Mpishi wa India wa Amerika anaelezea Mpito kuwa Mjasiriamali

Mpishi wa India wa Amerika aliyejulikana kwa kuonekana kwake kwa Runinga kwenye Mtandao wa Chakula alifunua jinsi ilivyo kama kubadilika kuwa mjasiriamali.

Mpishi wa India wa Amerika afunua Mpito kuwa Mjasiriamali f

Mpishi wa India wa India Maneet Chauhan alifunua jinsi ilivyo kama kubadilisha mpishi kuwa mjasiriamali.

Alikuwa mshindani kwenye Iron Chef Amerika na kwenda juu dhidi ya mpishi maarufu Masaharu Morimoto kabla ya kuwa jaji wa Mtandao wa Chakula kung'olewa.

Maneet alikumbuka uzoefu na Masaharu:

“Yeye ni mmoja wa Wapishi wa awali wa Chuma. Na nilipokuwa CIA [Taasisi ya Upishi ya Amerika] tulikuwa tukitazama Mpishi wa Iron, na tumekuwa kama, 'Ee Mungu wangu, tunahitaji nafasi ya kushindana naye'.

"Na katika mashindano hayo, kama vile huwa namuambia kila mtu, nilikuja wa pili mwenye heshima, kati ya watu wawili."

Ilianzisha kazi yake ya Mtandao wa Chakula na baadaye alialikwa kushindana Mpishi wa Iron Anayofuata, onyesho ambapo wapishi wanashindana kuwa mmoja wa majitu ya upishi.

Mwishowe, alikua mwamuzi juu ya kung'olewa pamoja na maonyesho mengine ya Mtandao wa Chakula.

Mbali na TV, Maneet ni mjasiriamali. Yeye na mumewe Vivek Deora walianzisha Kikundi cha Ukarimu wa Morph huko Nashville, Tennessee, ambayo ina mikahawa yake minne.

Ilianzishwa katika 2016.

Mpishi wa India wa Amerika anaelezea Mpito kuwa Mjasiriamali

Maneet aliiambia thamani.

“Ilikuwa nafasi. Kama, tunaweza kuweka vitu kadhaa kama Chauhan Ale & Masala House, ambayo ilikuwa mkahawa wetu wa kwanza.

“Hakukuwa na kitu kama hicho hapa Nashville.

"Na tuligundua kuwa hiyo itakuwa mahali pazuri kwa sababu watu tayari walikuwa wameanza kuhamia hapa, na walikuwa wakipigania kitu tofauti, kitu cha kipekee.

"Na tulifikiri kwamba tunaweza kuipata na hiyo itatusaidia kuunda niche kwa sisi wenyewe."

Chef na timu yake walianza kuangalia mapungufu kwenye soko la chakula, na kusababisha mgahawa wa kwanza wa Kichina uliokua katika eneo hilo.

Walishirikiana pia na timu mashuhuri ya mpishi / meneja Brian Riggenbach na Mikey Corona kufungua The Mockingbird.

Kikundi sasa kina mikahawa minne, pamoja na Chauhan Ale & Masala House.

Kujitegemea kutoka kwa Morph, timu ya mume na mke pia wanamiliki kampuni ya bia inayoitwa Life Is Brewing.

Maneet alielezea: “Moja ya changamoto kubwa kwa chakula cha Wahindi ni orodha ya vinywaji.

"Kila mtu anafikiria kuoanisha chakula cha Kihindi na kitu kitamu sana kwa hivyo kitapunguza viungo, lakini kwa kweli inapaswa kuwa juu ya kukamilisha ladha.

"Ilitokana na wazo hilo kwamba tuliamua kutengeneza bia na manukato ndani yake na ndivyo Maisha yanavyopika, ambayo ina pombe kama vile kadi ya safroni IPA, au porter ya chai.

"Na kwa kweli, Condé Nast aliita kadi ya samawati IPA kama moja ya bia saba bora ulimwenguni."

Kulingana na Maneet, imekuwa kiwanda kikubwa zaidi cha kutengeneza pombe huko Tennessee na labda Kusini, ikichukua ekari 83 za ardhi.

Kampuni hiyo sasa inachapisha bia kwa chapa zingine mbili.

Mpishi wa India wa Amerika anaelezea Mpito kuwa Mjasiriamali 2

Maneet alifunua alipanga kuwa mjasiriamali tangu mwanzo.

Katika nchi yake ya India, alipata Shahada ya kwanza katika usimamizi wa ukarimu kabla ya kwenda shule ya upishi huko CIA.

Wakati alisema kuwa elimu ilimnufaisha, alikiri kwamba mabadiliko kutoka kwa mpishi kwenda kwa mjasiriamali yanaweza kuwa magumu.

Maneet alifafanua: "Kwa kweli ilikuwa kubadili kwa sababu kama mpishi unaangalia tu kiwango kidogo cha shirika lote, ambalo ni jikoni.

"Unaangalia kudhibiti gharama, unatafuta kutengeneza chakula bora, unaangalia kuweka bora yako mbele ya kila mtu.

"Lakini kama mmiliki wa mgahawa, sio lazima uangalie tu unajua mbele na nyuma, lakini lazima pia ujiwekee malengo, lazima iwe makadirio, lazima iwe usawa wa shuka kila wakati, wewe Nimepaswa kugundua ni mambo gani tofauti unayopunguza gharama, lazima ujue jinsi safu yako ya juu itaenda juu zaidi.

"Kwa hivyo kuna sehemu hiyo yote, ambayo, ambayo ni ya kufurahisha sana.

"Kwa hivyo unatambua tu kwamba ulimwengu wako mdogo wa jikoni umepanuka kuwa ulimwengu mkubwa."

Walakini, Covid-19 ilikuwa na athari kwenye mikahawa ya Maneet na biashara zingine.

Licha ya kufikiria kuwa 2020 utakuwa mwaka bora zaidi bado, Maneet ana mtazamo mzuri juu ya jinsi janga hilo limeathiri biashara zake.

“Kwa kweli ilikuwa ngumu sana, ngumu sana. Na nadhani zaidi kwa sababu ya ukweli kwamba tulikuwa, kama vile nilikuwa nikiongea juu ya makadirio, tuliingia mwaka wa 2020 tukiwa na hisia kamili kwamba huu utakuwa mwaka wetu bora kabisa.

"Kama, tulikuwa tukipiga makadirio kwa miaka minne iliyopita.

"Kwa hivyo nadhani ni aina ya kutuumiza zaidi kwa suala la, kama matarajio dhidi ya ukweli, kama binti yangu alivyokuwa akisema kila wakati.

"Ilikuwa ngumu sana, lakini kuwa huko Nashville, hakika ni tofauti kidogo na ilivyo, unajua, ninapozungumza na marafiki wangu ambao wako kwenye pwani mbili.

"Tulitarajia hii kutokea. Na tulifanya kufungwa kabla ya kuamriwa kwa sababu kwanza, usalama wa washiriki wa timu yetu na wageni wetu ulikuwa muhimu kwetu, na pia tulitaka kuhakikisha kuwa na timu nzima tunayopenda, ikiwa wanahitaji kufungua ukosefu wa ajira au chochote walichotaka kufanya.

"Mapema sana, tuligundua kuwa mkakati wetu wote ungekuwa wa kudumisha kwa sababu ikiwa tungekuwa tukivuta tu kufunguliwa kwa wiki nyingine, uwezo au nafasi ya sisi kutofunguliwa tena ingekuwa kubwa sana, ambayo itafanyika na mikahawa mingi sasa hivi kwa sababu hakuna mtu anayejua ujinga huu utachukua muda gani.

"Na kisha tukaanza kuja na njia nyingi ambazo tunaweza kupata mapato, ni wenzetu wote tulikuwa mikono juu ya staha, unajua kwenye staha.

"Tulikuwa tukifanya kile kinachohitajika kufanywa, tukaanza kuchukua chakula, tukaanza kusafirisha vitu.

"Kwa hivyo nadhani hii ilisababisha sisi kuwa wabunifu zaidi kuliko tunavyopaswa kuwa, ambayo nadhani ni faida, lakini kwa hakika haikuwa wakati rahisi na bado sasa sio wakati rahisi kwetu."

Maneet alisema kuwa tasnia ya ukarimu bado inaongozwa na wanaume lakini imeona mabadiliko mengi.

"Hakuna kitu ambacho kitatokea mara moja, ambayo nadhani sisi sote tunahitaji kutambua.

"Inahitaji kubadilika kikaboni, na jinsi hiyo inavyotokea, angalau kwa kadirio langu, wakati kizazi kipya kinapoanza kuona wanawake zaidi na zaidi katika tasnia wanafaulu.

"Kwa hivyo nadhani ni muhimu sana, kukiwezesha kizazi kipya kushiriki, [furahisha] kizazi kipya - kwamba hii ni tasnia ambayo unaweza kupata mafanikio na umaarufu."

Juu ya ikiwa yeye au wanawake wowote anaowafahamu katika tasnia hiyo wamekabiliwa na changamoto zinazohusiana na jinsia, Maneet alisema tofauti kati ya kuwa mpishi wa kike huko Merika na kuwa mpishi wa kike nchini India.

"Mimi ni mtu mgumu kuuliza swali hili kwa sababu nilitoka India.

"Na huko India nilifanya kazi yangu ya nje katika jikoni ambapo nilikuwa msichana pekee katika jikoni la karibu wanaume 60 hadi 70.

"Kwa hivyo kwangu wakati nilipokuja hapa na ningepata hata mpishi mwingine wa kike, kwangu ningekuwa kama, 'Ah, tayari tuko mbele sana kwa mchezo'.

"Kwa hivyo ninaona swali hilo kuwa gumu kidogo tu kwa sababu nilitoka mahali ambapo watu watakuwa kama, 'Ah unajifunza, uko jikoni unajaribu kuwa mpishi kwa sababu unataka kujifunza jinsi ya mpikie mumeo '.

“Kwa hivyo, ndio. Kwa hivyo kama baa ilikuwa chini sana kwangu kwamba kitu chochote zaidi ya hapo kilikuwa cha juu. "

Linapokuja suala la kufanya maendeleo kwa wanawake katika tasnia, Maneet alisema kuwa ni muhimu kwa wanawake kuendelea kusukumana ili kufanya maendeleo.

Alisema pia kuwa kushauriana ni muhimu sana.

Maneet alisema kuwa kubadilishana hadithi za mafanikio na kutofaulu na pia kujibu maswali kwa wale wanaovutia katika kutafuta kazi ya ukarimu ni faida.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."