huru kuwaondoa wenzake na kuwaweka "marafiki zake".

Walakini, mhandisi alishangaa kuambiwa:

"Hujaelewa, wewe sio Mhindi tunayemtaka."

Kisha akauliza: “Unamaanisha aina gani?”

Alitania kwamba anafurahia kuweka lafudhi ya Kihindi lakini ikafichuka kwamba waajiri wake "wanataka Wahindi kutoka India".

Akijaribu kushikilia kazi yake, mwanamume huyo alieleza kwamba yeye alitoka India na alihamia Marekani alipokuwa na umri wa miaka miwili.

Alisema kuwa ikiwa kazi itahamia India, hana shida kurejea nchi yake.

Kisha waajiri hao wakasema: “Tunawaondoa ninyi kwa sababu tunahamisha kazi, kazi ya timu yenu yote hadi India ifanywe na Wahindi kutoka India wanaoishi huko na wataifanya kwa bei nafuu.”

Mhandisi alimaliza video kwa kutamka kwa kejeli:

"Nilikuwa kama Wahindi hawa wazimu wanachukua kazi zetu."

Video hiyo ilisambaa kwenye mtandao wa X na kuzua mjadala.

Wengi walisisitiza kwamba ilikuwa kupunguza gharama za wafanyikazi, kwa kuandika moja:

"Sio kwamba wewe ni Mhindi ni kwamba sasa una gharama ya chini kwa 90%.

Mwingine alisema: "Mashirika ya Amerika: tunataka kukusaidia kufikia ndoto ya Amerika.

"Kwa hivyo tunaweza kuichukua kutoka kwako na kumpa mtu mwingine kufikia ndoto ya Amerika."

Wa tatu aliongeza: “Yote ni kuhusu pesa.

"Watafanya kazi kwa kiasi kidogo nchini India. Sio karibu hata. Hatuwezi kushindana na India, au Uchina linapokuja suala la jinsi kidogo wanaweza kuishi na huko.

Mtu mmoja anayefanya kazi katika programu alisema hii ni kawaida lakini akadai kazi iliyofanywa nchini India ilikuwa chini ya kiwango.

Mtumiaji alitweet: "Ninafanya kazi katika programu na ninaweza kuthibitisha hili 100%.

"Zaidi ya hayo, nilifanya kazi na Wahindi wengi hapa Amerika na wote walikuwa kwenye visa vya kazi walikuwa na hofu ya kurejea - wachache walipata kadi za kijani.

"Pia nitasema kwamba 90% ya kazi tuliyokuwa nayo nchini India ilibidi ifanyike upya mara tu tutakapoipata nyumbani."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...